Ameamua kuvunja uhusiano nifanyeje


msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,574
Likes
390
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,574 390 180
jamani wana jf nina mpenzi wangu tumekaa nae kwenye uhusiano kwa muda wa miaka miwili na tulikuwa tunapenda sana ila muda ukafika nikaamua nianze mikakati ya kuoa,nilipomwambia tu kuhusu ndoa akaanza kupunguza uhusiano wetu mpaka sasa amesema tuachane
nifanyeje na ninampenda na sina mtu mwingine kwani nilimtegemea yeye?
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Ndugu,angalau kwa kidogo sana ungechanganyikiwa kama ungekuwa umemfanyia jambo ambalo sio zuri,but kumuoa ni ndoto za mabint wengi,huna haja ya kuwa kichaa,jaribu kumuuliza sababu kama iko nyingine akionesha ukaidi achana nae!Huo ndo utakua uamuzi wa busara kwako!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Hayuko tayari kwa ndoa.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Acha kuumiza kichwa chako kwa mtu asiekupenda mkuu...achana nae na tafuta akupendae kwa dhati.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
hapo hakuna mapenzi wewe chapa mwendo tuu tafuta wa kukufaa na kufunga ndoa nae
maana inavyoelekea hapendi kufugwa fugwa na ndoa
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Mapenzi hayana kanuni na kila mmoja alikua na malengo yake ktk huo uhusiano wenu hakywa tayari kwa ndoa achana naye
 
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,228
Likes
40
Points
145
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,228 40 145
Mm nipo kidogo na mtazamo wa wenzangu ninachoweza kukwambia hebu jalibu kumfatilia ujue kwann au ni sababu zip ninazomsababisha yeye kukataa kuingia kwny ndoa. Unaweza kukuta ni mdogo kiumri au anawashaur wabaya au pengne anamtu ambaye anamsababisha usifungenae ndoa au ni tegemez kwao hvyo anaogopa akiingia kwny ndoa itakuwa ameitenga familia. Na namna ya kuweza kumjua mtu kama huyu jalibu kuondoa suala la ndoa katika akili yako na ujalibu kumfatilia mara kwa mara anamawazo gan. Japo itachukuwa muda lakn kama unampenda utafanikiwa kumteka akili lakn lazma ujishushe kwanza kwake
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kaa nae muongee uweze kuelewa nini kimemsibu maana inawezekana wewe ni tatizo au yeye ni tatizo au wote ni tatizo
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
jamani wana jf nina mpenzi wangu tumekaa nae kwenye uhusiano kwa muda wa miaka miwili na tulikuwa tunapenda sana ila muda ukafika nikaamua nianze mikakati ya kuoa,nilipomwambia tu kuhusu ndoa akaanza kupunguza uhusiano wetu mpaka sasa amesema tuachane
nifanyeje na ninampenda na sina mtu mwingine kwani nilimtegemea yeye?
Mshukuru Mungu
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
jamani wana jf nina mpenzi wangu tumekaa nae kwenye uhusiano kwa muda wa miaka miwili na tulikuwa tunapenda sana ila muda ukafika nikaamua nianze mikakati ya kuoa,nilipomwambia tu kuhusu ndoa akaanza kupunguza uhusiano wetu mpaka sasa amesema tuachane<br />
nifanyeje na ninampenda na sina mtu mwingine kwani nilimtegemea yeye?
Kusoma hujui, napicha nayo huoni!!!
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Labda ameona hawezi kuishi na wewe maisha yake yote, siyo taip ya mume ampendaye, shukuru Mungu usilazimishe ndugu
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,154
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,154 226 160
nkuulize msani we mwanamke au mwanaume? matukio mengi kama haya huwakumba wanawake ni nadra sana mwanamke akatae ndoa, tupe gender yako, hata hivo usinganganie penzi kwani ndoa ni hiyari na kila kitu kina tarehe ya kwisha mda wake, tafuta mwingine na shukuru mola hujui kakuepeushia nn
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
sa si amesema muachane we untaka nni zaidi..................utashauriwa umbembeleze mwisho wa siku bomu linakulipukia
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
<span style="font-family: trebuchet ms"><font size="3">Acha kuumiza kichwa chako kwa mtu asiekupenda mkuu...achana nae na tafuta akupendae kwa dhati.</font></span>
<br />
<br />
We unadhan ni rahisi hivyo
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
vipi salio la intanet kimeisha nini mbona haupo tena mkuu msani..
ingekuwa mimi zamani sana nilishamuweka trash na subiri lini nikatupe uchafu..
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,878
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,878 80 145
Kama unaona anakufaa na anakufikisha si ungemuoa yeye, sasa umemtosa halafu unataka akushobokee. Acha kumgeuza mwenzako kama fungu la nyanya alaaa.
jamani wana jf nina mpenzi wangu tumekaa nae kwenye uhusiano kwa muda wa miaka miwili na tulikuwa tunapenda sana ila muda ukafika nikaamua nianze mikakati ya kuoa,nilipomwambia tu kuhusu ndoa akaanza kupunguza uhusiano wetu mpaka sasa amesema tuachane<br />
nifanyeje na ninampenda na sina mtu mwingine kwani nilimtegemea yeye?
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,235,576
Members 474,641
Posts 29,227,595