Alinunua simu iliyotumika, imemsababishia kufungwa

Alinunua simu iliyotumika, imemsababishia kufungwa

Cm za kununua kwa watu naziogopa sana kuna siku polisi walinikosa sana kumbe aliyekuwa amenunua cm ya wizi alikuwa mshikaji wangu cm ya 20000 ilimgharimu 70000

Duh.. umeona sasa. Halafu sasa hv polisi wamedovelop criminal case kama hzi
 
Aaaah washamba tu hao kwanini asi factory reset au hardreset kila kitu kuleeee tena kwa simu za android ndio simpleeee unachange na imei kabisa life goes on nyie nunueni dukani siye mkononi ,simu ya laki tisa siye tunanunua kwa laki na nusu hahaha
 
Aaaah washamba tu hao kwanini asi factory reset au hardreset kila kitu kuleeee tena kwa simu za android ndio simpleeee unachange na imei kabisa life goes on nyie nunueni dukani siye mkononi ,simu ya laki tisa siye tunanunua kwa laki na nusu hahaha

Endelea kujidanganya mpaka yakukute ndo utaelewa
 
hizo iPhone 4s zina usalama mkubwa. Haziibiki kirahisi na zinakuonyesha ulipo.Unapoipata inabid utafute mafundi wakuapdate wakusaidie ikishindikana mpigie mwenyewe umurudishie.Kipindi cha nyuma nilikuwa na library ka CD, nyimbo na vifaa vya sim, nlkuwa napata faida kubwa kwa kununua cm, kamera na laptop kea bei ndogo sana na kuuza kwa bei. Ila ss police centre Dom mpaka wakanizoea.ni hatari basi tu
 
hizo iPhone 4s zina usalama mkubwa. Haziibiki kirahisi na zinakuonyesha ulipo.Unapoipata inabid utafute mafundi wakuapdate wakusaidie ikishindikana mpigie mwenyewe umurudishie.Kipindi cha nyuma nilikuwa na library ka CD, nyimbo na vifaa vya sim, nlkuwa napata faida kubwa kwa kununua cm, kamera na laptop kea bei ndogo sana na kuuza kwa bei. Ila ss police centre Dom mpaka wakanizoea.ni hatari basi tu

Ni kweli mkuu usemayo kwa iPhone ni mziki mwingine but kwa android ni sawa na kumsukuma mlevi,Mimi ukiniletea iPhone used sinunui kabisaaa hizo ni sheeeeeder kama komba alivyosemaga
 
Huyo Masumbuko bila shaka atakuwa anapiga dili zake pale Mtaa wa Aggrey.
 
Huyo Masumbuko bila shaka atakuwa anapiga dili zake pale Mtaa wa Aggrey.

Hata s mkazi wala mpigaji dili wa k.koo. ila ile kesi ya wizi na makosa ya majaribio ya kuua na kudhuru mwili lilutokea near k.koo
 
Ungekuwa na utaalam kidogo na simu ungejua bahati mbaya hujui au wajua na kujifanya hujui kila la kheri na simu zako za dukani

Nakuambia sku wakija kukubabatiza na utaelewa. Utafuta imei lakn hauwez kufuta S/N
 
hizo iPhone 4s zina usalama mkubwa. Haziibiki kirahisi na zinakuonyesha ulipo.Unapoipata inabid utafute mafundi wakuapdate wakusaidie ikishindikana mpigie mwenyewe umurudishie.Kipindi cha nyuma nilikuwa na library ka CD, nyimbo na vifaa vya sim, nlkuwa napata faida kubwa kwa kununua cm, kamera na laptop kea bei ndogo sana na kuuza kwa bei. Ila ss police centre Dom mpaka wakanizoea.ni hatari basi tu

Ha ha ha ha. Wewe umekubuhu
 
Hata s mkazi wala mpigaji dili wa k.koo. ila ile kesi ya wizi na makosa ya majaribio ya kuua na kudhuru mwili lilutokea near k.koo

Yawezekana pia. Maana ule mtaa wa Aggrey utafikiri watu wanauza Poda kila mtu hamwamini mwenzake. Watu wamekaa kiwiziwizi ujanja ujanja tu
 
Yawezekana pia. Maana ule mtaa wa Aggrey utafikiri watu wanauza Poda kila mtu hamwamini mwenzake. Watu wamekaa kiwiziwizi ujanja ujanja tu

Acha tu. K.koo nzima m siiamini aise
 
Kuna Code kwenye simu huwezi kuzifuta, labda utowe kabisa hadi CPU. Pia kuna njia nyingi sana za kulinda hizi Smartphone siziibiwe. Nchi zilizoendelea kama Ulaya, USA, Asia, nk siku hizi hawaibi hizi smartphone hata kama ni Andoid. Wee unaedai unabafilisha sijui nini, endelea kujidanganya. Hizo unabafili zitakuwa program tu za simu ila namba za simu ni kama DNA.

Kila Mwizi wa simu wa nchi kama UK ambako ndiyo Baba ya wezi duniani, atakuambia hivyo.
 
Kuna Code kwenye simu huwezi kuzifuta, labda utowe kabisa hadi CPU. Pia kuna njia nyingi sana za kulinda hizi Smartphone siziibiwe. Nchi zilizoendelea kama Ulaya, USA, Asia, nk siku hizi hawaibi hizi smartphone hata kama ni Andoid. Wee unaedai unabafilisha sijui nini, endelea kujidanganya. Hizo unabafili zitakuwa program tu za simu ila namba za simu ni kama DNA.

Kila Mwizi wa simu wa nchi kama UK ambako ndiyo Baba ya wezi duniani, atakuambia hivyo.

Mwache ajidanganye tu. Anaona very simple. Sku akidakwa ndo ataikumbuka hii thread
 
Aaaah washamba tu hao kwanini asi factory reset au hardreset kila kitu kuleeee tena kwa simu za android ndio simpleeee unachange na imei kabisa life goes on nyie nunueni dukani siye mkononi ,simu ya laki tisa siye tunanunua kwa laki na nusu hahaha
hey..not tht simple
 
ishakua mchezo siku hizi mapolisi wanajichanga wanaenda kunua ka iphone alafu wanakivujisha mitaani kiuzwe..baadaye hao wanakuja kukukamata, wanakuonyesha full risiti etc etc...Unapigwa fine na unarudisha simu.!!
 
Back
Top Bottom