Ama kweli Saudi Arabia si chochote kwa Iran

Ama kweli Saudi Arabia si chochote kwa Iran

Trump now yuko bize na kumkandamiza China kiuchumi kwa kumwekea tariffs ili asiufikie uchumi wa USA

Na wakati huohuo USA akizidi kuimarisha uchumi wake ili kumpiga gap kubwa zaidi china ifikie wakati china asiweze kabisa kufikiria kumkuta USA.

Suala la Iran si kipaumbele kwa USA now,ni kiporo tu,kumbuka akiingia vitani na Iran atashitukia china imemkuta au kunwacha kiuchumi,so hataki hilo litokee kamwe.

Na hata Kama ikionekana kuna ulazima wa kuingia vitani na Iran basi USA atatumia mucus zote ili atleast ndani ya siku 5-7 vita iwe imekwisha,ata akiweza anamshushia muajemi nuclear kadhaa za kutosha mfululizo ampi muda wa kujibu,biashara itawakata Iran ndani ya siku chache tu.
Sema USA bado hajapata concrete reason ya kumchapa Iran

Watu wakumbuke USA wako bize Sana maana ni super power wale,kwa wakati mmoja huuhuu wanadeal na china,iran,north Korea,venezuela na saizi huko Hongkong wanaitwa na waandamanaji wakawasaidie,hawajui waanze na yupi na kumalizia wapi.

Wakiingia vitani china anawapiku kiuchumi,wakimwacha Iran ataendelea kudisturb oil supply chain ya dunia na kuwasumbua allies wa USA.

Kwaio USA now amepoa tu Kama hajui la kufanya vile kumbe anamchora tu mu iran na kupanga vizuri draft lake namna ya kudeal na wote hao.
Kumbukaka Iran akipigwa na Marekani je washirika wake kama Urusi,China, na North Korea watakaa kimya? Je kama watamsaidia Iran je watatumia silaha zao za Nyuklia kumshambulia marekani?
Marekani akae akijua akifanya sambulizi la nyuklia na atajibiwa kwa nyuklia pia je yupo tayari?
 
Factless
Trump now yuko bize na kumkandamiza China kiuchumi kwa kumwekea tariffs ili asiufikie uchumi wa USA

Na wakati huohuo USA akizidi kuimarisha uchumi wake ili kumpiga gap kubwa zaidi china ifikie wakati china asiweze kabisa kufikiria kumkuta USA.

Suala la Iran si kipaumbele kwa USA now,ni kiporo tu,kumbuka akiingia vitani na Iran atashitukia china imemkuta au kunwacha kiuchumi,so hataki hilo litokee kamwe.

Na hata Kama ikionekana kuna ulazima wa kuingia vitani na Iran basi USA atatumia mucus zote ili atleast ndani ya siku 5-7 vita iwe imekwisha,ata akiweza anamshushia muajemi nuclear kadhaa za kutosha mfululizo ampi muda wa kujibu,biashara itawakata Iran ndani ya siku chache tu.
Sema USA bado hajapata concrete reason ya kumchapa Iran

Watu wakumbuke USA wako bize Sana maana ni super power wale,kwa wakati mmoja huuhuu wanadeal na china,iran,north Korea,venezuela na saizi huko Hongkong wanaitwa na waandamanaji wakawasaidie,hawajui waanze na yupi na kumalizia wapi.

Wakiingia vitani china anawapiku kiuchumi,wakimwacha Iran ataendelea kudisturb oil supply chain ya dunia na kuwasumbua allies wa USA.

Kwaio USA now amepoa tu Kama hajui la kufanya vile kumbe anamchora tu mu iran na kupanga vizuri draft lake namna ya kudeal na wote hao.
 
Saudi hawezi kuchukua defense systems za Urusi coz yuko under control ya US, anaendeshwa kama TV na remote, Ujinga wake eti analipa mabilioni ya dola alindwe na marekan wakati huyo marekani wenyewe yuko hoi bin taabani, Marekani wenyewe kwa sasa hataki vita, vita yake kubwa saivi anategemea vikwazo, Saudi awe makini sana, wazungu lengo lao ni kuichafua M/kati yote, Us anajiskia raha anapoona mivita, Marekani fitna sana duniani, bila marekani hii Dunia ingelikua ya Amani sana, ingelikua hakuna ugumu wa maisha ktk Dunia
Hahha achukue airdefence za urusi ili kupambana na Iran wakati Irani ni mwanachama mtiifu na kipenz cha urusi! ??
Je Unategemea urusi atamlinda Saudia dhidi ya Iran wakati Saudia ana elements za kiMarekani?
 
Haaaaahaaaaa.Hakika mkuu,japo kuwa Putin ameishauri Saudi Arabia kununua mfumo wa ulinzi dhidi ya drones.Ukweli ni kuwa kila mbabe ana mtu wake hapo,yaani USA na Saudi Arabia, Russia na Iran.
Urusi anamvuruga saudia kua silaha za marekani si lolote ili kujenga bifu kuvuruga soko la silaha la marekani.
Urusi yupo serious ila itamchukuuda sana kujenga mazingira ya biashara na Saudia! Saudia ana bifu na Iran wakati Iran ni mshirika wa Urusi na saudia ni mshirika wa marekani. ..
But anything can happen fitna zinaweza kutumika kama Ilizotumika kwa Turkey kununua mifumo ya ulinzi ya Russia.
Je Saudia ana udhubutu wa kumdindia Marekani na kubadili mshirika?
 
KumbukakMa. Iran akipivwa na Marekani je washirika wake kama Urusi,China, na North Korea watakaa kimya? Je kama watamsaidia Iran je watatumia silaha zao za Nyuklia kumshambulia marekani?
Marekani akae akijua akifanya samubulizi la nyuklia na atajibiwa kwa nyuklia pia je yupo tayari?
Iran anasmama mwenyewe hamtegemei urusi Wala chinese
 
Trump now yuko bize na kumkandamiza China kiuchumi kwa kumwekea tariffs ili asiufikie uchumi wa USA

Na wakati huohuo USA akizidi kuimarisha uchumi wake ili kumpiga gap kubwa zaidi china ifikie wakati china asiweze kabisa kufikiria kumkuta USA.

Suala la Iran si kipaumbele kwa USA now,ni kiporo tu,kumbuka akiingia vitani na Iran atashitukia china imemkuta au kunwacha kiuchumi,so hataki hilo litokee kamwe.

Na hata Kama ikionekana kuna ulazima wa kuingia vitani na Iran basi USA atatumia mucus zote ili atleast ndani ya siku 5-7 vita iwe imekwisha,ata akiweza anamshushia muajemi nuclear kadhaa za kutosha mfululizo ampi muda wa kujibu,biashara itawakata Iran ndani ya siku chache tu.
Sema USA bado hajapata concrete reason ya kumchapa Iran

Watu wakumbuke USA wako bize Sana maana ni super power wale,kwa wakati mmoja huuhuu wanadeal na china,iran,north Korea,venezuela na saizi huko Hongkong wanaitwa na waandamanaji wakawasaidie,hawajui waanze na yupi na kumalizia wapi.

Wakiingia vitani china anawapiku kiuchumi,wakimwacha Iran ataendelea kudisturb oil supply chain ya dunia na kuwasumbua allies wa USA.

Kwaio USA now amepoa tu Kama hajui la kufanya vile kumbe anamchora tu mu iran na kupanga vizuri draft lake namna ya kudeal na wote hao.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji12][emoji12][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14]
 
Ndo kwanza anashtuka kua zile Airdefence za US ni matoy tuu na hakuna lolote? Hahahha
Too late maana kashatibuana na ndugu zake wa kiarabu sasa akubali matokeo yake
South Korea wenyewe wanalindwa na US dhidi ya China. Pia wanatumia THAAD na Patriot za US na wakija wataleta hizohizo
 
Israel kila siku wanaingia kwenye anga ya syria yenye machuma hayo,wanafanya mashambulizi na kuondoka salama.
Syria wanatumia S-200 na S-300 ambazo wamepewa mwaka jana kama si mwaka juzi. Ziko somehow outdated. Sasa tuje kwenye mizani. Syria inapigwa na Israel ambayo inatumia advanced technology. Tuseme simba kampiga chui. Sasa wajomba zangu Saudi Arabia wamepigwa na Houthi, ambayo kwanza haina wanajeshi bali ina 'wapiganaji' yaani wale wa kujitolea hawana vipimo vya daktari kuonesha wako fit for military service wala nini. Silaha zenyewe za kuungaunga, mi naamini hizo drone walizotumia zimefungwa kwa superglue[emoji23][emoji23] na nyaya za kufunga kwa mikono. Simba kapigwa na nguruwepori
 
Hahha achukue airdefence za urusi ili kupambana na Iran wakati Irani ni mwanachama mtiifu na kipenz cha urusi! ??
Je Unategemea urusi atamlinda Saudia dhidi ya Iran wakati Saudia ana elements za kiMarekani?
Inawezekana kwa hoja ya kwanza. Mbona China na India ni maadui lakini Urusi anawauzia very advanced systems wote wawili. Mfano makombora ya BrahMos anawapa wahindi then anawasaidia kutengeneza ndege zao za Tejas, Wachina anawapa advanced jets na leseni za kutengeneza silaha zao/kukopi. Kwa hoja ya pili ndo ina mashiko
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Urusi anamvuruga saudia kua silaha za marekani si lolote ili kujenga bifu kuvuruga soko la silaha la marekani.
Urusi yupo serious ila itamchukuuda sana kujenga mazingira ya biashara na Saudia! Saudia ana bifu na Iran wakati Iran ni mshirika wa Urusi na saudia ni mshirika wa marekani. ..
But anything can happen fitna zinaweza kutumika kama Ilizotumika kwa Turkey kununua mifumo ya ulinzi ya Russia.
Je Saudia ana udhubutu wa kumdindia Marekani na kubadili mshirika?
 
Back
Top Bottom