Anapenda kufanya mapenzi sana, najuta!

Anapenda kufanya mapenzi sana, najuta!

Kweli upele hupewa msikucha
Kwel mshana wengine wanalala na wake zao huku wamebana miguu utadhan dar es saam kuna bardi ili hali joto hatar huku jamaa anakataa bingo! ama kwel kwenye miti hakun wajenzi
 
nina rafiki yangu yeye anapenda kusex jamani na anapenda wanume wenye uume mkubwa ila nachompendea akiona hamuendani anakupiga chini fasta utasikia miss unamkumbuka fulani ndiyo nimemuacha sababu nitamcheat sana.... naamini si huyu rafiki yangu .. sitoi namba
Ondoa hicho kipengele cha mwisho
 
Ndugu zangu,

Mwaka jana 2015 alihamia dada mmoja hivi ofisini kwetu kutoka mkoani. Mimi wakati huo na bosi hatuelewani kabisa. Basi dada mpya kwa kuona hayo akaanza kuwa karibu nami, ili kunipa faraja. Mimi sasa nikawa mbogo sikutaka kabisa ukaribu naye kwani sikumfahamu.

To cut the story huyu dada alikuwa stalker, na alihakikisha anafuatilia mpaka akapajua ninapoishi. Alipogundua sina mpenzi ndio ikawa balaa. Alisema mara kadhaa kwamba ananipenda, lakini ndani ya moyo wangu sikumfeel. Alinifanyia vitu vyote mpaka pesa alinipa, kiwanja alinunulia.

Nikamsogeza karibu na hatimaye tukavunja amri ya sita[emoji17].
Tatizo liko hapo. She is a sex maniac!!!!!!! She wants it after every two days na hizo siku ni usiku mzima hamlali. Too much of anything is harmful. After 3 months, nikamuacha. Nimerudi church maana hali yangu kisaikolojia ilikuwa mbaya.

Ni miezi 6 sasa imepita ila bado figisu zinaendelea. Watu wengine ofisini wanaona kama nimemuonea. Siri nimeitunza kwa nini nimeachana naye.
Phew!![emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
Nakuelewa unachosema lkn kufanya mapenzi kila baada ya siku mbili sio jambo baya
 
Huyu jamaa ni bure, hakuna cha kumsitiri wala nini. Kwani hayo alokuja kumuanika humu kasitiri nini? Ulaji wenu wa subway, mnakula ushenzi ndo matokeo yake haya. Lazima ukimbie tu.
 
Kuna Wanawake wana uchi mkubwa mno kupita kiasi ili kudeal nae inabidi uwe mjanja sana
 
Penye miti hamna wajenzi nipe namba zake natafuta mwanamke kama huyo
 
Nichofahamu ile biashara usishiriki na mtu unaefanya nae kazi ofisi moja au mnakaa nyumba moja ya kupanga, yakiharikibika asubuhi hutaki kwenda ofisini wakati ndiyo mkate unakotoka. Kama mnaishi nyumba moja ya kupanga, asubuhi unamlia timing unaoga kabla hajaamka, kasheshe ukimaliza kazi, hutaki kurudi nyumbani.
Kumbee
 
Ndugu zangu,

Mwaka jana 2015 alihamia dada mmoja hivi ofisini kwetu kutoka mkoani. Mimi wakati huo na bosi hatuelewani kabisa. Basi dada mpya kwa kuona hayo akaanza kuwa karibu nami, ili kunipa faraja. Mimi sasa nikawa mbogo sikutaka kabisa ukaribu naye kwani sikumfahamu.

To cut the story huyu dada alikuwa stalker, na alihakikisha anafuatilia mpaka akapajua ninapoishi. Alipogundua sina mpenzi ndio ikawa balaa. Alisema mara kadhaa kwamba ananipenda, lakini ndani ya moyo wangu sikumfeel. Alinifanyia vitu vyote mpaka pesa alinipa, kiwanja alinunulia.

Nikamsogeza karibu na hatimaye tukavunja amri ya sita[emoji17].
Tatizo liko hapo. She is a sex maniac!!!!!!! She wants it after every two days na hizo siku ni usiku mzima hamlali. Too much of anything is harmful. After 3 months, nikamuacha. Nimerudi church maana hali yangu kisaikolojia ilikuwa mbaya.

Ni miezi 6 sasa imepita ila bado figisu zinaendelea. Watu wengine ofisini wanaona kama nimemuonea. Siri nimeitunza kwa nini nimeachana naye.
Phew!![emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
Nikajua anataka every hour kumbe ni after ever two days?

Wanaume wengine bwana,huo ni uzembe wa hali ta juu ndio maana una fancy face.
 
Hivi mfukunyuaji kama mimi nipata hiyo ngekewa.... Ingekuaje daaaaah....

SIJAWAHI KUONA MTYOTYO WA KIUME ETI ANAKIMBIA SHOO... ETI DEMU ANATAKA SHOO MDA OTE..... BRAZA TUNA WASI WASI KIDOGO NA U-MANHOOD WAKO... kheri ya mwaka mpya...
Yaaani amenishangaza sana aisee
Mtoto wa kiume anakimbia show

Usikute jamaa ana bleed labda hahahah

Watu wanasafa kitaa kutafuta show mpaka wanajilipua kununua makahaba

Jamaa anakimbia show hehehee[emoji2]
 
Challenges happen:
- Every day.
- To everyone.
The difference is in how people deal with it.......
 
Ndugu zangu,

Mwaka jana 2015 alihamia dada mmoja hivi ofisini kwetu kutoka mkoani. Mimi wakati huo na bosi hatuelewani kabisa. Basi dada mpya kwa kuona hayo akaanza kuwa karibu nami, ili kunipa faraja. Mimi sasa nikawa mbogo sikutaka kabisa ukaribu naye kwani sikumfahamu.

To cut the story huyu dada alikuwa stalker, na alihakikisha anafuatilia mpaka akapajua ninapoishi. Alipogundua sina mpenzi ndio ikawa balaa. Alisema mara kadhaa kwamba ananipenda, lakini ndani ya moyo wangu sikumfeel. Alinifanyia vitu vyote mpaka pesa alinipa, kiwanja alinunulia.

Nikamsogeza karibu na hatimaye tukavunja amri ya sita[emoji17].
Tatizo liko hapo. She is a sex maniac!!!!!!! She wants it after every two days na hizo siku ni usiku mzima hamlali. Too much of anything is harmful. After 3 months, nikamuacha. Nimerudi church maana hali yangu kisaikolojia ilikuwa mbaya.

Ni miezi 6 sasa imepita ila bado figisu zinaendelea. Watu wengine ofisini wanaona kama nimemuonea. Siri nimeitunza kwa nini nimeachana naye.
Phew!![emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
Kati ya hivi kuna moja linahusika
1 Humpendi huyo Dada
2.Huyo Dada anakupenda kupitiliza
3.Umekumbwa na tatizo la kisaikojia yawezekana kuna siku ukumlizisha na ukanotisi hicho kitu
4.Mpenzi wako ana uchi mkubwa sana kupita kawaida hivyo hamendani zakari yako ni ndogo
5.Kuna uwezekano mpenzi wako huyo ameathirika na michezo ya kuliwa mtaandal maarufu jiji DSM ila wewe haujampa kile akitakacho
 
Kuna Wanawake wana uchi mkubwa mno kupita kiasi ili kudeal nae inabidi uwe mjanja sana
Ni maumbile tu bro!
Ninae mmoja wa hivyo inabidi uwe unampiga huku unaishikilia una squeze mashavu ya papuch yake kwa ndani at least upate friction!
Lkn yy wala hajijui kama anayo kubwa sana na huwezi muambia,akiuliza mbona unabana papuchi unazuga tu kama ndiyo unacho penda zaidi!
Kama Nyakyusa Mandingo mm inanipata hali hii sijui wenye kibamia kama watamuweza huyu mrembo!Ni maumbile hakuomba awe hivi bana
 
UnvlTgo tofauti na shemeji yenu yeye anataka kila siku,nami nakazia masaa matatu tumenasiana
nkichoka kuna utundu anaufanyaga, basi kazi kazi hadi tunarudia style inakuaga kama muvi vile!!

Bango
 
Masikini weye
Huna bahati mie hata ingekuwa after an hour ningepiga zigo hadi asalute.
 
Ndugu zangu,

Mwaka jana 2015 alihamia dada mmoja hivi ofisini kwetu kutoka mkoani. Mimi wakati huo na bosi hatuelewani kabisa. Basi dada mpya kwa kuona hayo akaanza kuwa karibu nami, ili kunipa faraja. Mimi sasa nikawa mbogo sikutaka kabisa ukaribu naye kwani sikumfahamu.

To cut the story huyu dada alikuwa stalker, na alihakikisha anafuatilia mpaka akapajua ninapoishi. Alipogundua sina mpenzi ndio ikawa balaa. Alisema mara kadhaa kwamba ananipenda, lakini ndani ya moyo wangu sikumfeel. Alinifanyia vitu vyote mpaka pesa alinipa, kiwanja alinunulia.

Nikamsogeza karibu na hatimaye tukavunja amri ya sita[emoji17].
Tatizo liko hapo. She is a sex maniac!!!!!!! She wants it after every two days na hizo siku ni usiku mzima hamlali. Too much of anything is harmful. After 3 months, nikamuacha. Nimerudi church maana hali yangu kisaikolojia ilikuwa mbaya.

Ni miezi 6 sasa imepita ila bado figisu zinaendelea. Watu wengine ofisini wanaona kama nimemuonea. Siri nimeitunza kwa nini nimeachana naye.
Phew!![emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
Kaka samahani naomba namba yake.Niko serious. Sitanii.Niko chini ya miguu yako[emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
Back
Top Bottom