Amenidhalilisha vibaya nalazimika kumuacha

Amenidhalilisha vibaya nalazimika kumuacha

NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Hongera sana.Sasa umekua.naamini utajifunza kubalansi shobo ukiingia tena kwenye mahusiano.”Usiseme unamuamini mwanamke hata kama unamtania,watu na akili zao washajikweza na wakalia”.
 
Kuna binadamu wabishi sanaaa ...

1. MSIOE Ila hamsikii
2. Ukiwa na mbunye ikonge, ikisepa sio YAKO Tena.

Usije hata siku MOJA kumwamini mwanamke.

#YNWA
namba 1. nope ni ujinga.. itategemea maana si wote ni vichwa kuruka.

namba 2 nakubaliana na ww
 
Pengine la kujiuliza hapa ni je, wewe mwanaume unapomchukulia mwanamke serious, yeye (mwanamke) anajua kwamba upo siriaz? Je na yeye anakuchukulia wewe siriaz?

Kumchukulia mwanamke siriaz maana yake ni kujitokeza kwa wazazi, kutoa mahari na kuanza mchakato wa kumuoa! Kinyume na hapo kama wewe unammega tu vichochoroni huko halafu unadhani upo siriaz, dogo unajidanganya!! So long as hujaonesha nia ya dhati ya kumuoa, yeye yupo free kugawa mbunye maana nayeye anakua anatafuta mtu atakaekua nae siriaz.

Je mwanamke yupo siriaz na wewe? Kifupi ni kwamba kama mwanaume huna hela, wala huna mipango yoyote ya maana ya kujikwamua kiuchumi, hakuna mwanamke atakua siriaz na wewe. Anaweza kukupa mbunye, lakini anakua anakuchukulia kama mshkaji tu wa kupita wakati anatafuta mtu wa maana wa kua nae siriaz.
damn man. hiyo point ya kumchukulia serious nimeikubali
 
Aache ushamba wa kumwamini mwanamke, mwanamke anaazinwa ndiyo maana watu wanakula kimasihara
 
Ndo maana huwa tunawanyima hapo mnapokazia...

Kutoombaaa tuuu

Na mwishowe wanawake wengi wanaona bora waachie kutoombwaa na watu ambao hawana hata mpango nao na maisha. Ila wewe unayeonesha una nia na maisha nae unapigwa kalenda.

That’s life draft, unapishana na K/Mb unayoipenda hivii huku unageuka nyuma kuangalia hivi ndo naikosa hii K/Mb kweliii....[emoji28][emoji28][emoji28]
Uko deep kuman.ina zako,[emoji1787]
 
NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Ww ni mwanaume wa ajabu sana ivi unaendaje kumtembelea demu wako bila taarifa katika chumba ambacho wewe hujakilipia kodi
 
NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Ingia kwenye mahusiano ukijua "TUTAACHANA TU"...

Sasa wew unaaingia mazima....huwez nenepa wala kuwa na kitambi
 
Wanawake sisi kwa maisha haya asilimia nyingi wakaka waongo.
Eti ulikuwa unampa kila kitu .
Hutujui ungekuwa unamtimizia mahitaji yote husingemkuta na huyu mwanaume.
Humuudumii .
Nyie kumpa mwanamke kila kitu ni kumpa,shoo nzuri.
Malay ndio wanapenda kuliwa vizuri ila wanawake wenye akili zao wanaojitambua wanapenda matunzo na muda wako.
Mf.Umsaidie kwenye biashara zao tena akikwama.
Mchangie kodi tena,sio kila,saa.
Umtoe out akanunue vitu anavyotaka kuongeza hata yeye anajua kuwa wewe unahitaji nguo atakuita atakutoa ukianza lolote kwa mwanamke yeye naye atafanya ila kwa wewe na hi mada wewe mwongoo.
Asingedhubutu kumleta mtu kwake kama unatimiza vyote.
Acha kutudanganya
 
NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Pole sana ila .. ila
Mwanaume unaanzaje kulalamika wakati wanawake wapo wengi sana

Kama alivyokushauri Kasie zingatia ushauri wake
 
NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Pole mkuu,

Ila nikupongeze kwa ujasiri uliouonesha wa kuvumilia hali uliyoikuta na ukaondoka ukiwa salama na wao ukawaacha salama. Inaumiza sana mkuu, pengine jamaa aliaminishwa yuko peke yake kama wewe ulivyokua, na huwezi kujua kama alikua anakupenda kweli au jamaa ndo alipendwa kweli.

Kwa siku kama ya jana na kama demu ni shabiki kinakindaki wa Uto, alimpa jamaa hadi 0713.....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hawa mademu ,tatizo lenu mnawachukulia kwa userious sanaaaa


Yaan hata km unaona anafaa, USIMPE KIPAUMBELEE. usifanye awe akilin. Moyon, damun na kila.mahal pako


Hawa ni wakuwatombaa tu , unamsaidiansaidia, unatombaaa

Siku zinaendaaaaa. Km ni wakuoa, utajikuta tu unamuoa.


Pole yako Babu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Nikiwashauri MAUJANJA, mnasema wee Carlos ni Agent wa Shetan??

Pambaneni
Mkuu umeshusha bonge la nondo, chukua moja hapo nakuja kulipa
 
NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Umewafuma jamaa akiwa anamla au wamekaa tu wanapiga story?
 
Sasa jomba , unafumania hata ngeu hamna?.
Kosa namba moja ambalo linafanyika na vijana wengi ni kujifanya wajuvi wa kupenda.
Mtu si mkeo unajipa majukumu ya baba yake lazima akuone fala tu.
Wanawake wanaongozwa na mfumo DUME only that.
 
Back
Top Bottom