All JF members... Happy Holidays...

he he....ninawahi sensa mie....nasikia mwaka huu tulipungua sana.....
Sa unakwenda na mikakati gani ya kuongeza kizazi?...Salamu kwa TANMO!...Nasikia amekaa No 25 kwenye saibaba!
 
Na mie ndo huyu jirani ako.
Kila saa unaniangukia ukisinzia
Dah!! Na wewe uache kula Karanga na Mayai kwenye basi unatusumbua kweli
dah hivi kumbe tupo wengi humu ndani ya basi....hebu tupa macho hapa #26.....
Mwambie huyo jirani yako tubadilishane siti nije nikae kwako huyu Kongosho ananisumbua na Karanga na Mayai yake ya kuchemsha
 
NAWE PIA CANTA....WHEN U R LONELY,WISH U LUV, WHEN U R DOWN, WISH U JOY, WHEN U R TROUBLED..WISH U PEACE...WHEN THINGS SEEM EMPY, WISH U HOPE..MERRY X-MASS DEAR
 
Dah!! Na wewe uache kula Karanga na Mayai kwenye basi unatusumbua kweli

Mwambie huyo jirani yako tubadilishane siti nije nikae kwako huyu Kongosho ananisumbua na Karanga na Mayai yake ya kuchemsha

nimemuona wakati ananunua mahindi ya kuchoma....
 
FOR MORE THAN 6-YEARS NOW..I DDNT SPEND X-MASS HOLIDAY WITH MY PARENTS!! WHAT X-MASS IS THIS TO AT MA HOME WITH MA HOMIZ CELEBRATING A X-MASS!! NIKO NA FURAHA KUWA NA WAZAZI NA FAMILIA KIUJUMLA HAPA NYUMBANI, NINA FURAHA SANA!!
NAWATAKIA WENGINE WOTE A MERRY X-MASS! HOPE ALL OF US HERE JF ARE HAVING A NICE HOLIDAY AND A GREAT NEW YEAR!! I HOPE ALL OF YOUR WISHES COME TRUE. THE SMELL OF GINGERBREAD ROAMS THROUGH THE HOUSE.
NOTHING IS STIRRING NOT EVEN A MOUSE.

MERRY X-MASS AND HAPPY NEW YEAR ALL!!
MY REGARDS!!






 
NIKO HAPP AND ITS MY WISH ALL JF MEMBERS TO FEEL THE LOVE OF THIS GREAT X-MASS!!



 
Natia timu jioni ya leo kutokea Arusha maana nikichelewa watalitia maji. Safari njema
 
Sinziga.... All the best katika this Holiday.... Hivo chukua hio!


[video=dailymotion;xkq97h]http://www.dailymotion.com/video/xkq97h_rihanna-cheers-drink-to-that-official-music-video_music[/video]
 
sinziga.... All the best katika this holiday.... Hivo chukua hio!


[video=dailymotion;xkq97h]http://www.dailymotion.com/video/xkq97h_rihanna-cheers-drink-to-that-official-music-video_music[/video]

thanks ad..i like rihanna!!
 
Cantalisia mdogo wangu, mbona hatukaribishani? lol..... Happy bon voyage...
 
Heee!asa mbona tunachuniana swaiba!au huyo dada hapo kakushika TF!
Nilikuwa nina dili na huyu mdada tokea tumeanza safari amenunua mahindi ya kuchoma, hatujakaa sawa kanunua karanga tuliposimama high way kanunua mayai ya kuchemsha na korosho ndio nafanya mpango wa kuhama siti
 
Nilikuwa nina dili na huyu mdada tokea tumeanza safari amenunua mahindi ya kuchoma, hatujakaa sawa kanunua karanga tuliposimama high way kanunua mayai ya kuchemsha na korosho ndio nafanya mpango wa kuhama siti


PA hi!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…