Amenidhalilisha vibaya nalazimika kumuacha

Amenidhalilisha vibaya nalazimika kumuacha

NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu nnaempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini Bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndo naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhim wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru mungu mpaka naondoka ndan ya ile nyumba wapangaj hawakufaham alichokifanya mpangaj mwenzao labda baada ya mi kuondoka.

Huyu Ni mwanamke pekee ambae hapo Kabla niliona Angalau Ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingin zaidi yake nilimuamini kias kwamb akawa yeye ndo muongozo wa maish yang kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada..
Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Nenda kamuombe msamaha kwa kumfumania
 
Ndo maana huwa tunawanyima hapo mnapokazia...

Kutoombaaa tuuu

Na mwishowe wanawake wengi wanaona bora waachie kutoombwaa na watu ambao hawana hata mpango nao na maisha. Ila wewe unayeonesha una nia na maisha nae unapigwa kalenda.

That’s life draft, unapishana na K/Mb unayoipenda hivii huku unageuka nyuma kuangalia hivi ndo naikosa hii K/Mb kweliii....😅😅😅
Nimemshauri akaombe msamaha kwa kumfumania dada wa watu
 
NAUZA BIASHARA YA CAR WASH:

LOCATION: KINONDONI BLOCK 41
NAMBA YA SIMU: 0717 26 33 77

MAELEZO:

MACHINE ZOTE, UJENZI, VYOMBO, SIMTANK, KODI n.k JUMLA: TZS 7,000,000
NIMEBAHATIKA KUPATA KAZI SERIKALINI NA KITUO CHANGU KIKO MKOANI, SO NIMEAMUA KUUZA HII BIASHARA.
 
Ktoka kwa baharia mzoefu.

Binadamu sio wa kumtumainia.
Amelaaniwa yeye anayemtania mwanad.

Mwanamke??? Nayee unamuwekea mipango ya miaka.kumi mbele

Mamaeeeee


Msiwe nice guy ..

Jana nmewambia...MWANAMKE AKILI YAKE IMEUMBWA KUEXTRACT FURAHA NA AMANI KUTOKA KWA MWANAE MWENYE KUMPELEKESHA MIKONO JUU MWENDO WA MATEKA.
 
Ndo maana huwa tunawanyima hapo mnapokazia...

Kutoombaaa tuuu

Na mwishowe wanawake wengi wanaona bora waachie kutoombwaa na watu ambao hawana hata mpango nao na maisha. Ila wewe unayeonesha una nia na maisha nae unapigwa kalenda.

That’s life draft, unapishana na K/Mb unayoipenda hivii huku unageuka nyuma kuangalia hivi ndo naikosa hii K/Mb kweliii....[emoji28][emoji28][emoji28]
Hahahahaha Thubutuuu, umuoneshe demu nia yako?? Et unataka kumuoa hahahaha hahahahahah hahahahahahhahahaha


Utanyimwa K, alafu kuna Fala anaitombaaaa mpaka anaikataa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Mimi mwendo ni mberee kwa mbereeeee
 
Amelaaniwa yeye anayemtania mwanad.

Mwanamke??? Nayee unamuwekea mipango ya miaka.kumi mbele

Mamaeeeee


Msiwe nice guy ..

Jana nmewambia...MWANAMKE AKILI YAKE IMEUMBWA KUEXTRACT FURAHA NA AMANI KUTOKA KWA MWANAE MWENYE KUMPELEKESHA MIKONO JUU MWENDO WA MATEKA.
Ndio maana Ke anaweza kuishi na mtu bandidu kila siku anamdunda lkn yupo tu anakomaa.
 
Hahahahaha Thubutuuu, umuoneshe demu nia yako?? Et unataka kumuoa hahahaha hahahahahah hahahahahahhahahaha


Utanyimwa K, alafu kuna Fala anaitombaaaa mpaka anaikataa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Mimi mwendo ni mberee kwa mbereeeee
🤣🤣🤣 Hawa viumbe *****...
 
Hawa mademu ,tatizo lenu mnawachukulia kwa userious sanaaaa


Yaan hata km unaona anafaa, USIMPE KIPAUMBELEE. usifanye awe akilin. Moyon, damun na kila.mahal pako


Hawa ni wakuwatombaa tu , unamsaidiansaidia, unatombaaa

Siku zinaendaaaaa. Km ni wakuoa, utajikuta tu unamuoa.


Pole yako Babu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]


Nikiwashauri MAUJANJA, mnasema wee Carlos ni Agent wa Shetan??

Pambaneni
We kweli ni agent wa shetani haki tena
 
Ona sasa Ni nani alikuambia uiamin Ccm!!!!

Ooh sh!!t hi!! Nimekosea jukwaa:
 
NI MAAMUZI YANAYONIUMIZA

Nalazimika kumuacha mpenzi wangu ninayempenda sana, sielewi naenda kuishi maisha gani bila ya ukaribu nae, najaribu kutafuta furaha mpya lakini bado siipati, nikijumlisha na 4g ya Jana ndio naishiwa pozi kabisa.

Ni baada ya kumtembelea bila kumwambia ndipo nikajikuta nimevamia Uhuru wa mwanaume mwezangu kujiachia na nimpendae. Sikuona umuhimu wa kuanzisha vurugu ndani ya kile chumba sababu kwa hasira nilizonazo ningetia hasara wallet yangu, namshukuru Mungu mpaka naondoka ndani ya ile nyumba wapangaji hawakufahamu alichokifanya mpangaji mwenzao labda baada ya mimi kuondoka.

Huyu ni mwanamke pekee ambaye hapo kabla niliona angalau ni wife material na sikuwa na mwanamke mwingine zaidi yake nilimuamini kiasi kwamba akawa yeye ndio muongozo wa maisha yangu kumbe najidanganya mwenyewe, kila alichotaka alikipata kumbe Kuna jamaa anapata anachokitaka kutoka kwa huyu mwanadada.

Kwa sasa msaada pekee nitakaoupata Ni kutoka CHAKO NI CHAKO, sitaki Tena mahusiano.
Karibu kwenye ulimwengu wa mapenzj ndugu mtendaji. Wewe ni mtendaji tu. Sheria za mapenzi zimekwisha andikwa. Hongera kwa ku play by the rules.
 
Back
Top Bottom