Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amazing Race in our beloved Country

Discussion in 'Entertainment' started by BAK, Apr 15, 2012.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,575
    Likes Received: 11,960
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,575
    Likes Received: 11,960
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,332
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    He he he..niliiona jana, jamaa walikuwa Karatu. Picha zote ni za sehemu zile za kulikoungua shoka, kwa nini hawakuweka angalau picha moja ya Arusha mjini?.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,575
    Likes Received: 11,960
    Trophy Points: 280
    Hahahahah LOL! ni kweli Mkuu, nchi nyingine nyingi wanaonyesha sehemu zinazovutia sana hata mtu unatamani kwenda kutembelea lakini wametusaidia sana katika kutangaza utalii nchi za nje maana kipindi hicho kinaangaliwa na watu wengi katika nchi mbali mbali duniani..
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,454
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    i h8 that show
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,575
    Likes Received: 11,960
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,575
    Likes Received: 11,960
    Trophy Points: 280
  8. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Watch John Legend" show me" on U tube ,potrays zanzibar reality the very birth place of queens band legend mercury, guess another one bites the dust.
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,349
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Yap! niliipenda sana hii. Tanzania nchi yangu nzuri. Wizara ya utalii wameiona hii au wataendelea kusuasua. Wanaweza kutumia hii kuendelea kutangaza utalii nchini.
     
  10. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni mara ya pili tena wamekuja Tanzania. na ni coverage nzuri sana kwa nchi yetu. tena kuna episode mbili ambazo shooting yake ilifanyika TZ.
     
Loading...