Anahitajika mdada wa kazi Ruangwa, Lindi

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,469
2,000
Habarini. Kama kuna yoyote ana mdada wa kazi anayemjua anatafuta kazi anicheki PM.

Anahitajika kwenda kufanya kazi Ruangwa, Lindi. Muhitaji ni mwanamama mtu mzima mtumishi wa serikalini. Hana mtoto wala familia. Watakua ni wao pekee wawili.
 

magenyaaa

Member
May 1, 2019
67
125
Habarini. Kama kuna yoyote ana mdada wa kazi anayemjua anatafuta kazi anicheki PM.

Anahitajika kwenda kufanya kazi Ruangwa, Lindi. Muhitaji ni mwanamama mtu mzima mtumishi wa serikalini. Hana mtoto wala familia. Watakua ni wao pekee wawili.
Acha ukuadi mkuu ebu eleza n kazi ngan binti( mdada) wa watu anaenda kufnya.
 

Marilyn vos Savant

JF-Expert Member
Jul 3, 2015
488
1,000
Mimi nipo tayari, Wewe utakuwa
Unakuja kututembelea mara ngapi kwa siku
Natamani niwe mkamwana wa Boss
A. K. A mke wa mtoto wa Boss
(Watu wa Fashion World Mmenielewa)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom