Amwokoa Mkewe na kuacha watoto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amwokoa Mkewe na kuacha watoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chacharika, Jan 2, 2012.

  1. C

    Chacharika Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja huko Lamu Kenya alikuwa akisafiri na familia yake na abiria wengine kwa mashua wamenusurika kuzama ndipo Bwana alipoogelea na kumwokoa mkewe na kuacha wanawe. but kajieleza alipokuwa akihojiwa kuwa wasamaria wema wamewaokoa so wote wamesalimika.
    my note-kumbe ule msemo wa wahenga wetu unafanya kazi kuwa ktk hatari umwokoe nani, mtoto au mke.
    Source: ITV habari za Afrika mashariki.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 858
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Ukiwa na mke mtazaa wengine watakaoziba mapengo....kwenye ajali si rahisi kufanya kama unavyofikiria....
     
  3. N

    Nguto JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,281
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hakukosea kwani wanaweza kuzaa wengine. Kwani aliwaoa watoto au mke? Huyo mke wake aliapa nae kanisani, serikalini na msikitini (kama waislamu wanaapa sijui). Hakukosea kabisa, Big Up jamaa!!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,946
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Watoto wamekuja baada ya wao kupendana!
    As long as wote wamesalimika watoto watawapata tu.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    alikuwa na wakati mgumu usiompa nafasi ya kuchagua.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Angekuwa mjeshi mambo huenda mambo yangekuwa tofauti!
     
  7. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,148
    Likes Received: 4,702
    Trophy Points: 280
    The nearest is the dearest.........
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    kama walifanya Vascetomy?
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,279
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Aliokoa mke ili wasaidiane kuokoa watoto......hatujui wangapi hao watoto labda tisa?
     
  10. Ikimura

    Ikimura Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo ndio neno la msingi
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ukiokoa mkwe utaweza bahatika kuzaa tena ila ukiokoa watoto unakuwa na shughuli pevu ya kuwatafutia mama mwingine
     
  12. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Penye bold ni Mke mkuu.
     
Loading...