Ama kweli Saudi Arabia si chochote kwa Iran

Ama kweli Saudi Arabia si chochote kwa Iran

Mkuu juhudi gani hizo USA anazofanya kwa China ilhali wanauchumi wa US wenyewe wanakwambia kuwa US economy slows down mpk ktk ukuaji wa 2% na hiyo china inakua kwa % na kuna difference ya $ 6 billions kati ya China na USA ktk Nominal GDP growth hiv juhudi zipi USA anazofanya za kumdhohofisha China ilhali yeye anaonekana kudhorota zaidi????

USA kachelewa sana hawezi kumuangusha China kwa alipofikia sasa.Alitakiwa aanze naye toka nyuma kakumbuka shuka kumekucha.
Trump now yuko bize na kumkandamiza China kiuchumi kwa kumwekea tariffs ili asiufikie uchumi wa USA

Na wakati huohuo USA akizidi kuimarisha uchumi wake ili kumpiga gap kubwa zaidi china ifikie wakati china asiweze kabisa kufikiria kumkuta USA.

Suala la Iran si kipaumbele kwa USA now,ni kiporo tu,kumbuka akiingia vitani na Iran atashitukia china imemkuta au kunwacha kiuchumi,so hataki hilo litokee kamwe.

Na hata Kama ikionekana kuna ulazima wa kuingia vitani na Iran basi USA atatumia mucus zote ili atleast ndani ya siku 5-7 vita iwe imekwisha,ata akiweza anamshushia muajemi nuclear kadhaa za kutosha mfululizo ampi muda wa kujibu,biashara itawakata Iran ndani ya siku chache tu.
Sema USA bado hajapata concrete reason ya kumchapa Iran

Watu wakumbuke USA wako bize Sana maana ni super power wale,kwa wakati mmoja huuhuu wanadeal na china,iran,north Korea,venezuela na saizi huko Hongkong wanaitwa na waandamanaji wakawasaidie,hawajui waanze na yupi na kumalizia wapi.

Wakiingia vitani china anawapiku kiuchumi,wakimwacha Iran ataendelea kudisturb oil supply chain ya dunia na kuwasumbua allies wa USA.

Kwaio USA now amepoa tu Kama hajui la kufanya vile kumbe anamchora tu mu iran na kupanga vizuri draft lake namna ya kudeal na wote hao.
 
Mkuu juhudi gani hizo USA anazofanya kwa China ilhali wanauchumi wa US wenyewe wanakwambia kuwa US economy slows down mpk ktk ukuaji wa 2% na hiyo china inakua kwa % na kuna difference ya $ 6 billions kati ya China na USA ktk Nominal GDP growth hiv juhudi zipi USA anazofanya za kumdhohofisha China ilhali yeye anaonekana kudhorota zaidi????

USA kachelewa sana hawezi kumuangusha China kwa alipofikia sasa.Alitakiwa aanze naye toka nyuma kakumbuka shuka kumekucha.
China bado ni """underdog""" kwa USA. Project za USA ni nzito mpaka kesho, China hana ujanja wa kumfikia hachana na maneno ya kwy Kanga kwamba China anamfikia USA Giant Eagle.
Project nzito kama za Android, IOS, Window, Visa Card, Master Card, Money Gram, ATM, Bank Software, Google Maps, Cocacola, Medical drugs[dawa za kifua kikuuu,ukimwi, pepopunda,typhoid], Parent stock of Broiler chicken, parent stock of layers chickens, Wikipedia, Facebook, Twitter, Instagram, YouTube, xender, shazam na bado, mobile technology na mambo mengi.
Unampitaje Giant eagle

Ugali maharagwe umeharibu akili za watanzania
 
China bado ni """underdog""" kwa USA. Project za USA ni nzito mpaka kesho, China hana ujanja wa kumfikia hachana na maneno ya kwy Kanga kwamba China anamfikia USA Giant Eagle.
Project nzito kama za Android, IOS, Window, Visa Card, Master Card, Money Gram, ATM, Bank Software, Google Maps, Cocacola, Medical drugs[dawa za kifua kikuuu,ukimwi, pepopunda,typhoid], Parent stock of Broiler chicken, parent stock of layers chickens, Wikipedia, Facebook, Twitter, Instagram, YouTube, xender, shazam na bado, mobile technology na mambo mengi.
Unampitaje Giant eagle

Ugali maharagwe umeharibu akili za watanzania
Kwan kabla hakua GIANT GIANT Alikua Nani Nisuala Lamuda 2
 
Wakicheza na Iran ataharibu miumdombinu ya kuchimba mafuta hadi uzalishaki ufike 0%!! Mana saudia kichwa maji kabisa....anatibuana na waarabu wenzake kisa ulinzi toka UA
Waarabu wenzake kina nani?
 
China bado ni """underdog""" kwa USA. Project za USA ni nzito mpaka kesho, China hana ujanja wa kumfikia hachana na maneno ya kwy Kanga kwamba China anamfikia USA Giant Eagle.
Project nzito kama za Android, IOS, Window, Visa Card, Master Card, Money Gram, ATM, Bank Software, Google Maps, Cocacola, Medical drugs[dawa za kifua kikuuu,ukimwi, pepopunda,typhoid], Parent stock of Broiler chicken, parent stock of layers chickens, Wikipedia, Facebook, Twitter, Instagram, YouTube, xender, shazam na bado, mobile technology na mambo mengi.
Unampitaje Giant eagle

Ugali maharagwe umeharibu akili za watanzania
Mkuu muda mwingine punguza konyagi.
China ktk masuala ya afya ame advance yani weka mbali na watoto.
Yani ww unataja masuala ya chanjo sijui mdudu gan ilhali kuna vifaa tiba unatoa kwake????kaka umeamkia wapi leo ???!!!!
Licha ya hivyo China ktk technology hayupo nyuma yuko mbele japo bado hajampita USA.
Na ktk masuala ya ukuaji uchumi China inakua kwa kasi.

Wewe mkaa kwa Sinza mori huwezi kupingana na wanauchumi wabobezi wa kimataifa wamarekani wenyewe waliokaa na kupiga tathmini kuwa China atakuja kuwa economic power after 20 years.
Na hao ndio wamepiga mahesabu kuwa US inakua kwa 2% China 6% huku kwa mwaka huu Nominal GDP USA akiwa na $ 24 trillions China akiwa na $ 14 trillions yani ni tofauti ya ya $ 10 trillions kufikiwa.Na kwa kasi ya China ni kubwa kuizidi US.
Hata ktk biashara China anateka masoko duniani sasa hv.
Wanauchumi waliopiga mahesabu ni zaidi ya ww uliokaa hapo kwa remi unakunywa savannah bro.
 
Back
Top Bottom