Aliyemwelewa Kipanya Hapa Atie Neno!

Aliyemwelewa Kipanya Hapa Atie Neno!

Nchi ilishatoka nje ya mstari toka kitambo....unaona jamaa mmoja wa kijani anajitahidi kuirudisha mahali pake na hakika karibia anaweza ona samaki mwenyewe ana matumaini ..hamkatishi tamaa anajisogeza....lakini kuna wenye #akili# wanatizama tu na ni wachoyo wa kutoa mawazo wakati unaostahili....[emoji122][emoji122][emoji122] big up mr. greenpipo
Walishazitoa wakaitwa wasaliti, sio wazalendo, tumbili na majina mengi ya dhihaka. Goli la mkono umelisahau?
 
Mbaya zaidi AKILI za phd feki haziwezi kuambatana na HEKIMA
 
Samaki mkunje angali mbichi lakini samaki TZ ameshakomaa ukilazimisha atavunjika.
 
Hakuna haja ya kumsukumia majini huyo samaki,ongeza ujazo wa maji tu mwenyewe atajikuta ndani.

Ni sawa na kukazana kuwanyamazisha wapinzani na wakosoaji kwa nguvu badala ya kurekebisha yale wakosoayo mpaka wajikute hawana la kuongea.
 
Nilivyomuelewa.....
Maelezo
1. Kwa kawaida samaki yake maji, na samaki ili ajidai na afurahie maisha inabidi awe ndani ya mazingira yake ambayo ni maji.
2. Huyo jamaa anaonekana anamsukuma Samaki mwenye jina "TZ" akitumia nguvu kumrejesha kwenye maji huku samaki akionekana kwenye pozi la kubisha/ kutotaka kurudi.
3. Watu wawili wanashangazwa na matumizi ya nguvu katika tendo la kumrudisha samaki kwenye maji huku wakiulizana i wapi busara na hekima katika zoezi hili.

Nilivyoelewa.
Katika kuirudisha nchi katika sehemu yake au kwenye mstari au katika mazingira yenye matokeo chanya kuna wakati ni vema ikatumika busara na hekima kuliko nguvu kwa sababu unaweza kutumia nguvu na bado nchi ikagoma kwenda / ikashindikana kwenda unapotaka.
Hapo ndipo kuna msemo unasema "kila jambo lina wakati wake na majira yake."
 
Siku zote vikaragosi vya mchoraji Masood(Kipanya) hubeba ujumbe mzito, Na Ni burudani Sana ukimwelewa. Mimi leo nimetoka kapa, lakini sijakubali kupunjika ndio maana nikualikeni mlioelewa hii twende sawa. Karibu View attachment 594653
Adi aingie baharini atakuwa samaki keshakufa. Eh afu samaki kaandikwa tz inamaana anaesukuma ni chama tawala kijan afu nguvu hakuna angekuwa na hekma angeomba msaada kwa hao jamaa wawili
 
Siku zote vikaragosi vya mchoraji Masood(Kipanya) hubeba ujumbe mzito, Na Ni burudani Sana ukimwelewa. Mimi leo nimetoka kapa, lakini sijakubali kupunjika ndio maana nikualikeni mlioelewa hii twende sawa. Karibu View attachment 594653
Mwenye kijani yupo kazini (hapa kazi tu) kuinyoosha nchi iliyopotea muelekeo. Ni kazi ngumu sana. Lakini angalia, TZ imeanza kugeuka kuelekea kunakotakiwa.

Hawa wengine wamebarizi tu na kutoa kejeli wakati wanapiga soga. Ni kupiga nadharia tu na kupinga juhudi zote anazofanya kijani. Kama hawawezi kumsaidia ni afadhali waondoke. Wanamtia uvivu mwenzao.

How about that?[emoji38][emoji38][emoji38]
 
Siku zote vikaragosi vya mchoraji Masood(Kipanya) hubeba ujumbe mzito, Na Ni burudani Sana ukimwelewa. Mimi leo nimetoka kapa, lakini sijakubali kupunjika ndio maana nikualikeni mlioelewa hii twende sawa. Karibu View attachment 594653
Kwaiyo jamaa atumii akili wala hekima anatumia nguvu [emoji10] [emoji10] kanuni inasema MTU asiye na akili wala hekima ni sawa na kichaa
 
Mama TZ amefananishwa na samaki mkubwa lakini watu wabaya wakamtoa sehemu aliyopaswa kuwa yaani baharini kisha akajikuta yuko nchi kavu. Sasa inajulikana kabisa kuwa huko nchi kavu hawezi kuendelea kuwa hai, atakufa muda si mrefu. Kwa hiyo wenye dhamana ya kuhakikisha uhai wake inabidi wasaidiane uli kumrudisha mahali pake yaani baharini. Lakini nkwa bahati mbaya ni mtu mmoja tu mwenye dhamana ndiyo anajitahidi kujaribu kumsukuma arudi majini, wenzake wote wa kijani wamekula kona wakamwachia MZALENDO mmoja tu anahangaikia uzima wa mama TZ. Hii kazi ni kubwa sana na inavyoonekana hataiweza peke yake. Hawa wengine wanaodai anatumia nguvu bila akili wameshindwa kuyasoma mazingira vizuri wakidhani anatumia nguvu bila akili ndio maana hajaweza kumrudisha mama TZ mahali pake. Ukweli ni kwamba anaonekana kuelemewa na kazi ya kumrejeza mama TZ mahali pake si kwa sababu hatumii akili, bali kwa sababu ameachiwa kazi hiyo peke yake na umoja umekosekana, wakati inafahamika kuwa umoja ni nguvu. Suluhisho ni kuwahimiza wote wenye dhamana kurudisha moyo wao wa uzalendo ili gurudumu la maendeleo kuelekea uchumi wa kati lisukumwe na wote pasipo kumwachia mtu mmoja. Hawa wanaoteta pia ni rtatizo maana wameshindwa kuisoma hali halisi.
 
Mwenye kijani yupo kazini (hapa kazi tu) kuinyoosha nchi iliyopotea muelekeo. Ni kazi ngumu sana. Lakini angalia, TZ imeanza kugeuka kuelekea kunakotakiwa.

Hawa wengine wamebarizi tu na kutoa kejeli wakati wanapiga soga. Ni kupiga nadharia tu na kupinga juhudi zote anazofanya kijani. Kama hawawezi kumsaidia ni afadhali waondoke. Wanamtia uvivu mwenzao.

How about that?[emoji38][emoji38][emoji38]
Hahaha mahaba yatakuua mkuu. (CCM) yangu
 
kumrejesha nyangumi baharini ambako ndio kwake hakuhitaji nguvu kubwa..ila huyo kijana anatumia nguvu hani kumuumiza nyangumi badala ya kumsogeza kwa akili tu
 
Yaani nchi imetoka nje ya misingi yake,lakini ajabu waliopewa dhamana wanatumia nguvu nyingi bila kutumia akili na hekima kuirudisha kweny mstari..

Mimi nimemuelewa hivyo.
Uko zvr sn
 
Siku zote vikaragosi vya mchoraji Masood(Kipanya) hubeba ujumbe mzito, Na Ni burudani Sana ukimwelewa. Mimi leo nimetoka kapa, lakini sijakubali kupunjika ndio maana nikualikeni mlioelewa hii twende sawa. Karibu View attachment 594653
CCM wanatumia nguvu bila kushiriksha akili kwny kuamua na kuendesha mambo mbali mbali ya nchi , hyo anayesema "watupshe wenye akili " ni Lipumba (na CUF yake , wana akili ila hekima hawana ...wanalazmsha wakubalike kuwa wana akili ila hawana hekima ya kuwasikilza wengne , sas Masoud ndio anamwambia kwamba sio akili tu bali na hekima inahitajika katika kuamua/kufnya mambo yafanikiwe katika nchi .
 
Nguvu bila maarifa ni kazi bure,kuna wengine wanalazimisha wakati fani zao ni kushika jembe huko ndiko nguvu zinatakiwa
 
Huyo samaki aitwaye TZ ametoka nje ya maji (could be bahari au ziwa) na akiendelea kuwa nchi kavu atakufa. Huyu ndugu mwenye shati la kijani anapambana kumrudisha kwenye maji kwa nguvu zake zote nadhani lengo ni kumwepusha kufa. Hawa jamaa pembeni mmoja ana shati jekundu na mwingine jeusi badala ya kumsadia wanamjadili ikiwa ataweza kweli kumrudisha kwa kutumia nguvu peke yake bila kuchanganya na akili/hekima.
 
Back
Top Bottom