Aliyekuwa katibu wa CHADEMA Mara ajiunga CCM

Aliyekuwa katibu wa CHADEMA Mara ajiunga CCM

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Posts
1,025
Reaction score
475
Katibu wa CHADEMA wa Mara Nyanza Sibitari amerejesha kadi rasmi jioni hii katika mkutano wa hadhara ulioandaliwa na aliyekuwa mbunge wa Musoma Mjini Vedasto Manyinyi. Sibitari aliyeongozana na vijana wengine 126 na bendera na Kadi za CHADEMA anadai kuwa kajiengua CHADEMA kwa sababu zifuatazo:
  • CHADEMA Kuendeshwa kama Taasisi na si chama
  • Kushamiri kwa makundi ndani ya Chama hicho
  • Mgogoro ulioanza toka nyakati za uteuzi wa viti maalumu hadi Ubunge
Anadai alipotea na sasa karudi nyumbani

More UP DATE to follow
 
Eti Chadema inaendeshwa kama taasisi na si chama. ...KARUMEKENGE KATIKA RANGI ZAKE !
Anastahili kutoka Cdm kama hajui kuwa Chama ni taasisi. . !
Viva Cdm
 
Kakimbia makundi Cdm, kwakua ccm haina kundi ! Hahaah akili zake ziko rojo, anastahili kuungana na vilaza wenzake Ccm.
 
  • Thanks
Reactions: FJM
Anadai alipotea njia na sasa yuko nyumbani. . . . . Upupu dot com ! Ccm kweli inamfaa kwakua anafanana nao hata kwa mtazamo.
 
Anaahidi kuanza kufanya mikutano ya Hadhara kuanzi kesho akizunguka kata zote za Musoma Mjini akiambatana na hao vijana kusambaza sumu kaali kuhusu mambo ya ndani ya CDM, Huyu ni hatari kama ukoma maana katika kipindi hiki ambacho aliyekuwa mbunge wa Musoma kaahidi kuahakikisha bei ya sembe inashuka kwa chini ya shilingi mia nane watafanikiwa kudhoofisha nguvu ya Chama mkoani.
 
Anadai alipotea njia na sasa yuko nyumbani. . . . . Upupu dot com ! Ccm kweli inamfaa kwakua anafanana nao hata kwa mtazamo.

Kama ni mtu wa kupoteapotea hivi haishangazi wiki ijayo akiibukia Jahazi Asili
 
Uhuru una maana nyingi sana.......leteni updates
 
Eti Chadema inaendeshwa kama taasisi na si chama. ...KARUMEKENGE KATIKA RANGI ZAKE !Anastahili kutoka Cdm kama hajui kuwa Chama ni taasisi. . !Viva Cdm
Kama kampuni ndivyo alivyosema huyu muandishi ni mshabiki wa kampuni yenu.
 
Join Date : 10th June 2011
Posts : 3
Thanks0
Thanked 0 Times in 0 Posts​

Rep Power :

Join Date : 10th June 2011
Posts : 3
Thanks0
Thanked 0 Times in 0 Posts​

Rep Power : 0​
Breaking News: PIGO CHADEMA MARA

Angalia alijiunga lini? na Nape yuko busy na vijanawake kwenye mitandao ya jamii

Katibu wa CHADEMA wa Mara Nyanza Sibitari amerejesha kadi rasmi jioni hii katika mkutano wa hadhara ulioandaliwa na aliyekuwa mbunge wa Musoma Mjini Vedasto Manyinyi.

Sibitari aliyeongozana na vijana wengine 126 na bendera na Kadi za CHADEMA anadai kuwa kajiengua CHADEMA kwa sababu zifuatazo:
  • CHADEMA Kuendeshwa kama Taasisi na si chama
  • Kushamiri kwa makundi ndani ya Chama hicho
  • Mgogoro ulioanza toka nyakati za uteuzi wa viti maalumu hadi Ubunge
Anadai alipotea na sasa karudi nyumbani

More UP DATE to follow
 
Kakimbia makundi Cdm, kwakua ccm haina kundi ! Hahaah akili zake ziko rojo, anastahili kuungana na vilaza wenzake Ccm.
CCM hakuna makundi ila kuna vyama mabalimbali vikiongozwa na kile kikubwa cha ufisadi.
 
Anahaki ya kujiunga na chama chochote ila sasa ndiyo kapotea kabisa, tangu lini kipofu akaona mwanga ameamua kurudi kwenye giza lake
Hajui asemalo...
 
Kama kampuni ndivyo alivyosema huyu muandishi ni mshabiki wa kampuni yenu.
hilo la kampuni umesema wewe ! Mleta thread kasema , Jamaa anasema Cdm inaongozwa kama taasisi ! Usidandie train.
 
Hongera mwanangu wee hongera nasi tuhongeree wee hongera!

Jama lina uma mno wee!
 
Walikuwepo akina Tambwe Hiza, walikula viapo vizito vya kinafki lakini baadae akasaliti upinzani.
Sishangai.
 
Uhuru una maana nyingi sana.......leteni updates

Mkutano umekwisha Licha ya kupitiza muda kama kawiada sijaona rabsha kama zile za Singida hivi majuzi. Walahi hii nchi!!!!

sikia hii sasa ya kufungia mkutano....anakwambia ubunge wa Vincent Kiboko Nyerere ni sawa na umekuatana na gari la kulipa mshahara wakati wewe hukufanya kazi na unapewa pesa, lazima utachukua ndio kilichotokea kwa Musoma Mjini. Sasa hapa hii kidogo inatia mashaka na ukomavu wa kisiasa wa ndg sibitari na ilikuwaje akakwaa mamlaka ya juu kiasi hiki katika Mkoa???????
 
Back
Top Bottom