Amekiri kunisaliti, anaomba nimsamehe

Amekiri kunisaliti, anaomba nimsamehe

ubongo wako una matatizo, kwahiyo usichokipenda wewe naye asikipende
 
Na bado...atakusaliti tu hata kwenye ile sekta yetu pendwa.
 
Aseme vizuri ni kwa nini alikusaliti, ni mmoja wa watu waliochangia kutuangusha.
 
wanaume wengine hatari kwani kea sbb lipo hil jukwaa bc ndio hat mambo ya ndani pia yote lazima yaletwe hp? kazi kwelikweli
 
ukweli kaka ni kwamba huyo ni mpumbavu nami nikisia wangu kafanya hivyo napiga chini japo nshatoa mahali, kikubwa aombe msamaha wa kweli maana kama kukusaliti kwenye hilo hayo ndo maandalizi ya usaliti mkubwa, mimi sikuwa ukawa ila usaliti ni mbaya hata kama ukimsaliti shetani.

kwanini akiuke makubalino
 
Mfyuuuuu

Alikataa utumwa

Kuwa wapenzi haina maana umpangie hadi wa kumpa kura

Tena wewe mwenyewe ndio chanzo cha mgombea wako kukosa kura.....

Usirudie tena 2020
 
Acha ujinga ndio maana mliambiwa malofa. Kwa uamuzi huo namsupport aliyewatukana
 
ukweli kaka ni kwamba huyo ni mpumbavu nami nikisia wangu kafanya hivyo napiga chini japo nshatoa mahali, kikubwa aombe msamaha wa kweli maana kama kukusaliti kwenye hilo hayo ndo maandalizi ya usaliti mkubwa, mimi sikuwa ukawa ila usaliti ni mbaya hata kama ukimsaliti shetani.

kwanini akiuke makubalino

Yaan mkuu hawa watu nimeamini ni vigeugeu kabisa. Na mimi nitamsamehe lakini hatutakuwa pamoja tena. Aende kwa hao wanaojiita mbele kwa mbele...
 
Yaan mkuu hawa watu nimeamini ni vigeugeu kabisa. Na mimi nitamsamehe lakini hatutakuwa pamoja tena. Aende kwa hao wanaojiita mbele kwa mbele...

sasa kwani wee hujui kuwa mpango wa kweli wa uumbaji ni mbele kwa mbele..!? au unajitia wazimu uhalalishe mbele kwa nyuma..!?

:majani7:😛eace::msela:
 
Back
Top Bottom