Anaewaelewa TCRA juu ya kudai fedha aje atoe msaada

Anaewaelewa TCRA juu ya kudai fedha aje atoe msaada

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Posts
26,942
Reaction score
23,893
Tunatakiwa kudai hela zetu kwa ZUKU, DSTV etc. Kwavile walitutoza fedha channel za ndani.

Wanataka sisi ndio tupige hesabu.

Siwaelewi.. Anawaelewa hawa TCRA ambao naweza kusema ni kama hawajui majukumu yao. Aje atoe msaada.
 
Mimi nilichokuwa najua ni kwamba, ingetosha kuandika jina ambalo umesajilia, jina la kampuni husika ambayo unatumia kisimbusi chao, jina la kisimbusi + kadi.
Ingetosha wao kujua nililipia kiasi gani toka mwanzo.

Lakini huo utaratibu wao wa sasa hata mm umenishinda
 
Niliona juzi mzee mmoja amekazana kutuma taarifa zake nikamshangaa sana, labda kama wanalipwa na TCRA sawa ila hakuna kampuni yoyote itakubali kufanya kitu kama hicho.

Kituko hiki.
 
Kwa upande wangu nilichoshuhudia, walichokifanya wameshusha bei za vifurushi, mfano, dstv kifurushi cha 19,000/= kimekuwa 12,000/=, huenda ndio njia ya kufidia taratibu hayo madai ya wateja. unatumiwa sms ya maelekezo ya bei mpya.
 
Kweli tangazo la TCRA ni utata mtupu, nadhani kuna vitu wanadhani kuwa kila mtu ana uelewa sawa na wao. Mungu atusaidie
 
Hawa wazembe tu,wawatumbuwe waajili wengine maana mimi naamini hili swali hawakupaswa kuuliza kwa wateja maana wanakila kitu cha mteja walipaswa kutuletea bill tunazodai na siyo kutuambia tuwapigie hesabu au ndiyo ile mwisho wa siku wanakuja kusema madai hewa.
Hii ni sawa na makumpuni ya simu kuwaomba wateja wake wapeleke ankra zao za kununua vocha tangu wameanza kumiliki simu!
 
Mimi nilichokuwa najua ni kwamba, ingetosha kuandika jina ambalo umesajilia, jina la kampuni husika ambayo unatumia kisimbusi chao, jina la kisimbusi + kadi.
Ingetosha wao kujua nililipia kiasi gani toka mwanzo.

Lakini huo utaratibu wao wa sasa hata mm umenishinda
Alafu hizo hela... Frankly speaking kuna mtu anazihitaji..

Mimi bado nalipia package ile ile...na channel zimeondolewa...na hakuna zilizoongezwa zenye manufaa.

Tunaumizana tuu..
 
Alafu hizo hela... Frankly speaking kuna mtu anazihitaji..

Mimi bado nalipia package ile ile...na channel zimeondolewa...na hakuna zilizoongezwa zenye manufaa.

Tunaumizana tuu..
Hapa mwisho wa siku atakayelipwa ni serikali na siyo raia wa kawaida.
 
Kwa upande wangu nilichoshuhudia, walichokifanya wameshusha bei za vifurushi, mfano, dstv kifurushi cha 19,000/= kimekuwa 12,000/=, huenda ndio njia ya kufidia taratibu hayo madai ya wateja. unatumiwa sms ya maelekezo ya bei mpya.
ZUKU hakuna mabadiliko..wanakamua hela ileile. Na wanafyeka channel zote mpaka TBC..

sasa sijui hiyo TBC ya bure inaonekana wapi.
 
Badala ya kusovu tatizo na kutuwekea tiivii za ndani wanatafuta tatizo jengine ili mwisho wa siku waseme tumegoma. Bure kabisa. TCRA wanazo taarifa kama ukiandika maudhui yanayoitukana serikali lkn hawajui namba ya kisimbuzi changu ? Anyway tumeshazoea channel za kenya na Rwanda. Hatuhitaji star tiiiviii na sijui nininkule
 
ZUKU hakuna mabadiliko..wanakamua hela ileile. Na wanafyeka channel zote mpaka TBC..

sasa sijui hiyo TBC ya bure inaonekana wapi.
Mkubwa ZUKU ni wakenya. Waogope kama mchawi wa Yanga
 
Alafu hizo hela... Frankly speaking kuna mtu anazihitaji..

Mimi bado nalipia package ile ile...na channel zimeondolewa...na hakuna zilizoongezwa zenye manufaa.

Tunaumizana tuu..
Tunazoeshwa taratibu kuishi bila kupata habari.
 
Back
Top Bottom