Aliyekuwa katibu wa CHADEMA Mara ajiunga CCM

Aliyekuwa katibu wa CHADEMA Mara ajiunga CCM

Hii ni habari ya siku nyingi sana(mwaka jana wakati wa mchakato wa uchaguzi) ilizungumzwa sana kwenye vyombo vya habari na hapa JF........So hii thread haina mashiko,habari yake imezeeka ati...
 
Oh damn inaelekea huna taarifa na chama hiki utakuwa umedandia treni kwa mbele, hapa kila mwanachama haelewi ni hasa kimetokea kwa huyu jamaa ghafla bila maelezo na likuwa akifanya kazi za Chama mpaka jana. Usikurupuke soma hoja tuje tunafanyaje hapa.Kumbuka asilimia 90 ya wapiga kura wetu Musoma ni kutoka Mwalo wa Mwigobero na Soko kuu ambao ni wajasiamali wadogo kimtazamo wanaweza kuyumbishwa sana na uamuzi huu.
Wewe unambishia mke wa rais?? Ooh kila kitu nilichouliza hapo ni uongo.
 
Old News... Huyo Mbunge wa Chadema aliyejitoa alikanusha kwanza kwahiyo hakuna Ushahidi-- CASE CLOSED TUSUBIRI 2015

ni kweli hii habari ni ya zamani nimeileta makusudi bcoz of contents zake

Hii ni habari ya siku nyingi sana(mwaka jana wakati wa mchakato wa uchaguzi) ilizungumzwa sana kwenye vyombo vya habari na hapa JF........So hii thread haina mashiko,habari yake imezeeka ati...

Hii sio habari ya Mwaka jana Mkuu? Au mimi tu ndio sijaelewa?

Mbona naiona kama ni habari ya siku nyingi sana hii....


Mkuu balantanda naona unatumia nguvu nyingi lakini soma contents za ndani, katibu huyu alipandikizwa cdm long time Magamba walikuwa wanasubiri muda wake, Heading ni style ya uandishi wa mvuto
 
Hii habari nadhani ni ya siku nyingi, lakini imewekwa hapa ili kuonyesha picha halisi ya yule Katibu wa CDM Mara aliyehamia CCM. Angalia hapo kwenye red, nadhani ndo msisitizo ulipo.
 
I can relate ths thread na ile ya huyo mtuhumiwa kujiunga na CCM.I thnk ths thread is a counter attack to that thread kujustfy kujitoa kwake...
 
Mkuu huo ndiyo ukweli nami nillitaka kuweka bayana hilo, na kwa taarifa tu hiyo nafasi ya katibu aliyosimamishwa bawaba Nyanza bado haijajazwa baada ya kutemwa kwa usaliti wake. Kisha anasema ana mapya ama kweli CCM hapo wamelamba galasa na ndiyo mwisho wake kisiasa.

Kumbe huyu Bwana anakimbia aibu kwa hiyo sumu atakayomwaga atatoa wapi wakati ni msaliti. Yaani CCM wahesabu tu lucifa amewaangukia
 
nilisema watarudi wengi tu na bado maana nape hajawatembelea msoma.nyanza kazungumza ukweli tatizo la chama chetu cdm ni kuongozwa kama mali ya mtu na muda mwingine kuendeshwa kama kundi la watu fulani hivi kutoka kaskazini.hili litatufanya tuendelee kuhama chama hiki na tunamuomba nape aje huku kwetu ili atukabidhi kadi za ccm.tumechoka basi tu.
 
Alidhani siasa ni kula, CDM hakuna kulambalamba nahisi amenunuliwa aende zake, njaa itampeleka kila kona maadamu anaahidiwa ugali
 
Siraji acha ushamba na kupotosha umma,hivi hamchoki tu kuongea uongo?hivi wewe ni mzima kweli unamtetea msaliti?mtu aliyesaliti imani za wanamusoma kwa milioni moja...aibu sana,
 
Imekula kwao toka uchaguzi mpaka leo

You're DEVIL WORSHIPER man because I recognize this symbol in your AVATAR. WHEN DID THEY INITIATED YOU?. Kama siyo devil worshiper nakushauri ubadilishe hiyo avatar yako kabla mapepo ya hawa jamaa hayajakuvamia. Tayari nimeshaanza ku rebuke in the NAME OF JESUS!!!!!!!!
 
Mara nyingi watu wa namna hii wanakuwa na matatizo ya akili...nasema haya kwasababu ya vitu hivi...
1.Hajui kuwa Chama cha siasa ni taasisi..nadhani anapaswa apewe elimu kidogo
2.Anadai anakwepa makundi...hivi nani asiyejua kuwa CCM ni pango la wahuni wenye makundi mengi?
3.Namuonea huruma kwasababu hajui analolitenda...alipaswa wakati hanaamia CCM aende kimyakimya na sio kwa mbwembwe maana anakimbilia kifo...
 
Wakuu
Sishangai mtu mwenye njaa akasaliti hata jinsia yake.

Mtu ambaye ni kipofu kiasi cha kutokuona kuwa CCM inakufa kwa makundi akaingia ndani kwa furaha; mnataka kumjadili mtu huyo kwa jema lipi? Aondoke aiache HADEMA na wapambanaji ambao hawatishwi na njaa hata kama wanao kweli, hawatishwa ni mabomu wala hawana mpango wa kung'ang'ania posho kubwa.
 
Back
Top Bottom