Amtia mimba mdogo wa mkewe na kumsababishia umauti

Kitoabu

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
6,404
2,000
Nishemeji yake, toka nitoke na mkewe, lakini jamaa alipata ujasiri wa kumtongoza nakutoka nae kinyumba.

Tena chakusikitisha ni mtoto wa miaka 14 tu.

Ilipokuja kugundulika kua mtoto anaujauzito jamaa ikabidi amlazimishe mkewe wamrudishe kwa wazazi wake, kwakua mkewe hakuna anajua kinacho endelea akakubali wazo la mumewe na ukizingatia binti hakua anasoma. Alipofika kwao ndipo ikagundulika kua binti ni mjamzito.

Wazazi walijitahidi kumbana amtaje nani aliemtia ujauzito ule, binti alikataa lakini mwisho wa picha mtoto akamtaja kua ni shemeji yake.

Alipoambiwa dada mtu, ugomvi ukawa mkubwa bainayake na mumuwe jambo lililo sababisha kuvunjika kwa ndoa yao na mwanamke kurudi kwa wazazi wake.

Mimba ilipo kua tayari imetia mudawake tayari wazazi walimpeleka Hospital, ndipo binti wawatu alipo poteza maisha, sababu hakuwa na uwezo wa kuzaa inasemekana njia yake ya uzazi ilikua ndogo sana. Mungu amuweke mahala pema binti yule na amlaani jamaa yule.

Naiwe fundisho kwa sisi mababa tunaopenda kuwafanya watoto wadogo tena bila kuzingatia ni nani ktk família zetu.

Nanyinyi akina mama munaopenda kuchukua wadogo / watoto wenu waliokua tayari washaiva kuwapeleka mulipo olewa.

Mwisho kabisa, DUNIA NI TAMU ILA TUOIHARIBU NISISI WENYEWE WANADAMU.
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
Niogope kuchukua ndugu zangu waliopevuka,mabint zangu wakipevuka nao nikawafiche wapi?
 

MankaM

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
9,456
1,500
wanaume wanakula popote haijalishi ni hotel ama mgahawani hat nyumbani huwa hawachagui
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,504
2,000
Niogope kuchukua ndugu zangu waliopevuka,mabint zangu wakipevuka nao nikawafiche wapi?

ndo hapo sasa...huyu jamaa kaja kututisha hapa, husimsikilize we leta ndugu zako wote wa kike nyumban
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,687
2,000
Miaka kumi na nne yumkini Jamaa lilikuwa linambaka huyo mtoto...
 

Gemmy

JF-Expert Member
Apr 6, 2014
1,204
1,250
Imefika hali ya wanaume kuwa kama mamba anatafuna hadi watoto wa nyumbani mwake hali inatisha sana
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,643
2,000
maskini mwanamke kaharibiwa ndoa yake na kumpoteza mdogo wake Inasikitisha sana,sisi wanaume bhana.

Angeitafakari adhabu aliyomchagulia mumewe angegundua kuwa inamuumiza na yeye pia, angeangalia namna nyingine ya kumuadhibu au kumsamehe bure na kupanga kumchukua mtoto wa mdogo wake na kumlea kwenye familia kwa haki na upendo apatao mtoto wa familia.
Au kwa kesi hii mdogo mtu anakua adui? kama anakuwa adui mbona amemfuata huko huko kwa wazazi.
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,156
2,000
Wanaume wengine siui watukanwe kwa tusi gani?? Sasa uadui hautakaa uishe kwa kuwa alisababisha kifo kwa wakwe na mke hawezi kurudi tena!!! Yaani ni laana na walaaniwe wanaume wote wanaotembea na ndugu za mke na wasichana wa kazi maumbani. This is the highest degree of humiliation!!
 

Ennie

JF-Expert Member
Jan 15, 2011
7,140
2,000
ndo hapo sasa...huyu jamaa kaja kututisha hapa, husimsikilize we leta ndugu zako wote wa kike nyumban
Bahti mbaya Sina mdogo wa kike,ila ningewaruhusu waje kila wanavyojisikia!
Halafu nimuone huyo asiyejua kufunga zipu ya suruali yake!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom