Ana mapenzi kweli huyu au anataka kulelewa tu!

Ana mapenzi kweli huyu au anataka kulelewa tu!

preciouse

Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
46
Reaction score
12
Kila siku nasoma post zinazowaongelea wadada wa mjini nashangaa vijana hawaongelewi. Alitokea kijana mmoja tunapanda wote gari tukitoka kazini (hatufanyi ofisi moja) aliniomba namba za simu nikampa akaanza kuniimbisha sikua mgumu sana kwa vile sikua kwenye mahusiano baada ya siku chache akaomba anisindikize nyumbani nikamkubalia alipofika akakuta ndugu yangu ninayeishi naye amepika tukapakua tukala, since that day akitoka kazini tunaongozana hadi nyumbani kwangu ninapika tunakula tatizo sasa hatoi hata senti tano sometimez anachagua chakula ooh mi sipeni ugali usiku mara leo nimechoka wali kila siku, mwanzo nilijua kwa vile ndo tumekutana katikati ya mwezi labda kamaliza mshahara huu mwezi wa tatu sasa kila siku katika wiki anakuja kula kwangu jioni hatoi hela ukienda dukani utaona meseji nletee na soda beib. Nampenda sana tu ila mmh ananichosha kwakweli kwanza nashindwa kuelewa ana mapenzi ya kweli au ni huduma tu ndo zinazomuweka kwangu.

Baada ya kuanza uhusiano akaniambia kua ana demu wake, demu anamfanyia mshikaji vituko anataka kumuacha ila anadai anashindwa kwavile demu anakazi nzuri na kwao wanahela kuna vitu amepanga kumfanyia kwahiyo mimi nivumile tu soon akimaliza hivyo alivyomuahidi wataachana maana ananipenda zaidi nna heshima najua kulea mwanaume, nna sifa za kua mke.
 
haahhaa this is funny beyond belif...yaani wewe unadanganyika kabisa kuwa ata kuoa wewe...ebu wacha ujinga huyo anakutumia tuu...na i hope hujamvulia chupi....acahana nae hakupendi huyo.
 
mama weeeeeeeeeeeeeeeeeunaufahamu ule wimbo jama aliimba hivi....imekula kwako ohhhh*2
kwanza haoni hata aibu kila siku kwa manzi na bila kutoa hata mia huyo anakuona we ni mshikaji mwenzake ndoo maana anakuambia ana demu wake!
 
Baada ya kuanza uhusiano akaniambia kua ana demu wake, demu anamfanyia mshikaji vituko anataka kumuacha ila anadai anashindwa kwavile demu anakazi nzuri na kwao wanahela kuna vitu amepanga kumfanyia kwahiyo mimi nivumile tu soon akimaliza hivyo alivyomuahidi wataachana maana ananipenda zaidi nna heshima najua kulea mwanaume, nna sifa za kua mke.

stupid woman
 
Hajakosea unaheshima na unajua kulea mme kweli,. Hivi unaanzaje kila siku unampikia mwanaume hata hela hakupi, akugegede, umpikie, umnunulie vinywaji na kila huduma umpe. inabidi na nguo uwe unamnunulia,. kaza buti dada huyo ndo anakupenda kwa dhati na wewe zidisha mapenzi
 
piga chini huyo hafai kabisaaaa, angekuwa anachangia hayo matumizi ningemwona wamaana sana.Dume gani hilo linapenda kulelewa tu.
 
Back
Top Bottom