Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 376,436
- 872,034
Ni binti wa baba mwenye nyumba under 18 na sasa wanamhoji kwa kina,
mbaya zaidi jioni mi nilitoka na yeye pia alitoka na alinipigia simu ila sikujua kama ni yeye na wakati wa kurudi ni kama tulitangulizana.
Nahisi kuna mchezo nachezewa nivuruge ndoa yangu changa
mbaya zaidi jioni mi nilitoka na yeye pia alitoka na alinipigia simu ila sikujua kama ni yeye na wakati wa kurudi ni kama tulitangulizana.
Nahisi kuna mchezo nachezewa nivuruge ndoa yangu changa