Alinisaliti, kasikia naenda chuo anavizia boom langu

Alinisaliti, kasikia naenda chuo anavizia boom langu

scientificall

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Posts
460
Reaction score
360
Mchumba wangu alinisaliti miaka 2 sasa ila alinitaka tuendelee kua marafiki wa kawaida nakunieleza kua kashampata mwingine na kunionesha picha zake, cha kushangaza zaidi ameskia naenda chuo kikuu sasa anavizia bumu langu kwa kujikomba komba kwangu kinafiki. Lakini sema kweli mimi bado nampenda na nilidumu nae miaka 3.

Msaada jamani.

Nawasilisha.
 
mchumba wangu alinsaliti miaka 2 sasa ila alinitaka tuendelee kua marafiki wa kawaida nakunieleza kua kashampata mwingine na kunionesha picha zake, cha kushangaza zaidi ameskia naenda chuo kikuu sasa anavizia bumu langu kwa kujikomba komba kwangu kinafiki. Lakini sema kweli mimi bado nampenda na nilidumu nae miaka 3 msaada jamani nawasilisha

soma dogo
 
mchumba wangu alinsaliti miaka 2 sasa ila alinitaka tuendelee kua marafiki wa kawaida nakunieleza kua kashampata mwingine na kunionesha picha zake, cha kushangaza zaidi ameskia naenda chuo kikuu sasa anavizia bumu langu kwa kujikomba komba kwangu kinafiki. Lakini sema kweli mimi bado nampenda na nilidumu nae miaka 3 msaada jamani nawasilisha

Hahahaa anamendea ki elfu saba mia tano chako kwa siku mmenifurahisha sana we na mchumba wako
 
Haha! Hiyo hela yenyewe wewe haitakutosha sasa ukihonga tena si utarud kwenu kwa miguu
 
Acha utoto bana,huwa tunashauri mambo makubwa na mazito kuliko hayo mdg wangu.
 
Acha ushamba wewe! Huko chuo utakutana na watoto wakali, na utakuwa unajizolea tu! Achana na kinuko mkojo huyo
 
Ha ha ha ha ha duuuh!! hicho kidumu chako ni sheedah!!! Be serious plan maisha yako huyo alikuona hauna thamani leo hii aone ina thamani hio laki 620000 then laki 4 na chenji ya kila baada ya miezi mi 2 duuh!! vizibo wapo wengi kitaa
 
mchumba wangu alinsaliti miaka 2 sasa ila alinitaka tuendelee kua marafiki wa kawaida nakunieleza kua kashampata mwingine na kunionesha picha zake, cha kushangaza zaidi ameskia naenda chuo kikuu sasa anavizia bumu langu kwa kujikomba komba kwangu kinafiki. Lakini sema kweli mimi bado nampenda na nilidumu nae miaka 3 msaada jamani nawasilisha

teh teh teh teh kuna watu mnavituko nimesoma thread yko nimeishia kucheka to
 
mchumba wangu alinsaliti miaka 2 sasa ila alinitaka tuendelee kua marafiki wa kawaida nakunieleza kua kashampata mwingine na kunionesha picha zake, cha kushangaza zaidi ameskia naenda chuo kikuu sasa anavizia bumu langu kwa kujikomba komba kwangu kinafiki. Lakini sema kweli mimi bado nampenda na nilidumu nae miaka 3 msaada jamani nawasilisha

Achana Nae, Songa Mbele, Piga Kitabu Na Mwisho Tareh 25 Kapge Kura.
 
Back
Top Bottom