Aliyeelewa maana ya hii anisaidie!

Aliyeelewa maana ya hii anisaidie!

Nawaangalia Halafu Nasema Hii Bhaghoshaa!!
😀😁😂😄😃
 
Ofisi mahala popote,ili mradi pawepo vitendea Kazi vya ofisi vyenye kuonesha utambuzi wa Ofisi.
Siku hizi hata vikao na mikutano mikubwa inafanywa online/kupitia mitandao.
Sure! Kwa kiasi fulani
 
Ofisi kuu kiti kimewekewa rimoti, na extenshen mwenyewe hayupo.

Nahisi ni taswira ya kuonyesha hakuna uongozi wa juu ulio active"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msamehe buree mkuu
Ndio hawa[emoji116]mkuu
Screenshot_20200520-105520_Instagram.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pepo lako la utabiri linakukosesha.
Hapa tunajaribu kufafanua anachomaanisha kinyau/kipanya.
Haya uliyoandika sijayatamka mimi.
Achana na hilo pepo la utambuzi linakupotosha

Sent using Jamii Forums mobile app
Tafsiri ya picha ili ieleweke cha kwanza ni kutambua maudhui,muundo na mtindo.
Mwisho ni wakati gani,kwanini na ili iweje.
Hivyo ndivyo wenye mapepo na maono wafanyavyo.
 
Mwana kulitafuta mwana kulipata safari hii haponi....
 

Attachments

  • IMG-20200521-WA0001.jpg
    IMG-20200521-WA0001.jpg
    80.2 KB · Views: 9

Similar Discussions

Back
Top Bottom