Aliyemtapeli Imamu simu, kusomewa Dua Maalum


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,215
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,215 280
Tapeli maarufu ambaye ameutumia mwezi Mtukufu wa Ramadhani kutapeli kwenye misikiti mbalimbali kwa minajili ya kufuturisha sasa anaandaliwa dua maalum kwa mujibu wa Imam wa Msikiti mmoja huko Temeke DSM aliyekua akihojiwa na Clouds nami kumsikia LIVE

Tapeli huyo alifika kwa imamu akiwa na toyo na kumwambia amekuja hapo kwa nia ya kufuturisha na akamwomba wanawake wawili wa kupika, alipoondoka nao kama anakwenda sokoni akawapiga simu kisha kurudi kwa imamu naye akampiga simu kwa kumwambia anataka aongee na mtu wa kumtumia fedha na kutokomea nayo kumbe alimfuata wa toyo na kumtapeli pia simu yake.

Yasemekana ameshafanya hivi huko Mbagala na kwingineko
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,065
Likes
3,207
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,065 3,207 280
Aombewe dua ili iweje? Yaani kuna watu hawajui kusamehe.
 
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
130
Likes
82
Points
45
M

MWANAMALEMBE

Senior Member
Joined Jun 26, 2016
130 82 45
Sasa hiyo dua inafanyaje kazi?
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,543
Likes
1,763
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,543 1,763 280
Sio mchezoo.mambo ya dua tena ina-apply vipi na utapeli?asamehe 7×70.
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,164
Likes
2,351
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,164 2,351 280
Huu si ni mwezi wa toba na kusamehe?
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
821
Likes
293
Points
80
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
821 293 80
Tapeli maarufu ambaye ameutumia mwezi Mtukufu wa Ramadhani kutapeli kwenye misikiti mbalimbali kwa minajili ya kufuturisha sasa anaandaliwa dua maalum kwa mujibu wa Imam wa Msikiti mmoja huko Temeke DSM aliyekua akihojiwa na Clouds nami kumsikia LIVE

Tapeli huyo alifika kwa imamu akiwa na toyo na kumwambia amekuja hapo kwa nia ya kufuturisha na akamwomba wanawake wawili wa kupika, alipoondoka nao kama anakwenda sokoni akawapiga simu kisha kurudi kwa imamu naye akampiga simu kwa kumwambia anataka aongee na mtu wa kumtumia fedha na kutokomea nayo kumbe alimfuata wa toyo na kumtapeli pia simu yake.

Yasemekana ameshafanya hivi huko Mbagala na kwingineko
Mbona Sioni Utapeli Hapo??
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,119
Likes
5,337
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,119 5,337 280
Asamehe tu
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,258
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,258 280
Wezi wengi tu huku mtaani kwetu huwa wanaambiwa watasomewa dua lakini mpaka leo wapo fresh. Hii dua ni Uchawi wa kufikirika tu na kumtisha mtu.
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,551
Likes
24,910
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,551 24,910 280
Huu si ni mwezi wa toba na kusamehe?
Kwa hiyo hata huko mitaani wale wezi mnaowachoma moto kwa kujichukulia sheria mkononi nao mtawasamehe?
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,266
Likes
3,604
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,266 3,604 280
Comment yako imejaa mihemko na chuki zaidi kwa dini fulani,kwa hiyo wale wanaoua vibaka mitaani au wazinzi walioshikwa na wake za watu wao hua wanamrahishia kazi nani?
Hao wanaoua vibaka mtaani sio viongozi wa dini, kwa hiyo lolote wanalofanya halihusiani na mafundisho yoyote. Kumbuka ile kauli niliyoizungumzia imetoka kwa Imamu wa msikiti ambaye anaongoza waumini kadhaa katika swala zao, hivyo atakalolifanya tena msikitini halina shaka yoyote kuwa ni kwa mujibu wa mafundisho ya imani yake
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,670
Likes
8,740
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,670 8,740 280
Unaibaje cm sasa hivi... Dk mbili tu inazimwa...
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,164
Likes
2,351
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,164 2,351 280
Kwa hiyo hata huko mitaani wale wezi mnaowachoma moto kwa kujichukulia sheria mkononi nao mtawasamehe?
Mimi siyo muislamu so kichapo hakina likizo nilikuwa nawauliza waislamu?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,404
Likes
14,640
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,404 14,640 280
Naomba mawasiliano na huyo Imam nataka awasomee dua CCM pia
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477