Mwanamke akupkie ule, akufulie nguo, bado unakubali na asikutie kambani huyo atakuwa hajaaga kwao, hv mnajua kuwa 90% wanawake hufanya kila liwezekanalo kumpata mwanamme amtakaye hata kwa ushirikna? Nguo,chakula hutoki mkuu, aidha ujtambue mapema na uache ushrkiano Mara 1,
Mfano mm wakat npo adv. Nilikuwa na mchumba wangu tena pale pale shule, ila akawepo mdada ananipenda sana, alikua akitaka anifulie, ananiletea chakula(wali na nyama kuku sana), zawadi nk na anajua nipo na Fulani lakn hajali na anaonesha kuwa yy ni rafk tu,
Ila mchumba wangu alikuwa hajui, ikafika muda nikamuona anafaa kuliko mchumba wangu, cku 1 nikatofautiana kidogo na mchumba wangu, kumbe kajua bwana, kaniomba anitoe out kama town leave bwana, hukohuko nikataka nipunguze makali kama nilichelewa vile!
Nikaambiwa kuanzia leo ndoto zangu zimetimia, nahuyo mchumba wako naomba umuache nikamwambia stak ujinga,
Kilichofata alienda kumwambia na kugombana MPAKA ikafkia kuachana nae kwel na yy kumuacha lakn akawa amesambalatisha kila kitu,
Nafkr umejfnza kitu kptia historia yangu! Ukigonga tu hyo ndo atakuharbia familia na kukgombanisha na mkeo! Kitachofata ni aibu.......hawa wanawake hawaishi mkuu, Fanya mpango uwe karb na familia yako!