Ama kweli Pesa ni kilainishi

Ungemfahamu huyu mrembo wala usingenikosoa.
Pili huoni ananipa ushirikiano?
Mdada yeyote mwenye Hilo jina lazima ni kisu halafu kichwani ni kipanga......Honga baba😃😃😃
 
Wewe ni failure unakula mbususu iliyozeeka ten years ago,watoto wabichi wapo acha udomo uzege
 
Dah!

Hili la kupenda mikia na matukunyema litanitafuna hapa JF sijui mpaka lini.

Hata siku nikiRIP utasikia jamaa alikuwa anapenda mikia dah sasa kaiacha! 😁😁😁

Itabidi nianze kampeni ya kujisafisha na kuji-brand upya!
Hiyo tayari ni brand yako uliyoijenga,tafadhali uitunze...tutakuenzi Kwa Hilo hata siku usipokuwepo......Le mikiaz
 
Msukuma acha roho mbaya basi, khaaa😬
 
Aiseeee
 
Mmhh
Haya sawa
 
Dah!

Hili la kupenda mikia na matukunyema litanitafuna hapa JF sijui mpaka lini.

Hata siku nikiRIP utasikia jamaa alikuwa anapenda mikia dah sasa kaiacha! 😁😁😁

Itabidi nianze kampeni ya kujisafisha na kuji-brand upya!
🤣🤣Kumbe msukuma ndo mambo yako, ndo nimekua Leo 🙌
 
🤣🤣Kumbe msukuma ndo mambo yako, ndo nimekua Leo 🙌
Siyo kweli Mtumishi.

Zamani huko nilikuwa nashabikia hayo mambo kiutani tu lakini ndo hivyo tena. Yaani sina zuri jingine hapa isipokuwa tu mikia.

Siku hizi napenda vipotabo vyenye umbo slimthick kama lako Mtumishi.

Usiniogope!
 
Siyo kweli Mtumishi.

Zamani huko nilikuwa nashabikia hayo mambo kiutani tu lakini ndo hivyo tena. Yaani sina zuri jingine isipokuwa tu mikia.

Siku hizi napenda vipotabo vyenye umbo slimthick kama lako Mtumishi.

Usiniogope!
🤣🤣🤣🙌Uwiii msukuma ,acha basi ,ww Tena na portable,Sina uhakika ,ngoja Glenn aje athibitishe hili

Haya tar 16/june Tanga,July Morogoro
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…