American TV,free to air?

American TV,free to air?

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Posts
6,887
Reaction score
3,445
Wandugu!
siku za nyuma kidogo tulikuwa tunapata ile channel inaitwa MSNBC,yaani ile channel ni kiboko kwa mambo yao na vipindi vyao,kwa mtazamo wangu inaweza ikawa inaongoza dunia kwa ubora,Leo tulipata taarifa za ushindi wa Obama kupitia channel hii,walithubutu kuwa wa kwanza kusema Obama anashinda!
naomba kujua kama naweza kupata hii channel free to air kwa kutumia C band??
 
Kaka CNN inapatikana ktk sat gani na dish gani?


Nss7 20.0w
CNN-3983H25000
Emmanuel-4159V3034 DVB s2 mpeg2

TBN us
Jctv usa
The church channel
Smile of a child tv-3913H8950 DVB-s2 MPEG2

Tv Anhanguera 3773H6720 DVB-s2 MPEG2
 
Wandugu!
siku za nyuma kidogo tulikuwa tunapata ile channel inaitwa MSNBC,yaani ile channel ni kiboko kwa mambo yao na vipindi vyao,kwa mtazamo wangu inaweza ikawa inaongoza dunia kwa ubora,Leo tulipata taarifa za ushindi wa Obama kupitia channel hii,walithubutu kuwa wa kwanza kusema Obama anashinda!
naomba kujua kama naweza kupata hii channel free to air kwa kutumia C band??



lntelsat 58.5e
MSNBC pakistan
3810H3312 DVB-s. mpeg2
 
Back
Top Bottom