Ana mapenzi kweli huyu au anataka kulelewa tu!

Ana mapenzi kweli huyu au anataka kulelewa tu!

No sifurahishwi na nshamwambia atulie tu na huyo mwanamke wake wataelewana ila anadai ananipenda sana hawezi kuniacha, mwanzo sikuamini kama kweli anademu ila alinionesha hadi conversation zao inaonesha uhusiano wao haupo kivile tena imebaki kutamkiana tu sasa kutokana na ushauri wenu ndo napata picha hata mdada naye amechoshwa na tabia zake za kupenda kulelewa ndo maana anataka waachane.
huyo mumeo noma ila dada unakosea kusubiri huyo mume etinaachane na demu wake kama anampango wa kumwacha aliye naye sasa pia elewa kuwa hata we itafika zamu yako ya kuachwa,nachokushauri tafuta mwanaume mwenye upeo wa kufikiri huyo IQ yake ni ndogo hataweza kukusaidia, mimi nina mchumba ambaye ctegemei kumwacha ninaishi rwanda yeye iringa but wakati wa likizi nakaa kwake na huwa nahakikisha narudi na zawadi nyingi za kumpa demu wangu nikifika kwake namuuliza nini kinakwama nanunua, wakati fulani mshahara wake unachelewa i give her some money for expenditure. So maisha ya mahusiani ni kama nipe nikupe , lakini bidada nambie ni kweli moyo wako unafuraha ya kutosha hilo lidume linapoywambia lina demu wake linasubiri kumwacha ndo lije kwako na umeridhia hilo?
 
Ni vijana wachache wenye mtazamo wako kaka. unajua ni kijana mpole, msomi mtanashati, mtu mzima sikutegemea haya kutoka kwake ndo maana mwanzo nkahisi labda aliishiwa tu ndo maana.

Hata kama angekuwa mpole kama kondoo na mkimya kama kobe bado nakushauri huyo siyo choice yako, fanya maamuzi mapema kabla hajakutia hasara.Huyo yupo kwako kubai time ili muda mwafaka ukifika akajichukulie kimwana, in short yupo kwako kuchukua rehearsal tu kabla ya kupiga gauni la graduation
 
Mwenzangu nafikiri huyo mwenzangu ndo analipa kodi na bills nyingine mi nalisha.
Khaaaa "et beib niletee na soda", jamani kuna watu hawana haya dunia hii, dume zima kwenda kugongea menu kwa gal wake inahuuuu. Afu my dear, usikute mpo wapenzi hata 6, anafanya 2 kupanga ratiba leo ntakula kwa fulani, kesho kwa Z, keshokutwa kwa X.

Run for your life oooh, utashangaa siku unaletewa kadi yake ya mwaliko, hilo ni Chronic Mario yani lishazoea dezo, soon utaanza kumlipia na kodi yake ya nyumba

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Baada ya kuanza uhusiano akaniambia kua ana demu wake, demu anamfanyia mshikaji vituko anataka kumuacha ila anadai anashindwa kwavile demu anakazi nzuri na kwao wanahela kuna vitu amepanga kumfanyia kwahiyo mimi nivumile tu soon akimaliza hivyo alivyomuahidi wataachana maana ananipenda zaidi nna heshima najua kulea mwanaume, nna sifa za kua mke.

KWA HISANI YA BAK

 
Last edited by a moderator:
Hata kama angekuwa mpole kama kondoo na mkimya kama kobe bado nakushauri huyo siyo choice yako, fanya maamuzi mapema kabla hajakutia hasara.Huyo yupo kwako kubai time ili muda mwafaka ukifika akajichukulie kimwana, in short yupo kwako kuchukua rehearsal tu kabla ya kupiga gauni la graduation


:laugh:
 
Kila siku nasoma post zinazowaongelea wadada wa mjini nashangaa vijana hawaongelewi. Alitokea kijana mmoja tunapanda wote gari tukitoka kazini (hatufanyi ofisi moja) aliniomba namba za simu nikampa akaanza kuniimbisha sikua mgumu sana kwa vile sikua kwenye mahusiano baada ya siku chache akaomba anisindikize nyumbani nikamkubalia alipofika akakuta ndugu yangu ninayeishi naye amepika tukapakua tukala, since that day akitoka kazini tunaongozana hadi nyumbani kwangu ninapika tunakula tatizo sasa hatoi hata senti tano sometimez anachagua chakula ooh mi sipeni ugali usiku mara leo nimechoka wali kila siku, mwanzo nilijua kwa vile ndo tumekutana katikati ya mwezi labda kamaliza mshahara huu mwezi wa tatu sasa kila siku katika wiki anakuja kula kwangu jioni hatoi hela ukienda dukani utaona meseji nletee na soda beib. Nampenda sana tu ila mmh ananichosha kwakweli kwanza nashindwa kuelewa ana mapenzi ya kweli au ni huduma tu ndo zinazomuweka kwangu.

Baada ya kuanza uhusiano akaniambia kua ana demu wake, demu anamfanyia mshikaji vituko anataka kumuacha ila anadai anashindwa kwavile demu anakazi nzuri na kwao wanahela kuna vitu amepanga kumfanyia kwahiyo mimi nivumile tu soon akimaliza hivyo alivyomuahidi wataachana maana ananipenda zaidi nna heshima najua kulea mwanaume, nna sifa za kua mke.
NATAMANI IWE NI HADITHI !
Si unampenda! Hizo ndio gharama za upendo!
 
Kila siku nasoma post zinazowaongelea wadada wa mjini nashangaa vijana hawaongelewi. Alitokea kijana mmoja tunapanda wote gari tukitoka kazini (hatufanyi ofisi moja) aliniomba namba za simu nikampa akaanza kuniimbisha sikua mgumu sana kwa vile sikua kwenye mahusiano baada ya siku chache akaomba anisindikize nyumbani nikamkubalia alipofika akakuta ndugu yangu ninayeishi naye amepika tukapakua tukala, since that day akitoka kazini tunaongozana hadi nyumbani kwangu ninapika tunakula tatizo sasa hatoi hata senti tano sometimez anachagua chakula ooh mi sipeni ugali usiku mara leo nimechoka wali kila siku, mwanzo nilijua kwa vile ndo tumekutana katikati ya mwezi labda kamaliza mshahara huu mwezi wa tatu sasa kila siku katika wiki anakuja kula kwangu jioni hatoi hela ukienda dukani utaona meseji nletee na soda beib. Nampenda sana tu ila mmh ananichosha kwakweli kwanza nashindwa kuelewa ana mapenzi ya kweli au ni huduma tu ndo zinazomuweka kwangu.

Baada ya kuanza uhusiano akaniambia kua ana demu wake, demu anamfanyia mshikaji vituko anataka kumuacha ila anadai anashindwa kwavile demu anakazi nzuri na kwao wanahela kuna vitu amepanga kumfanyia kwahiyo mimi nivumile tu soon akimaliza hivyo alivyomuahidi wataachana maana ananipenda zaidi nna heshima najua kulea mwanaume, nna sifa za kua mke.

hiyo ni CHUMA ULETE, baada ya muda atageuka Yahaya
 
Siyo hadithi ni kweli. Nampenda ndiyo lakini si kiasi cha kuvumilia ujinga nafikiria hata akisema kunioa atakua mume wa aina gani.
NATAMANI IWE NI HADITHI !
Si unampenda! Hizo ndio gharama za upendo!
 
jamaa kapata fursa acha ajiachie kwa jingalao wewe
 
Siyo hadithi ni kweli. Nampenda ndiyo lakini si kiasi cha kuvumilia ujinga nafikiria hata akisema kunioa atakua mume wa aina gani.
Pole nafikiri umabaini mapema
Hizo tabia si za mwanaume wa ukweli ! Ongea naye ,kama vipi chukua hatua ,ndio ukubwa huo unakumbana na mengi!
 

hivi unawezaje kumlisha mwanaume?
kila siku upike yy ale,akulale wewe,umnyweshe wewe
hushtuki tu kwamba unachunwa,na bado kakwambia
ana mchumba ina maana kwako ameegesha,shtuka bi dada!!waliwa weyeeee!!
 
Dah hapo naona wajing.a mmekutana!!

Ulijua unamuibia mwanamke mwenzio ukafurahi, jamaa akaanza kukupumulia kisha anakula kwako mboga saba huku anasubir ahadi za mtoto wa kishua ambaye huna hata uhakika kama ni kweli au uongo!! Na bila aibu unakuja kuuliza humu! Nisemeje hapo?!
Utangoja sana mwenzio aachwe! Kwako keshamaliza kazi huyo!
 
Back
Top Bottom