Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,044
- 285,644
Kwa vile kuishi ni kujifunza basi na mimi sitachoka kujifunza
Naomba aliyeelewa hoja hii anieleweshe
Naomba aliyeelewa hoja hii anieleweshe
Kwamba kinachokuza deni ni riba za mikopo ya awamu zilizopita?Riba ya mkopo ni sehemu ya mkopo na mkopo ni sehemu ya deni la serikalo
Weeeeekama ulishawahi kukaa na watoto na kuwachunguza utaelewa, kila kiti ni “siyo mimi , siyo mimi, ni yule” …
Mkuu Erythrocyte nadhani sasa hivi tuachane na hayo ya madeni maana wakati waja watatapika tuu kile walichokula haramu!Weeeee
Hasa watoto WA kikeke Hawa akina young samia NI hatareekama ulishawahi kukaa na watoto na kuwachunguza utaelewa, kila kitu ni “siyo mimi , siyo mimi, ni yule” mtoto never takes responsibility kwa matendo yake hata siku moja …
Mgerasi unataka kusababisha bangi ionekena ni mbaya wakati haina ubaya wowoteMkuu Mama samia apite kana kipanga mkia juu mwendo wa ngiriView attachment 3386080
Una elimu gani kabla hatujaanza kukuelimisha.Kwa vile kuishi ni kujifunza basi na mimi sitachoka kujifunza
Naomba aliyeelewa hoja hii anieleweshe
View attachment 3386074
Bangi ina ubaya gani bwashee?Mgerasi unataka kusababisha bangi ionekena ni mbaya wakati haina ubaya wowote
Haina ubaya ila wewe ndo unataka kusababisha ionekane kuwa ni mbayaBangi ina ubaya gani bwashee?
Kivipi jibu kwa hojaHaina ubaya ila wewe ndo unataka kusababisha ionekane kuwa ni mbaya
Siyo mimi da samia ni mzigoKwa vile kuishi ni kujifunza basi na mimi sitachoka kujifunza
Naomba aliyeelewa hoja hii anieleweshe
View attachment 3386074
Sijatoka kwenye reli mkuu nimeileta hii kama chamboMkuu Erythrocyte nadhani sasa hivi tuachane na hayo ya madeni maana wakati waja watatapika tuu kile walichokula haramu!
Sasa hivi tujikite na kwa nini Bunge halikuvunjwa leo na litakuwepo hadi 3rd August? Jee ni kuwa suala la reforms limeshinda sasa zinasubiriwa zipitishwe ndio livunjwe? Au kuna kamchezo kanachezwa kijanja sasa tuchochee kuni zaidi? Hebu tujuzane maana nikama mapambazuko yaja kwa kasi
Digrii 2, moja ya Biashara ya kimataifaUna elimu gani kabla hatujaanza kukuelimisha.
Sio rahisi mambo uliyouliza kuyaelewa kwasababu kusoma digrii au masters hakukufanyi kuwa mwelewa wa kila kitu. Kuna jamaa yangu kafanya PhD akiwa na mentor Profesa wa Kimarekani lakini mimi nilikuwa "shadow mentor" wake hata kama nina masters ya ...........!!" Ahahahahaha!!Digrii 2, moja ya Biashara ya kimataifa