Amanda Atoa Sababu Kuu Kwa Nini Bongo Movies Wanapenda Kusagana

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,547
2,000
Kwa hiyo na yeye ameamua kusagana baada ya kuachwa na bwana misosi?
 

Ibrahim300

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
387
195
Jaribu kuandika vitu vyenye fact izo pics mngeweka ili tuwaamini,jaribuni kufanya mmb kidigital

Stori hio iliandikwa kutoka blog ya XDEEJAYZ....lakini hio stori ya hizo picha ilikuwa ya kitambo tangu mwanzo wa mwezi wa novemba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom