Am I falling in love or is just a crush?

Nilikua na ham ya kusoma hadi mwisho ila hizi "ni kama may be, naumia that's" n.k zimeniboa. Ni sawa nakuendeshea gari manual then kila ikiweka gear inaingia neutral
 
Jamani pole Sana my dear,,,,mwombe mungu akupe mume mwema,,,.story yako real imeniumza kma mwanamke.bt remember ur responsible for your own happiness,,,don't expect others to make you happy coz you will always be disappointed!hata sisi yametukuta.Be strong and let it go,,,Wako atakuja na hutalia tena,
 
dedicated to you
 

Attachments

Acha upumbavu sio kilamtu unayependa nayeye atakupenda hatakama unahela au urembo utaumbuka hapo inaonekana jamaa anajua unajishebedua anakuchora kama fara acha kulazimisha hisia zako zifanane na wengine huo no ulimbukeni na unajichosha tu haitaka itokee kama unavyo taka
 
Ndio tatizo la kuanza mapenzi uzeeni....
hayo mambo ulitakiwa ufanye miaka 12-13 iliyopita.
 
I think it's a bad choice and forget about him take him as your workmate for guidance check on 0756217322
 
Mpaka moyo umenidunda nimekua nkiambiwa hivy na wadada wengi ambao siwapendi bt nnaowapnd inakuwa too late
 
Ngoja nijiassess sio mim ninaependwa kweli...[emoji15] [emoji15] [emoji15] ??? Maskini kumbe kuna mtu namuumiza..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Uko sahihi. Ukweli mchungu
 
Hizi bahati mbona mimi huwa sizipati? No woman has ever had a crush on me, mara zote ni full mtongozo tena wa kubembeleza kweli kweli. Heri wenye bahati, pole sana dada kwa sababu ofisini is the worse place kukataliwa au kupigwa kibuti cha mapenzi so trade carefully.
 
Una matarajio makubwa mno ktk maisha, maisha ndio hayahaya, rahisisha baadhi ya mambo uishi kwa wepesi zaidi
 
Mmmmh Pole sana, i know how t feels.. Na wew siyo wa kwanza kukutana na kitu kama hiko, jipe moyo endelea na maisha yako jipende na kujithamini.
 
Samahani dada,ushawahi kutongozwa? Ulimwambiaje aliyekutongoza....kumbuka mapenzi ni kama umeme!
 
Wenzio wa umri huo saivi wanalea vijukuu,wewe bado unahangaika kujigonga kwa mtu asiyekutaka!
Pole,nyie ndo wale enzi za usichana wenu mlikua mnajidai kuchagua wanaume mara ooh nataka amazing man,handsome,lovly nd caring.
Usitusumbue tena..acha kubambia wanaume wa wenzio.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…