Amerudi anachechemea

Amerudi anachechemea

Ni binti wa baba mwenye nyumba under 18 na sasa wanamhoji kwa kina,

mbaya zaidi jioni mi nilitoka na yeye pia alitoka na alinipigia simu ila sikujua kama ni yeye na wakati wa kurudi ni kama tulitangulizana.

Nahisi kuna mchezo nachezewa nivuruge ndoa yangu changa

Kwa wewe wakuchezeee tu maana ata hapa jukwaani wewe hodari kuwachezea wenzako kimawazo
 
Isiwe ni mara yake ya kwanza kutolewa usichana, anagalia wasije wakakupa kesi wewe
 
Isiwe ni mara yake ya kwanza kutolewa usichana, anagalia wasije wakakupa kesi wewe

aah wapi siku hizi kuna auto virgin remover binti hafiki la saba ishatoka! labda uzungumzie kupanua tu njia
 
Hawezi kuharibu nyumba yako kama hakuna chochote kati yenu,ww hofu yko nn,si atulie kwako
 
hivi ndo siku ukaleta zawadi home ukampa si atasema umemuhonga kushi uswahilini tabuuuu uuuuwwii
 
hivi ndo siku ukaleta zawadi home ukampa si atasema umemuhonga kushi uswahilini tabuuuu uuuuwwii

wk hii nahama lakini kwanza mpaka nikape mzizi nikaachie ukumbusho kakikua kasimulie
 
Hawezi kuharibu nyumba yako kama hakuna chochote kati yenu,ww hofu yko nn,si atulie kwako

ilinidisturb mno hii ishu vizuri ni kuwa nilimweleza wife kila kitu na mazungumzo yote niliyarekodi mwanzo mwisho
 
ilinidisturb mno hii ishu vizuri ni kuwa nilimweleza wife kila kitu na mazungumzo yote niliyarekodi mwanzo mwisho

JF raha sana aisee ukikaa vibaya unakwenda na maji sababu kunamijitu nimiongo hum aisee balaaa wanatunga vitu na wanavaa uhusika utafikiri ukwelii.
ukitaka kujua uongo wa watukuwa makini tuu kuzisoma thread au comment wanazochangia kunasehem unakuja kubaini uongo wao.

all in all burudani ndio kila kitu hapa jamvini
 
aah wapi siku hizi kuna auto virgin remover binti hafiki la saba ishatoka! labda uzungumzie kupanua tu njia

vipi MKUU lilekahaba ulimalizana nalo vipi au lilikuachia maumivu baada ya kukupukutisha mkwanja woote
 
JF raha sana aisee ukikaa vibaya unakwenda na maji sababu kunamijitu nimiongo hum aisee balaaa wanatunga vitu na wanavaa uhusika utafikiri ukwelii.
ukitaka kujua uongo wa watukuwa makini tuu kuzisoma thread au comment wanazochangia kunasehem unakuja kubaini uongo wao.

all in all burudani ndio kila kitu hapa jamvini

LEGE afadhali umelitambua hilo kwakuwa waweza kutoka mijasho kutoa ushauri kumbe changa la macho,.,!
 
vipi MKUU lilekahaba ulimalizana nalo vipi au lilikuachia maumivu baada ya kukupukutisha mkwanja woote

hahahahaa LEGE bwana! unakariri mno... lile jikahaba lilipotelea kusikojulikana
 
LEGE afadhali umelitambua hilo kwakuwa waweza kutoka mijasho kutoa ushauri kumbe changa la macho,.,!

MKUU ni Mara chache sana huwa najishugulisha kuchangia coz nafaham hum kuwa wengi ni waongo wakupindukia.

mfano mzuri ww unadai now ulikuwa kwenye kikao at the same time kuna thread nyingine umeanzisha kuwa unasikia sauti ya mabom naukisoma comment zako kunasehem unalaani kuwa wamekukatia stim zako za kuduu maana ulikuwa unaduu.

Ukija huku unadai wife hayupo home na unamajanga na binti wa baba mwenye nyumbaa.

JF raha sana aiseeeeee.
 
MKUU ni Mara chache sana huwa najishugulisha kuchangia coz nafaham hum kuwa wengi ni waongo wakupindukia.

mfano mzuri ww unadai now ulikuwa kwenye kikao at the same time kuna thread nyingine umeanzisha kuwa unasikia sauti ya mabom naukisoma comment zako kunasehem unalaani kuwa wamekukatia stim zako za kuduu maana ulikuwa unaduu.

Ukija huku unadai wife hayupo home na unamajanga na binti wa baba mwenye nyumbaa.

JF raha sana aiseeeeee.

duu uko sahihi kwa kiwango fulani ila kikao ilikuwa jana usiku na kweli wife hakuwepo mabomu ni leo kwenye saa sita usiku hv ila LEGE binadamu hana rangi moja yule LEGE asubuhi si huyu wa sasa aliyeko kitandani! ni somo refu otherwise thanx bro
 
Back
Top Bottom