Aliyejeruhiwa TEGETA kwa kupigwa risasi afariki dunia


Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,928
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,928 2,000
Wajameni habari zenu.
Nimesikia habari za kufariki kwa yule ndugu aliyepigwa risasi na polisi kule Tegeta wakati wa operesheni ya Polisi kuondoa magari yanayoegeshwa pembezoni mwa barabara, je kuna ukweli wowote?

Aliejeruhiwa ktk vurugu zilizotokea kule Tegeta amefariki dunia.Polisi walikuwa wakiyaondosha malori yaliyokuwa yameegeshwa pembezoni mwa barabara kinyume na sheria.Polisi walifyatua risasi iliyompata raia mmoja aliekuwa akijinunulia godoro katika maduka yaliokuwa karibu na eneo la tukio.

Habari zaidi ni katika gazeti la Majira.


 

Attachments:

Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,852
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,852 2,000
Aliejeruhiwa ktk vurugu zilizotokea kule Tegeta amefariki dunia.Polisi walikuwa wakiyaondosha malori yaliyokuwa yameegeshwa pembezoni mwa barabara kinyume na sheria.Polisi walifyatua risasi iliyompata raia mmoja aliekuwa akijinunulia godoro katika maduka yaliokuwa karibu na eneo la tukio.

Habari zaidi ni katika gazeti la Majira.
 
M

malaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,323
Points
1,195
M

malaka

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,323 1,195
Lala pema mkuu. Polisi duniani tunapita tuu jamani.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Mwema anangoja nini kujiuzulu? Au anataka jeshi lake limalize raia wote ndipo ajiuzulu?
 
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
1,091
Points
1,250
C

Chupaku

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
1,091 1,250
Hii habari niliileta hapa jamvini jana, Mods wakanipotezea...kijana wa watu amekufa, alikuwa anauza duka na ana miaka 15. Hakupigwa risasi ila ni bomu. Poor boy! Poleni wafiwa wote.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
mkuu nawe huna taarifa duh umetukatya steam make tulitaka kujua kumbe nawe unauliza swali lilelile. sawa mkuu
 
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,517
Points
2,000
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,517 2,000
Hili ndo tatizo la kuajiri Askari wengi bila kuwa na mpango mzuri wa mafunzo haiwezekani Kuruta akae miezi mitatu chuoni alafu aje uraiani uniambie kashahitimu!,hakuna mtu anaye jifunza silaha miezi mitatu.lazima utakuwa muuaji tu,Angalia asilimia kubwa ya Askari wanaoua ni hawa ambao wametoka depo miaka ya karibuni
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,168
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,168 2,000
Jembe unaniangusha! Fuatilia hzo tetesi ukiconfirm ndio utupe updates!!
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,852
Points
2,000
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,852 2,000
Hii habari niliileta hapa jamvini jana, Mods wakanipotezea...kijana wa watu amekufa, alikuwa anauza duka na ana miaka 15. Hakupigwa risasi ila ni bomu. Poor boy! Poleni wafiwa wote.
Hivi wananchi kwa nini tusifikiri jinsi ya kufanya ili kukomesha tabia hii ambayo kwa sasa hapa nchini kwetu imeota mizizi?Tukikaa kimya watatumaliza hawa watu,kwa matendo yao ni kama vile wapo juu ya sheria.Ni nani yupo nyuma ya hawa polisi?Mbona hatuoni viongozi wa Serikali wakilivalia njuga kwa kuwachukulia hatua kali?Aliyoyafanya Nchimbi ktk sakata la Mwangosi ni kama alikuwa anafunika kombe mwanaharamu apite,tume haikusaidia chochote zaidi ya kutafuna pesa zetu wananchi.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
mkuu nawe huna taarifa duh umetukatya steam make tulitaka kujua kumbe nawe unauliza swali lilelile. sawa mkuu
Kuna ubaya gani mtu akiuliza swali ajibiwe?kwani Jf mmeambiwa ni ya kutoa taarifa tu na sio kuuliza pia?
 
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
464
Points
195
Z

Zimamoto

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
464 195
Hivi wananchi kwa nini tusifikiri jinsi ya kufanya ili kukomesha tabia hii ambayo kwa sasa hapa nchini kwetu imeota mizizi?Tukikaa kimya watatumaliza hawa watu,kwa matendo yao ni kama vile wapo juu ya sheria.Ni nani yupo nyuma ya hawa polisi?Mbona hatuoni viongozi wa Serikali wakilivalia njuga kwa kuwachukulia hatua kali?Aliyoyafanya Nchimbi ktk sakata la Mwangosi ni kama alikuwa anafunika kombe mwanaharamu apite,tume haikusaidia chochote zaidi ya kutafuna pesa zetu wananchi.
Hivi kwa vitendo kama hivi, inawezekanaje kwa CCM na serikali yake kuonyesha sura zao mbele ya umma? Na sisi wananchi tunakuwa wa kwanza kujitokeza na kuwashabikia CCM. Hatuoni au hatusikii haya mambo? Kwa kujitokeza kuwashabikia tunakuwa ni sehemu ya kukuza tatizo.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Sasa hivi imekuwa kana kwamba ni hali ya kawaida kwa Jeshi letu la Polisi kuhusika kwa namna moja au nyingine ktk kuyapoteza maisha ya Watanzania wasio na hatia. Hali hii ikiendelea tunakoelekea kutakuwa kubaya sana, ni lazima kitu fulani kifanyike ....! Ni vyema kufanyike maamuzi magumu ndani ya uongozi wa Jeshi la Polisi kulinda maisha ya watanzania wasio na hatia
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
17,090
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
17,090 2,000
Hongereni PolisiCCM kwa kutekeleza vizuri sera za mwajiri wenu CCM.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Watanzania huwa tunaishiaga kulalamika tu ndio maana hao jamaa wanajua ni kelele za chura! hivi haya mauaji ya raia wasiokuwa na hatia kila siku tunayachekelea na kuishia kuandika tu hapa itatusaidia nini? Angalia wenzetu Tunisia yule aliyejilipua kwa petrol kutokana na kusumbuliwa na askari kilitokea nini?
Wenzetu wamakonde wa hapa msumbiji mkate ulipanda bei watu wakaingia barabarani! hv sisi hatuoni kuwa maisha ya mtanzania yana thamani kubwa kuliko mkate? kwanini tusiende kuwaambia polisi tumechoka na mauaji ya raia wasio na hatia? kwanini tusiwambie Polisi juu ya habari ya mwandishi wa Tanzania daima kupigwa risasi akiwa amelala na mke wake kitendo hicho hakikubaliki? hv nane aliyewapa Polisi mamlaka ya kupiga risasi watu kwa kusingizia umehisiwa jambazi?
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
MWENYEZI MUNGU akupumzishe PEMA PEPONI kamanda! Na AWALAANI wote wanaoongoza serikali dhalimu na kutetea udhalimu.
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Points
1,225
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 1,225
Tutegemee single nyingine ya polisi kujitetea. Tumekuwa kimya kila wanapotoa porojo zao ndiyo maana hawafanyi jitihada zao kukomesha mauaji holela ya wananchi wasio na hatia. Hivi vitu vizito ama vyenye ncha Kali vitatumaliza hivihivi kimzahamzaha.
 
C

ceasarphilly

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
121
Points
170
Age
49
C

ceasarphilly

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
121 170
Dah ! inauma sana , police badilini mbinu zenu za utendaji wa kazi badala ya kua watu wasio na hatia
 

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,791
Top