Alishaolewa lakini anazidi kunitaka nimkwepeje?

Alishaolewa lakini anazidi kunitaka nimkwepeje?

Nikimwambia mumewe naweza kusababisha ndoa yao kuvunjika au ugomvi mkubwa!

Na wakati mwingine atawaza pengine ulishamla sasa anakuacha na unamchomea hivyo iandae kula Shaba.
 
Je hadi anaolewa wewe uliachana nae kwa mazingira yepi?
Isije kuwa aliolewa kwa kunishinikizwa au kwasababu ya tamaa.

Pamoja na kuwa yeye ni king'ang'anizi kama utakua na msimamo nina uhakika hatokusumbua, cha kufanya wewe onyesha msimamo kuwa huna mpango nae tena
 
Je hadi anaolewa wewe uliachana nae kwa mazingira yepi?
Isije kuwa aliolewa kwa kunishinikizwa au kwasababu ya tamaa.

Pamoja na kuwa yeye ni king'ang'anizi kama utakua na msimamo nina uhakika hatokusumbua, cha kufanya wewe onyesha msimamo kuwa huna mpango nae tena
Hatukuachana kwa shari, kuna jamaa alikuwaga naye zamani walipotezana na walipokutana akamwambia anataka kwenda kutoa posa wafunge ndoa. Aliponitaarifu nikamwambia aendelee maana mi bado niponipo kwanza. Walipofunga ndoa nami nikaoa mke niliyezaa naye kabla. Sasa ananifatilia ile mbaya. Sijui haridhishwi huko au ni usumbufu tu!
 
ayaaaaaaaa hebu malizana naye huyo mbona simple huhuhuhuhuuu duuuuu akili zangu hizi mweeeeeeee
 
ayaaaaaaaa hebu malizana naye huyo mbona simple huhuhuhuhuuu duuuuu akili zangu hizi mweeeeeeee
Inasemekana mke wa mtu sumu halafu mi sina ng'ombe wa maziwa japo hata ng'ombe akila sumu naye anakufa ingawa anayo maziwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom