Alphonce Mawazo mwanasiasa wa kuigwa CHADEMA

Alphonce Mawazo mwanasiasa wa kuigwa CHADEMA

Mkuu wala usihofu....Hapa
Sombetini wala hatumuitaji Lema ni machalii tuu tutasimamia ngoma
nzima....Ushindi wa kimbunga cha kiangazi ni jambo la kawaida..

Sure...Arusha kazi ilishafanyika looong tyme
 
Ni mtu namkubali sana hapotezi muda kwa malumbano yasiyo na tija yeye ni mtu wa kuchapa kazi tu.

Mungu abariki kwa kweli.
 
:israel:Mungu amlinde ktk ziara zake kamanda MAWAZO, jana nilimwona akiwa Ngara na Dr Antony Mbasa (MB) wamewavua magamba wana ccm, wamepokea wanachama toka NCCR_Mageuzi, CUF na hata waliokua hawana chama walijiunga CHADEMA. Tumaini Makene & Ben SANANE je huyu kamanda wetu Mawazo anapata fungu kwaajili ya hizi ziara zake muhimu za ukombozi hasa huku kanda yaziwa??? NAOMBA JIBU.
 
Last edited by a moderator:
nakumbuka kuna mkutano ulifanyika mwanza shule ya msingi mbugani.alikuwepo msigwa,sugu,wenje na kiwia
mkutano mzima ulilipuka aongee mawazo kwanza!!
 
harakati za huyu kamanda mawazo zimenipa ujasiri wa hali ya juu sana , amenipa nguvu ya hatari sana katika kuipigania cdm , huyu mtu namkubali kinyama ! Udumu kamanda .
 
Kama kuna mtu anafanya kampeni za kitoto na za kijinga hapa JF ni Alphonce Mawazo, Ben Saanane na the so called Molemo. Kuna haja ya Mods kuchukua hatua dhidi ya hiki kikundi.
 
harakati za huyu kamanda mawazo zimenipa ujasiri wa hali ya juu sana , amenipa nguvu ya hatari sana katika kuipigania cdm , huyu mtu namkubali kinyama ! Udumu kamanda .

Watu wa Arusha mna shida sana! Sasa hivi kila kijana wa cdm anataka kupata cheo. Usipate shida bwanamdogo kuna "tindikali" tumia upate cheo kama Kileo.
 
uzao wa CCM

Soon akikataa kuwa msukule wa mbowe, mtamwita msaliti

time will tell
 
Back
Top Bottom