Anaewajua wanyamwezi anisaidie

Kwa ushauri huu ulioupata, mtoa mada sasa ndio umeamuaje, unajifunga kitanzi au unasepa?
 
Kaunga my dear, mi msukuma mwenzio.......hebu tupia sifa za kaka zako hapa......kuna mtu ameuteka moyo wangu!!!!
 
dada oa tu wako powa sana utaenjoy maisha hawana tabia ya kuita ndugu na kujaa kujaaa kwako kujaza chooo
 
we nenda tabora mjini kila kona utakutana na kichaa, yaani vichaa wengi kwelikweli,
 
Just changamsha genge mwaya, wewe huoni tulishambuliwa vya kutosha, so ilikuwa lazima tuwarushe roho watu kidogo! Mambo lakini?

mambo poa mwaya ni kweli wametuonea sana ila wanyamwezi kiukweli wako juu wakati niko mdogo tukiwa tunaangalia movie za kizungu akitokea mmbongo utaskia watu wanasema aaah mnyamwezi huyo ila hawakuwa wakisema mpare au mzaramo huyo sijui kwa nini ila wanyamwezi wako juu.
 
Kitabia hakuna tabia labda tabia ya mtu binafsi na sio kabila
Tatizo ni UELEWA. Wanashindwa kutofautisha TABIA na MILA. Tabia humhusu mtu mmoja mmoja na Mila huhusu kabila tofauti ati.
 


Ulivyotu mention tu inatosha..
'tunafahamika vizuri' in a good light lol
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…