Ama kweli Saudi Arabia si chochote kwa Iran

Ama kweli Saudi Arabia si chochote kwa Iran

Haothi watoa onyo kwa UAE (dubai) yaiambia kama itaendelea na vita ya Yemen basi wanaweza wakaichafua dubai soon
Screenshot_20190918_191849_com.rt.mobile.english.jpeg
 
Vita ya Marekani kwa Iraq ya kumtoa madarakani Sadam mwaka 2003, ilisababisha maisha magumu sana. Hata hapa Tz tulisaga meno sana. Hela ilikuwa ngumu sana
Hivi unaijua mpaka ya Iran kijogorafia ?eneo Iran ambalo yupo ni lahisi sana kuleta madhara kwa uchumi wa dunia.
Njia inayo pitisha 30%ya mafuta inamilikiwa na Iran.
Kwa hiyo vita ikitokea tegemea mafuta yatapanda bei sana na uchumi wa dunia unategemea mafuta.
Katika maisha yako ya kila siku ili yawe rahisi ni lazima mafuta yawe bei chee.
Mafuta yakipanda tambua na umeme,nauli,bidhaa zote za viwandani ambazo unazitegemea ili uishi ,hivyo vyote vitapanda bei .
 
Trump now yuko bize na kumkandamiza China kiuchumi kwa kumwekea tariffs ili asiufikie uchumi wa USA

Na wakati huohuo USA akizidi kuimarisha uchumi wake ili kumpiga gap kubwa zaidi china ifikie wakati china asiweze kabisa kufikiria kumkuta USA.

Suala la Iran si kipaumbele kwa USA now,ni kiporo tu,kumbuka akiingia vitani na Iran atashitukia china imemkuta au kunwacha kiuchumi,so hataki hilo litokee kamwe.

Na hata Kama ikionekana kuna ulazima wa kuingia vitani na Iran basi USA atatumia mucus zote ili atleast ndani ya siku 5-7 vita iwe imekwisha,ata akiweza anamshushia muajemi nuclear kadhaa za kutosha mfululizo ampi muda wa kujibu,biashara itawakata Iran ndani ya siku chache tu.
Sema USA bado hajapata concrete reason ya kumchapa Iran

Watu wakumbuke USA wako bize Sana maana ni super power wale,kwa wakati mmoja huuhuu wanadeal na china,iran,north Korea,venezuela na saizi huko Hongkong wanaitwa na waandamanaji wakawasaidie,hawajui waanze na yupi na kumalizia wapi.

Wakiingia vitani china anawapiku kiuchumi,wakimwacha Iran ataendelea kudisturb oil supply chain ya dunia na kuwasumbua allies wa USA.

Kwaio USA now amepoa tu Kama hajui la kufanya vile kumbe anamchora tu mu iran na kupanga vizuri draft lake namna ya kudeal na wote hao.
 
Trump now yuko bize na kumkandamiza China kiuchumi kwa kumwekea tariffs ili asiufikie uchumi wa USA

Na wakati huohuo USA akizidi kuimarisha uchumi wake ili kumpiga gap kubwa zaidi china ifikie wakati china asiweze kabisa kufikiria kumkuta USA.

Suala la Iran si kipaumbele kwa USA now,ni kiporo tu,kumbuka akiingia vitani na Iran atashitukia china imemkuta au kunwacha kiuchumi,so hataki hilo litokee kamwe.

Na hata Kama ikionekana kuna ulazima wa kuingia vitani na Iran basi USA atatumia mucus zote ili atleast ndani ya siku 5-7 vita iwe imekwisha,ata akiweza anamshushia muajemi nuclear kadhaa za kutosha mfululizo ampi muda wa kujibu,biashara itawakata Iran ndani ya siku chache tu.
Sema USA bado hajapata concrete reason ya kumchapa Iran

Watu wakumbuke USA wako bize Sana maana ni super power wale,kwa wakati mmoja huuhuu wanadeal na china,iran,north Korea,venezuela na saizi huko Hongkong wanaitwa na waandamanaji wakawasaidie,hawajui waanze na yupi na kumalizia wapi.

Wakiingia vitani china anawapiku kiuchumi,wakimwacha Iran ataendelea kudisturb oil supply chain ya dunia na kuwasumbua allies wa USA.

Kwaio USA now amepoa tu Kama hajui la kufanya vile kumbe anamchora tu mu iran na kupanga vizuri draft lake namna ya kudeal na wote hao.
 
Air diffence za uhakika ni za russia tu,wanunue s-400,the game changer,,alafu waone nini kitakatiza angani,wanafikiri mturuki mjinga,kuzitosa f-35,na kununua s-400?kujilinda ni bora kuliko kushambulia.
Israel kila siku wanaingia kwenye anga ya syria yenye machuma hayo,wanafanya mashambulizi na kuondoka salama.
 
Hii bado ni sinema nzito kati ya saudia na USA ,kwangu Mimi sioni ubavu wa Irani kuhusika
Hata hao wa Houth wanaropoka tyu kwasababu huwezi tumia drone kwenye safari ya 1500Kms ni uongo hivyo wrote Saudia ,Irani na waHouth hawajui ni nani alifanya huko kitendo
USA wanajua ila wanawasingizia Irani
Saudia hajui ila anatafta wakumuangushia mzigo wa lawama
Aliyefanya hilo tukio ni M South Africa.
 
Zile ni kwa ajili ya kuzilinda kambi za Russia tu.Bado Syria hana access nazo.
Israel kila siku wanaingia kwenye anga ya syria yenye machuma hayo,wanafanya mashambulizi na kuondoka salama.
 
Air diffence za uhakika ni za russia tu,wanunue s-400,the game changer,,alafu waone nini kitakatiza angani,wanafikiri mturuki mjinga,kuzitosa f-35,na kununua s-400?kujilinda ni bora kuliko kushambulia.
Hahha achukue airdefence za urusi ili kupambana na Iran wakati Irani ni mwanachama mtiifu na kipenz cha urusi! ??
Je Unategemea urusi atamlinda Saudia dhidi ya Iran wakati Saudia ana elements za kiMarekani?
 
Haaaaahaaaaa.Hakika mkuu,japo kuwa Putin ameishauri Saudi Arabia kununua mfumo wa ulinzi dhidi ya drones.Ukweli ni kuwa kila mbabe ana mtu wake hapo,yaani USA na Saudi Arabia, Russia na Iran.
Hahha achukue airdefence za urusi ili kupambana na Iran wakati Irani ni mwanachama mtiifu na kipenz cha urusi! ??
Je Unategemea urusi atamlinda Saudia dhidi ya Iran wakati Saudia ana elements za kiMarekani?
 
Hapo ni pesa tu.Putin anaonesha kuwa mfumo wake wa ulinzi uko vizuri kwa drones,ndio maana naishauri Saudi Arabia inunue mfumo wake.Full kupiga hela.
Haaaaahaaaaa.Hakika mkuu,japo kuwa Putin ameishauri Saudi Arabia kununua mfumo wa ulinzi dhidi ya drones.Ukweli ni kuwa kila mbabe ana mtu wake hapo,yaani USA na Saudi Arabia, Russia na Iran.
 
Back
Top Bottom