Alphonce Mawazo mwanasiasa wa kuigwa CHADEMA

Alphonce Mawazo mwanasiasa wa kuigwa CHADEMA

Mwenyezi Mungu amlinde,namwombea kheri zote kamanda Alphonce Mawazo
 
Huyu kamanda ndo tunatakiwa na makamanda wengine waige si jitu kama zito linajidai ndo cdm halafu hatuoni impact kigoma zaidi ya misifa yake ya kijinga eti ana akili, atoke atoke kina mawazo washike chama.
 
Alphonce Mawazo alipojitoa CCM mwaka jana na kuingia CHADEMA wengi hawakumwelewa! Wengine walidhani kafuata madaraka tu,lakini Mawazo tayari alikuwa na madaraka makubwa tu CCM tena ya kuchaguliwa kuwa Diwani wa Kata ya Sombetini Arusha.Alipojitoa CCM na udiwani ukaishia palepale.

Alphonce Mawazo kwa sasa jina lake linavuma kama moto wa Kiangazi huku Kanda ya ziwa.Ni mwanasiasa ambaye tangia ajitoe CCM na kujiunga Chadema ameamua kujikita vijijini huku Kanda ya ziwa kutoa elimu ya uraia na kueneza sera za Chadema.Anasimamia kwa vitendo operesheni ya chama sasa hivi ijulikanayo kama Chadema ni Msingi.

Kwa mwaka huu pekee Mwanasiasa huyu kijana ameweza kuzunguka kata na vijiji mbalimbali katika majimbo 30 ya Kanda ya ziwa.Katika majimbo hayo amefanikiwa kufanya mikutano ya hadhara 300.

Isitoshe kwa harakati zake hizi ameiwezesha Chadema kushinda vijiji na vitongoji mbalimbali katika chaguzi ndogo zilizofanyika mwaka huu Kanda ya ziwa.

Ninapoandika habari hii yuko katika jimbo la Ngara akiendeleza harakati za Chadema ni Msingi.

Hongera sana Alphonce Mawazo kwa kazi kubwa uliyofanya mwaka huu na Mungu azidi kukusimamia katika mwaka mpya wa 2014.

Makala hii Fupi ni kuonyesha mchango wako mkubwa ndani ya Chadema uathaminiwa na hauwezi kupita bure.
Amesemaje kuhusu gongo
 
Alphonce Mawazo alipojitoa CCM mwaka jana na kuingia CHADEMA wengi hawakumwelewa! Wengine walidhani kafuata madaraka tu,lakini Mawazo tayari alikuwa na madaraka makubwa tu CCM tena ya kuchaguliwa kuwa Diwani wa Kata ya Sombetini Arusha.Alipojitoa CCM na udiwani ukaishia palepale.

Alphonce Mawazo kwa sasa jina lake linavuma kama moto wa Kiangazi huku Kanda ya ziwa.Ni mwanasiasa ambaye tangia ajitoe CCM na kujiunga Chadema ameamua kujikita vijijini huku Kanda ya ziwa kutoa elimu ya uraia na kueneza sera za Chadema.Anasimamia kwa vitendo operesheni ya chama sasa hivi ijulikanayo kama Chadema ni Msingi.

Kwa mwaka huu pekee Mwanasiasa huyu kijana ameweza kuzunguka kata na vijiji mbalimbali katika majimbo 30 ya Kanda ya ziwa.Katika majimbo hayo amefanikiwa kufanya mikutano ya hadhara 300.

Isitoshe kwa harakati zake hizi ameiwezesha Chadema kushinda vijiji na vitongoji mbalimbali katika chaguzi ndogo zilizofanyika mwaka huu Kanda ya ziwa.

Ninapoandika habari hii yuko katika jimbo la Ngara akiendeleza harakati za Chadema ni Msingi.

Hongera sana Alphonce Mawazo kwa kazi kubwa uliyofanya mwaka huu na Mungu azidi kukusimamia katika mwaka mpya wa 2014.

Makala hii Fupi ni kuonyesha mchango wako mkubwa ndani ya Chadema uathaminiwa na hauwezi kupita bure.

Una hakika kwamba hajatumwa?

Apewe Uenyekiti wa Taifa ili akiimarishe chama.

 
Katika watu ambao wako makini na ni wana siasa hasa tuliowapata kutoka CCM ni pamoja na Mawazo...
Ataharibikia huko mana ataanza kumwagia watu tindikali, kupora wake za watu na kula ruzuku
 
mkuu Molemo mi ninaishi kanda ya ziwa huyu jamaa ni maarufu sana sana huku.
ombi langu huyu jamaa aongezewe mtu wa kuhabarisha habari zake kwa umma na zikiwemo picha.
 
Last edited by a moderator:
Kamanda Mawazo ukitaka kujipima ndani ya Chadema jaribu kugombea nafasi yoyote makao makuu.
 
Mtu hana nafasi yoyote katika chama anapata wapi ruksa ya kufanya mikutano, tumeona juzi Zitto Kabwe kwenda kuongea na wapiga kura wake tuliambiwa anakiuka taratibu za chama, hauwezi kufanya mikutano kama siyo kiongozi.

Kamanda Mawazo ni nani Chadema.
 
Last edited by a moderator:
Jimbo la BUSANDA jeupeee linamsubiri 2015.Kila la heri kamanda
 
Kwa wenyeji wa kanda ya ziwa kamanda Mawazo,anakubalika ni noma! jamaa anatisha ile mbaya,nimebahatika kukutana naye mara kibao katika oparesheni za chama na kila kona wanamkubali.IN SHORT MUNGU AMJALIE 2014 TUWE NAYE KATIKA UJENZI WA CDM.Karibu sana Magu kamanda!
 
Mkuu Molemo umeongea uhalisia wote, Mara ya kwanza kumjua kamanda Mawazo ni mwaka jana mwez wa 8 ktk M4C morogoro mjini, Kwakwel kamanda anaweza sana na zaidi ana moyo wa kujitoa sana, Ana mchango mkubwa kwa chama.

Virusi kama Zitto waige mfano huu na sio kuvimba kichwa eti nimejiunga na CDM sijui nikiwa na miaka 16 so what?
 
Last edited by a moderator:
Huyu kamanda ndo tunatakiwa na makamanda wengine waige si jitu kama zito linajidai ndo cdm halafu hatuoni impact kigoma zaidi ya misifa yake ya kijinga eti ana akili, atoke atoke kina mawazo washike chama.

Alipata 54% 2010 hata kwao wanamjua
 
Back
Top Bottom