Aliyempa mimba mke wa mtu, amnunulia gari mume


salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
2,426
Likes
2,744
Points
280
Age
27
salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
2,426 2,744 280
Mwanaume mmoja Raia wa Nigeria
ambaye anaishi Afrika Kusini,
amenunua gari ya kifahari aina ya
Mercedes-Benz G-class, na kumpa
mwanaume mwenzake, ili kumuomba
msamaha kwa kumpa ujauzito mke
wake walipokuwa wakichepuka.
Gari aina ya Mercedes-Benz G-
class.
Mwanaume huyo aliyejulikana kwa jina
la John, amenukuliwa na moja ya
mtandao wa habari wa Afrika Kusini
unaoitwa Daily Live, akisema kwamba
mume wa mchepuko wake huyo
alimsamehe mara tu baada ya
kumkabidhi gari hiyo.
“Najua nilichokifanya sio kizuri, lakini
najisikia vizuri amepokea zawadi
yangu. Amekubali kuwa mke wake
ambaye ni 'girl friend' wangu ni
mjamzito na hivi karibuni atajifungua
mtoto wa kiume ambaye ni wa kwangu.
Mwanzoni alikuwa na hasira lakini
nilipompa gari hasira zake zilimuisha”,
alinukuliwa John.
Mtandao huo ulipofanya mazungumzo
na mwanaume mwenye mke wake
alinukuliwa akisema kuwa..... “Itakuwa
ni kosa kuniambia mi ni mpumbavu,
suala limeshatokea na hatuwezi
kulifuta, tulikaa chini tukayamaliza
kama wanaume, biblia imesema
tusamhe na kusahau. Siku zote
nilikuwa na ndoto ya kuendesha G-
Wagon, Krismas imekuja mapema
kwangu na familia yangu”.
Mwanaume huyo aliendelea kusema
kwamba ...”mtoto atazaliwa siku si
nyingi nami nitamjali kama mwanangu,
baba yake akitaka kumchukua
kumpeleka kwao Nigeria sitajali,
nitampa ushirikiano wote mke wangu,
hiyo ndio ndoa. Nampenda mke wangu
na sitamuacha kwa sababu ya ujauzito
wake wa bahati mbaya”.
Imetafsiriwa kutoka African Spotlight
 
hassan kisabya

hassan kisabya

Senior Member
Joined
Jun 14, 2014
Messages
167
Likes
107
Points
60
hassan kisabya

hassan kisabya

Senior Member
Joined Jun 14, 2014
167 107 60
Mwanaume mmoja Raia wa Nigeria
ambaye anaishi Afrika Kusini,
amenunua gari ya kifahari aina ya
Mercedes-Benz G-class, na kumpa
mwanaume mwenzake, ili kumuomba
msamaha kwa kumpa ujauzito mke
wake walipokuwa wakichepuka.
Gari aina ya Mercedes-Benz G-
class.
Mwanaume huyo aliyejulikana kwa jina
la John, amenukuliwa na moja ya
mtandao wa habari wa Afrika Kusini
unaoitwa Daily Live, akisema kwamba
mume wa mchepuko wake huyo
alimsamehe mara tu baada ya
kumkabidhi gari hiyo.
“Najua nilichokifanya sio kizuri, lakini
najisikia vizuri amepokea zawadi
yangu. Amekubali kuwa mke wake
ambaye ni 'girl friend' wangu ni
mjamzito na hivi karibuni atajifungua
mtoto wa kiume ambaye ni wa kwangu.
Mwanzoni alikuwa na hasira lakini
nilipompa gari hasira zake zilimuisha”,
alinukuliwa John.
Mtandao huo ulipofanya mazungumzo
na mwanaume mwenye mke wake
alinukuliwa akisema kuwa..... “Itakuwa
ni kosa kuniambia mi ni mpumbavu,
suala limeshatokea na hatuwezi
kulifuta, tulikaa chini tukayamaliza
kama wanaume, biblia imesema
tusamhe na kusahau. Siku zote
nilikuwa na ndoto ya kuendesha G-
Wagon, Krismas imekuja mapema
kwangu na familia yangu”.
Mwanaume huyo aliendelea kusema
kwamba ...”mtoto atazaliwa siku si
nyingi nami nitamjali kama mwanangu,
baba yake akitaka kumchukua
kumpeleka kwao Nigeria sitajali,
nitampa ushirikiano wote mke wangu,
hiyo ndio ndoa. Nampenda mke wangu
na sitamuacha kwa sababu ya ujauzito
wake wa bahati mbaya”.
Imetafsiriwa kutoka African Spotlight
Mmmhh ,mke! !?? Hii ngumu kumeza !
 
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
536
Likes
685
Points
180
Age
30
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
536 685 180
Daaaah jamaa ana moyo wa chuma si bure huyu
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
5,349
Likes
7,317
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
5,349 7,317 280
Hata mimi gari siliachi, maana ukikataa haifuti ukweli kuwa umechapiwa. Nachukua ndinga then natoa talaka saba.
Ukitoa talaka mwenye pesa anajibebea
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
5,349
Likes
7,317
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
5,349 7,317 280
fresh tu, na mimi si natafuta mtoto mbichi wa kula naye maisha maana hata yeye akienda kwa pedezyee ataachwa tu akichuja atafutwe mkali.
Thubutuuuuu
 
Nahirat

Nahirat

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
607
Likes
927
Points
180
Nahirat

Nahirat

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2017
607 927 180
Sasa wanaume humu wengi mmesema ni ulofa. Unaweza ukatae na bado wandelee. Sasa nani atakua lofa
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,120
Likes
4,276
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,120 4,276 280
Sasa wanaume humu wengi mmesema ni ulofa. Unaweza ukatae na bado wandelee. Sasa nani atakua lofa
Weee kuto..mbewa halafu anajitangaza hadharani....eti nimempa, khaaaaas

Kisa anafedha, ataziacha nayeye watamto..mbea aliowacha.
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252