Asepe kimya kimya bila kuaga.
Amle 0715
hujawai kuwa mwaminifu wwKisasi ni kwa wanaume dhaifu.
Wanaume imara wanaacha mke malaya then wana -move on
Mwambie ajilaumu mwenyewe kwa upumbavu wake...
Hivi unadhani kula 0715 ni adhabu wakati watu wanapeana Kila Siku kama sehemu ya kuburudishana.Amle 0715
Nyege Haina adabu,thus maandiko na mila ukataza no sex before marriageMtu umekatazwa usioe singo mama mpaka na ukoo wote Sio baba yako Sio mama yako Sio babu wala bibi wote wamekataa
unajifanya sharukhan unajua mahaba sanaaa unapigwa tukio unaanza kulia unataka ulipe kisasi ili uende jela ukakazwe na wanaume wenzako ya nn yote hayo??