Aliye mwelewa Masoud hapa, Naomba tafsiri
Hahahaa.....kichwa nyumu sn jamaaGetting into the mind of Masoud Kipanya Is very Hard task on this one.
Sent using Jamii Forums mobile app
Same office, just an EXTENSION!Nyepesi thana..
Ofisi imehamishwa Sasa usiniulize ni nani ila nachojua ni za kuambiwa changanya na zako..
Kazi za ikulu zinafanyika kwa rimoti.
Ohooooo......😛😛Kazi za ikulu zinafanyika kwa rimoti.
1. Maagizo yote from shato
2. Wanafanya wakuu wa mikoa kwa maagizo
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii sasa ni htr........na hiyo km control boxKiti kikuu kimebaki bila mkaliaji na kiti kisaidizi kimebaki empty pia. Sasa sijui wakaliaji wameenda wapi...!
Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo mnasahau sana,kipindi cha nyuma mlisema ONE MAN show, sasa hivi mnasema WHERE ARE DADY.Kazi za ikulu zinafanyika kwa rimoti.
1. Maagizo yote from shato
2. Wanafanya wakuu wa mikoa kwa maagizo
Sent using Jamii Forums mobile app
Pepo lako la utabiri linakukosesha. Hapa tunajaribu kufafanua anachomaanisha kinyau/kipanya.Tatizo mnasahau sana,kipindi cha nyuma mlisema ONE MAN show, sasa hivi mnasema WHERE ARE DADY.
Nashindwa kuelewa mmesimamia wapi?