Aisee!!! Kwa nini uwe na namba ya simu ya mtoto mdogo kama huyo. Tena wewe upo kwenye ndoa?
wamechokoza nyuki nitakafumua sasa tena FULL VERSION...!!!
Nilipata shida kidogo lakini nshakujua..! mbona gym siku hizi huji? kuna mbwai?
Ndo maana sijaitikia
allegation za ajabu mno wee acha nitafanya kweli sasa! lazima nikakule, hii si haki mtoto anasema kateleza wapambe wakiongozwa na mjumbe na baba wanamlazimisha akubali kuwa nilimminya ukutani pale kona ya mtaa nikampa mzizi nikamharibu USICHANA wake! hii sio haki hata kidogo
hahahaa, umestuka eee? chezea mgosi!
mmh haaya basi utakuwa umenifananisha
Koooote ulikuwa unazunguka Mshana Jr.. Hapo kwenye red ndo ulipokuwa unapataka.. Kajilie ila kumbuka bado kana akili za kitoto..
Hata sina cha kukuambia mie, relax....uuuwiii mbona unanipa kimuhemuhe jamani? why? kwanini? eti Evelyn Salt hebu nambie
mshana jr!!!!kuna wimbo niliwahi kusikia ...unaitika kabla ya kuitwa!!wewe nini shaka yako hadi ufikiri hayo yote!Ni binti wa baba mwenye nyumba under 18 na sasa wanamhoji kwa kina,
mbaya zaidi jioni mi nilitoka na yeye pia alitoka na alinipigia simu ila sikujua kama ni yeye na wakati wa kurudi ni kama tulitangulizana.
Nahisi kuna mchezo nachezewa nivuruge ndoa yangu changa
mmmh!kwa hiyo ukipita unaacha njia!!mi catapillar natengeneza barabara wenye vogue na bmw zao wapite kiulaiiini
Ha ha ha amkia wakubwa, mi nshamwambia shkamoo...mmmh! kumbe mbaba mtu mzima. cc Evelyn Salt