Jack Daniel
JF-Expert Member
- Sep 23, 2021
- 4,954
- 19,781
Naam ni yeye,
Eeeh ni yeye😂😂
Aliwahi kuwa mbunge pale Arusha mjini, ni mmoja wa watu safi anayejua kujenga hoja na kueleza kitu kinagaubaga.
Nipo live nimechukua notice nachukua madini mdogo mdogo ,Leo hii hili jamaa limeamua,halitaki unafiki,linatema cheche.
Yaani anaongea ukweli na uwazi mno siyo ule utakatifu ambao chadema wamejivisha miaka mingi,kila siku CCM, CCM CCM kana kwamba wao ni malaika,manina zao.
Sasa naona kitumbua mshatia mchanga,mpo kama watoto wadogo tunashindwa kuwaelewa kilio chenu kinatokana na njaa ama mnaumwa?
Tuwapeleke hospital au tuwapikie chakula?😂😂😂
Halafu eti mnajiita makamanda,makamanda gani mnashindwa hata kutofautisha mfia chama na mamluki,nyie mkiona mtu kaisifia chadema bado mapengo yote yanaonekana mkihisi kila mtu ni mwenzenu.shubaamit😂
Eeeh ni yeye😂😂
Aliwahi kuwa mbunge pale Arusha mjini, ni mmoja wa watu safi anayejua kujenga hoja na kueleza kitu kinagaubaga.
Nipo live nimechukua notice nachukua madini mdogo mdogo ,Leo hii hili jamaa limeamua,halitaki unafiki,linatema cheche.
Yaani anaongea ukweli na uwazi mno siyo ule utakatifu ambao chadema wamejivisha miaka mingi,kila siku CCM, CCM CCM kana kwamba wao ni malaika,manina zao.
Sasa naona kitumbua mshatia mchanga,mpo kama watoto wadogo tunashindwa kuwaelewa kilio chenu kinatokana na njaa ama mnaumwa?
Tuwapeleke hospital au tuwapikie chakula?😂😂😂
Halafu eti mnajiita makamanda,makamanda gani mnashindwa hata kutofautisha mfia chama na mamluki,nyie mkiona mtu kaisifia chadema bado mapengo yote yanaonekana mkihisi kila mtu ni mwenzenu.shubaamit😂