Aljazeera ndo chombo pekee kinaripoti taarifa kwa ufasaha

Aljazeera ndo chombo pekee kinaripoti taarifa kwa ufasaha

stakehigh

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2019
Posts
39,382
Reaction score
39,581
Aljazeera wako radhi mwandishi wa habari awepo site na akwepe bomu lakini sio kurusha habari nje ya hapo

Aliekua mkurugenzi wa bbc TIM DAVIE pamoja na msaidizi wake walijiuzulu baada ya kashfa nzito ya kusambaza taarifa za uongo, kujiuzulu huzu kunaambatana na faini ya $1B ambayo trump ametaka kulipwa kwa kumchafua

Bbc na pacha wake cnn wanashtumiwa kila mara kwa kueneza taarifa za uongo na kukuza habari zaidi ya kilichotokea

Kwa upande wa 2, aljazeera ndo anaebaki kwa taarifa za uhakika na uhalisia, wanajua sana kuwajibika mara nyingi sna tumewaona waandishi wao wakiwa front kwenye vita wakiripoti uhalisia, hali hii ni tafauti sana na bbc pamoja na cnn wanaopenda kuripoti taarifa ikiwezekana hata wakaongezea na AI
 
Aljazeera wako radhi mwandishi wa habari awepo site na akwepe bomu lakini sio kurusha habari nje ya hapo

Aliekua mkurugenzi wa bbc TIM DAVIE pamoja na msaidizi wake walijiuzulu baada ya kashfa nzito ya kusambaza taarifa za uongo, kujiuzulu huzu kunaambatana na faini ya $1B ambayo trump ametaka kulipwa kwa kumchafua

Bbc na pacha wake cnn wanashtumiwa kila mara kwa kueneza taarifa za uongo na kukuza habari zaidi ya kilichotokea

Kwa upande wa 2, aljazeera ndo anaebaki kwa taarifa za uhakika na uhalisia, wanajua sana kuwajibika mara nyingi sna tumewaona waandishi wao wakiwa front kwenye vita wakiripoti uhalisia, hali hii ni tafauti sana na bbc pamoja na cnn wanaopenda kuripoti taarifa ikiwezekana hata wakaongezea na AI
Actual bullshit, hawakuoigwa ban tanzania baada ya kureport maandamano?
 
Aljazeera wako radhi mwandishi wa habari awepo site na akwepe bomu lakini sio kurusha habari nje ya hapo

Aliekua mkurugenzi wa bbc TIM DAVIE pamoja na msaidizi wake walijiuzulu baada ya kashfa nzito ya kusambaza taarifa za uongo, kujiuzulu huzu kunaambatana na faini ya $1B ambayo trump ametaka kulipwa kwa kumchafua

Bbc na pacha wake cnn wanashtumiwa kila mara kwa kueneza taarifa za uongo na kukuza habari zaidi ya kilichotokea

Kwa upande wa 2, aljazeera ndo anaebaki kwa taarifa za uhakika na uhalisia, wanajua sana kuwajibika mara nyingi sna tumewaona waandishi wao wakiwa front kwenye vita wakiripoti uhalisia, hali hii ni tafauti sana na bbc pamoja na cnn wanaopenda kuripoti taarifa ikiwezekana hata wakaongezea na AI
Kwa kweli akili ,busara na hekima mmekosa,nyinyi bado evolution ya kuwa binadamu kamili bado haijatimia bado mpo kwenye hatua ya evolution kuelekea binadamu kamili,Sijui mlifikaje lakini ninachojua kwa kuwa ni wajinga kuwatoa kwenye hicho kiti ni rahisi sana ni kuwachokoza mlipuke tuwavunje vichwa vyenu,haki ipatikane
Wewe na mwigulu eti ndio think tank,shenzi kabisa
 
Kwa kweli akili ,busara na hekima mmekosa,nyinyi bado evolution ya kuwa binadamu kamili bado haijatimia bado mpo kwenye hatua ya evolution kuelekea binadamu kamili,Sijui mlifikaje lakini ninachojua kwa kuwa ni wajinga kuwatoa kwenye hicho kiti ni rahisi sana ni kuwachokoza mlipuke tuwavunje vichwa vyenu,haki ipatikane
Wewe na mwigulu eti ndio think tank,shenzi kabisa
Sasa una akili halafu hauna ela, hio akili ya nn sasa
 
So walivyopigwa bann hapa bongo kwa kutangaza vurugu za uchaguzi shida ilikuwa wao au habari waliyotangaza?
Wana afadhali, huezi kuwaskia wanatoa makisio eti kuna makaburi ya kondo
 
Israel walilipua office zao kwa usenge wao wa kuripot habari za uongo.
 
Sasa una akili halafu hauna ela, hio akili ya nn sasa
Heri niwe sina hela kuliko kukosa akili maana unaonekana kituko tu,ona sasa mnavyoaibika na ona mlivyodhalilika hampendwi kila kona ya nchi, hii yote imesababishwa na kukosa akili ,maana mngekuwa na akili msingefanya miscalculation ,maana mtu mwenye akili timamu husukuma kete zake kwa ustadi,unaenda kuuwa raia elfu 23 plus,kwahiyo unataka ukatawale mbuzi,kwa lugha ya kawaida wewe na mnyama sokwe mnapishana nini???
 
Heri niwe sina hela kuliko kukosa akili maana unaonekana kituko tu,ona sasa mnavyoaibika na ona mlivyodhalilika hampendwi kila kona ya nchi, hii yote imesababishwa na kukosa akili ,maana mngekuwa na akili msingefanya miscalculation ,maana mtu mwenye akili timamu husukuma kete zake kwa ustadi,unaenda kuuwa raia elfu 23 plus,kwahiyo unataka ukatawale mbuzi,kwa lugha ya kawaida wewe na mnyama sokwe mnapishana nini???
Huezi kua na akili alafu ukashimdwa kupata ela, the fact kwamba huna ela.means huna akili, kila.utakachojitahidi kuongea baada ya hapa ni ujinga kwa sababu huna akili
 
Wana afadhali, huezi kuwaskia wanatoa makisio eti kuna makaburi ya kondo
Thibitisha kama kondo hakuna makaburi ya halaiki kama walivyoripoti.
Kwanza wame report Kwa uchache mno uhalisia Ile habari Yao haifiki hata 10% ya kilichotokea
 
Huezi kua na akili alafu ukashimdwa kupata ela, the fact kwamba huna ela.means huna akili, kila.utakachojitahidi kuongea baada ya hapa ni ujinga kwa sababu huna akili
Mnaona jinsi akili zenu zilivyo za kijuha,unapola rasilimali za watanganyika alafu unajiona unaakili,wewe na gaidi unapishana nini??,
Ndio maana kuna thread nilianzisha inasema CCM kwa sasa sio political part, CCM kwa sasa ni terrorist organization, japo thread ilifutwa
Nyinyi na vikundi vya kigaidi hamna tofauti japo mmevaa vazi la kushikiria nchi kimabavu
 
Aljazeera wako radhi mwandishi wa habari awepo site na akwepe bomu lakini sio kurusha habari nje ya hapo

Aliekua mkurugenzi wa bbc TIM DAVIE pamoja na msaidizi wake walijiuzulu baada ya kashfa nzito ya kusambaza taarifa za uongo, kujiuzulu huzu kunaambatana na faini ya $1B ambayo trump ametaka kulipwa kwa kumchafua

Bbc na pacha wake cnn wanashtumiwa kila mara kwa kueneza taarifa za uongo na kukuza habari zaidi ya kilichotokea

Kwa upande wa 2, aljazeera ndo anaebaki kwa taarifa za uhakika na uhalisia, wanajua sana kuwajibika mara nyingi sna tumewaona waandishi wao wakiwa front kwenye vita wakiripoti uhalisia, hali hii ni tafauti sana na bbc pamoja na cnn wanaopenda kuripoti taarifa ikiwezekana hata wakaongezea na AI
Vipi kuhusu TBC yetu ndugu Stakehigh?
 
Thibitisha kama kondo hakuna makaburi ya halaiki kama walivyoripoti.
Kwanza wame report Kwa uchache mno uhalisia Ile habari Yao haifiki hata 10% ya kilichotokea
Hayo makaburi uliwaona wakichimba
 
Back
Top Bottom