Ana sababu ya kumwonyesha kweli!?

Ana sababu ya kumwonyesha kweli!?

Hussein Njovu

Senior Member
Joined
Sep 25, 2006
Posts
186
Reaction score
74
228901_113287368822682_1341454556_n.jpg
 
kwani si ndio home swity home huko
 
Subiri ninywe chai kwanza maaana hizi picha tangu asubuhi zinanichanganya tuuu.
 
Muda wa chai muda wa chai , Ngoja nipige chai maana naona mambo yamekua ya nyuchi tu , mpango mzima kuoneshana nyuchi toka asubuhi
 
Leo nitashindwa kufanya kazi, tutaonana baadae
 
Halafu dogo ndio anachungulia kabisa, sijui anaona nini!!.
 
Huyu mtoto amefanana na aliye ktk avatar ya member mmoja wa JF.
 
Maisha yameharibika kabisa nina video ya mtoto anafanyishwa vitu vya kijinga hadi aibu.tena ni hapa Tz nashindwa kuitupia kwa sababu za kimaadili lakini hali ni mbaya.
 
Hii kitu inatisha sana......lakini utamu wake ni balaaaaaaaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom