Analazimisha nimuoe!

yes We exist
 
Chuo cha afya mzee!!au unataka nikutajie kozi,wengi mmekalili kwamba mpka upite advance sio ivoo mkuu zama zimebadilika
Nashukuru umeniita mzee mana kwa huo umri wako mimi ni mzee mfawidhi.
Hesabu rahisi.
7-14 primary
14-18-o level
18-20-A-level (Tuishie hapa)
kama ulimaliza O-level bila A-advance
18-20 -certificate
20-23-diploma
Conclusion: Unasoma certificate mwaka wa tatu na sio chuo mwaka wa tatu
 
Maajabu ya JF uzi wa leo una 21 uko mwaka wa tatu

Kesho utaleta uzi wa mjukuu wako kupewa mimba akiwa darasa la saba

Kesho kutwa unatafuta wa kukuoa
ahhaha ,kiufupi nipo Chuo cha kat!
 
Sana aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tanzania Hii, Umemvua Nguo Bila Huruma
 
broo huwezi jua labda nili repeat module, usha del hesabu zako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…