Amenidhalilisha vibaya nalazimika kumuacha

Amenidhalilisha vibaya nalazimika kumuacha

NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Vilio vimekuwa vingi mno hawa viumbe sijui nini kimewatokea yani kugawa utamu kwao sio jambo la aibu tena wala hawaogopi chochote, kuna mmoja alijitamba mbele yangu eti iyo meza hapo wote nishapita nao'nikajua tuko kwenye vita kali na hawa watu na adi sasa ni kama wanaongoza.Its either wanaume tumekuwa weak emotional au hawa watu wamekuwa manunda sana au hali ya maisha umewafanya wapagawe kabisa.

MAPENZI NI UGONJWA WA AKILI.

Sent from my 601SO using JamiiForums mobile app
 
NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Kuna binadamu wabishi sanaaa ...

1. MSIOE Ila hamsikii
2. Ukiwa na mbunye ikonge, ikisepa sio YAKO Tena.

Usije hata siku MOJA kumwamini mwanamke.

#YNWA
 
Hawa mademu ,tatizo lenu mnawachukulia kwa userious sanaaaa


Yaan hata km unaona anafaa, USIMPE KIPAUMBELEE. usifanye awe akilin. Moyon, damun na kila.mahal pako


Hawa ni wakuwatombaa tu , unamsaidiansaidia, unatombaaa

Siku zinaendaaaaa. Km ni wakuoa, utajikuta tu unamuoa.


Pole yako Babu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Nikiwashauri MAUJANJA, mnasema wee Carlos ni Agent wa Shetan??

Pambaneni

Daaah
 
Tangu jana nakutana na mada za usaliti kutoka kwa wanawake, Wanawake ambao walichukuliwa kama mke na wanaume wao.

Namaanisha hao wanaume walikua na future na hao wanawake lakini mwishowe wamesalitiwa vibaya.
Pengine la kujiuliza hapa ni je, wewe mwanaume unapomchukulia mwanamke serious, yeye (mwanamke) anajua kwamba upo siriaz? Je na yeye anakuchukulia wewe siriaz?

Kumchukulia mwanamke siriaz maana yake ni kujitokeza kwa wazazi, kutoa mahari na kuanza mchakato wa kumuoa! Kinyume na hapo kama wewe unammega tu vichochoroni huko halafu unadhani upo siriaz, dogo unajidanganya!! So long as hujaonesha nia ya dhati ya kumuoa, yeye yupo free kugawa mbunye maana nayeye anakua anatafuta mtu atakaekua nae siriaz.

Je mwanamke yupo siriaz na wewe? Kifupi ni kwamba kama mwanaume huna hela, wala huna mipango yoyote ya maana ya kujikwamua kiuchumi, hakuna mwanamke atakua siriaz na wewe. Anaweza kukupa mbunye, lakini anakua anakuchukulia kama mshkaji tu wa kupita wakati anatafuta mtu wa maana wa kua nae siriaz.
 
Ndo maana huwa tunawanyima hapo mnapokazia...

Kutoombaaa tuuu

Na mwishowe wanawake wengi wanaona bora waachie kutoombwaa na watu ambao hawana hata mpango nao na maisha. Ila wewe unayeonesha una nia na maisha nae unapigwa kalenda.

That’s life draft, unapishana na K/Mb unayoipenda hivii huku unageuka nyuma kuangalia hivi ndo naikosa hii K/Mb kweliii....[emoji28][emoji28][emoji28]

Kabisa
Sawa nitomb..we mi si mwanamke lakini na mwanaume ambae ananipa security nikisema security ni kwa nyanja zote
Kuna mb naipenda ila ndio haina jipya zaidi ya kuoffer mgegedo sasa ya kazi gani hio
Ashukuriwe mume halali kwa kunishughulikia vizuri na kunipa kila kitu hata nisivyo viomba huyu anafaa anishughulikie mpaka achoke mwenyewe
 
Kabisa
Sawa nitomb..we mi si mwanamke lakini na mwanaume ambae ananipa security nikisema security ni kwa nyanja zote
Kuna mb naipenda ila ndio haina jipya zaidi ya kuoffer mgegedo sasa ya kazi gani hio
Ashukuriwe mume halali kwa kunishughulikia vizuri na kunipa kila kitu hata nisivyo viomba huyu anafaa anishughulikie mpaka achoke mwenyewe
Yaan weee kuhudumiwa, kufanywa ujifeel salama , kitombo ... Vyote unapta


Ila eti nikuwekee.maanani??? Et ifikie wakt mpka nitake kujua upo wapi. Unafanya nn hahahah


My Dear, mimi mpaka unaweza jiuliza, nakupenda au sikupendi.

Na ukabaki najibu lako mwenyewe... Nikukute una mwanaume mwengine...ndohataaaa hunishtui mshipa wa mbooo.
 
Ulimkuta Bikra?Unamuaminije?@ Joka Jeusi Njoo unaitwa!
 
Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.

dodoma mouja hiyo swahiba.....kama vipi jioni sogea hapa liquid bar grill(dodoma) nikuchape na local beer kadhaa za kupoza machungu.
 
Hahahahaha Thubutuuu, umuoneshe demu nia yako?? Et unataka kumuoa hahahaha hahahahahah hahahahahahhahahaha


Utanyimwa K, alafu kuna Fala anaitombaaaa mpaka anaikataa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Mimi mwendo ni mberee kwa mbereeeee

Ndo mchezo wenyewe huo aahahahahaa

Na maisha yanasonga.
 
Aiseeh
Hawa mademu ,tatizo lenu mnawachukulia kwa userious sanaaaa


Yaan hata km unaona anafaa, USIMPE KIPAUMBELEE. usifanye awe akilin. Moyon, damun na kila.mahal pako


Hawa ni wakuwatombaa tu , unamsaidiansaidia, unatombaaa

Siku zinaendaaaaa. Km ni wakuoa, utajikuta tu unamuoa.


Pole yako Babu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Nikiwashauri MAUJANJA, mnasema wee Carlos ni Agent wa Shetan??

Pambaneni
😅
 
Back
Top Bottom