Ally Hapi, Anguko lako kisiasa umelitengeneza mwenyewe!

Ally Hapi, Anguko lako kisiasa umelitengeneza mwenyewe!

Waziri Jaffu amejua kosa la Happi, Wewe unajua kilichojiri Au umekuwa Kama bendera?, uelekeo wa Upepo unakuwa ndio wa bendera?

soma ujumbe huo wa MAT ukimaliza
 

Attachments

  • 1540618944066.png
    1540618944066.png
    186.1 KB · Views: 49
Jokate anajitahidi huko Kisarawe lakini Jerry Muro is a disaster kule Aru meru eti anafunga ofisi ya Mbunge kwavile hakai ofisini!! Mbunge hatakiwi kuwa ofisini anatakiwa awe na waliomchagua!!!
Ha ha ha duuu
 
madaktari wamfanyie taiming tu..siku akiugua yeye au mmoja wa wanafamilia wake akilazwa bongo tu....wamkabidhi masindano awatibu mwenyewe
 
Tatizo hawa viongozi wa sasa hasa ma RC na ma DC wanaleta siasa katika kazi za professional madaktali na police ni kazi za professional ila siku hizi wanaingiliwa kazi zao na wana siasa
 
Unataka kusema vijana ni taifa la kesho? Huyu ni kiongozi kijana ndio kwanza kashika wadhifa tumuunge mkono na sio kumbeza kwa kila afanyalo. Kakosea sawa siajirekebishe maisha yasonge
Inabidi aombe radhi tujue kama kwel kakiri amekosea ila akiendelea kukaa kimya ni ujeuri na hafai kuwaongoza watanzania
 
Uzi upo page ua tatu Kote Ni Matusi dhidi ya RC lakin hatuambiwi kafanya nini!

Pengine Kosa la Huyo Daktari Bingwa halivumiliki Au Pengine Ni la jinai kabisa lakin tumekariri
Kama kosa lake halivumiliki wazir jafo hasingemuombea msamaha kwenye chama cha madaktari. Jafo ni muelewa na anajua wapi Hapi kajikanyaga
 
Kuwa kiongozi ni karama ambayo ukipewa lazima uitunze na kufuata misingi yote muhimu. Wewe baada ya kupewa u RC Iringa ukadhani adui yako ni mwakilishi wa wananchi Mch.Msigwa badala ya umasikini.
Pia watumishi wa umma ukawaona kama takataka mbele yako ambao wengi wao wameitumikia nchi hii kwa miaka mingi kwa uadilifu mkubwa sana.
Sasa wewe ukaleta hayo na ona sasa yanakutumbukiza shimoni kisiasa kwa kasi usiyotegemea.
Ulipaswa kulazimishwa kuomba radhi hadharani au uwajibike. Utajikuta kama Wema.View attachment 912420
Kwa kwwli alichofanya Ally Happy alikosea sana, dunia inatucheka, udaktali ukiachana na mapungufu yake( hapa tz) its cobsidered a holy job, holy responsibility.

Sisa za kipuuzi tuziache. Ali Hapi alipelekwa kimkakta Iringa, anadhani anaweza kudeal na kila kitu.

Ndio maana tangu Rais Magufuli aingie madarakani Takwumu zinaonesha vifo vya akina mama wajawazito vinaongezeka kila mwaka badala ya kupungua.
Sijui tatizo liko wapi, viongozi wa kiserikaki badala ya kupambana na matatizo ya kijamii, nguvu na pesa wamewekeza kupambana na wapinzani.

Yamkin huyo daktari ana elements za kipinzani.
 
Mnaojadili hili suala wenyewe ni makanjanja kama mnayoyaongea kuhusu RC. Wengine hatujui nini kimetokea tunauliza hatujibiwi watu wamekaza shingo na vidole tu. Hivi hakuna hata mmoja hapa anayeweza kutoa taarifa kwa ufupi tu kilichotokea? Au ndo ujuaji mwingi?
Haijalishi as long as Jafo kamwombea msamaha basi Ali hapi ni mkosaji.
 
Hata Jiwe alijuta kumpa ukuu wa mkoa; siku ile baada ya kumuapisha alidiriki kusma kuwa angeyajua mapema mambo yaliyoshamili Kinondoni angeliweza kumtumbua!!!
Sasa kwanini hakumtumbua kama alimaanisha? Magu tunayemfahamu anaweza kukuteua saa mbili asubuhi na akakutumbua saa 3 asubuhi!
 
Hakuna kitu kimekere kama wakuu wa wilaya na mikoa kukurupuka kuweka ndani watendaji tena hadharani mbele ya vyombo ya habari
Ni ulimbukeni ulimbukeni
 
Mnaojadili hili suala wenyewe ni makanjanja kama mnayoyaongea kuhusu RC. Wengine hatujui nini kimetokea tunauliza hatujibiwi watu wamekaza shingo na vidole tu. Hivi hakuna hata mmoja hapa anayeweza kutoa taarifa kwa ufupi tu kilichotokea? Au ndo ujuaji mwingi?
Rc alimtumbua Doctor mkuu wa Hosp ya wilaya.. inshort tu japo kaingilia taratibu za taasisi ya afya.
 
Back
Top Bottom