Alinikimbia kwa sababu ya shule, sasa anataka turudiane

Alinikimbia kwa sababu ya shule, sasa anataka turudiane

mps

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
406
Reaction score
588
Ilikuwa mwaka 2009 nikiwa A-level. Msichana niliyekuwa nimempenda sana na kumwahidi kumwoa mara baada ya kumaliza shule yeye akiwa amehitimu kidato cha nne na kupata DVN 4 ya 26 tukiwa tumekubaliane aende chuo cha certificate akasome kwa ustawi wa maisha yetu ya baadae.

Lakini kilichotokea ni kwamba yule binti aliingiwa na tamaa na kuamua kuolewa na mwanamme mwingine bila hata kunijulisha. Niliumia sana lakini nikasonga mbele, baada ya miaka 3 yule dada kaachika kwa huyo bwanake na kaamua kwenda college na alizaa mtoto mmoja.

Sasa ananishawishi nimuoe nakusema kwamba yule hakuwa chaguo lake na kwamba ni matokeo ya shetani. Nifanyeje wadau?
 
kama bado unampenda mchukue muendeleze maisha, dunia hii kila binadamu anamatatizo yake mengine yanakua nje ya uwezo wa maamuzi!
 
Naona unataka tukushauri kuingia mkongo huo!
 
ilikuwa mwaka 2009 nikawa A-level msichana niliyekuwa nimempanda sana na kumwahidi kumwoa mara baada ya kumaliza shule yeye akiwa amehitimu kidato cha nne na kupata DVN 4 ya 26 tukiwa tumekubaliane aende chuo cha certificate akasome kwa ustawi wa maisha yetu ya baadae lkn kilichotokea ni kwamba yule binti aliingiwa na tamaa na kuamua kuolewa na mwanamme mwingine bila hata kunijulisha niliumia sana lkn nikasonga mbele baada ya miaka 3 yule dada kaachika kwa huyo bwanake na kaamua kwenda college na alizaa mtoto mmoja sasa ananishawishi nimuuoe nakusema kwamba yule hakuwa chaguo lake nakwamba ni matokeo ya shetani sasa nifanyeje wadau

wewe huyo hafai bwana...kama mwanamke hawezi kuwa patient basi ata ndoa hawezi nido maana kaachika. muombe tigo umgegede usepe zako
 
ilikuwa mwaka 2009 nikawa A-level msichana niliyekuwa nimempanda sana na kumwahidi kumwoa mara baada ya kumaliza shule yeye akiwa amehitimu kidato cha nne na kupata DVN 4 ya 26 tukiwa tumekubaliane aende chuo cha certificate akasome kwa ustawi wa maisha yetu ya baadae lkn kilichotokea ni kwamba yule binti aliingiwa na tamaa na kuamua kuolewa na mwanamme mwingine bila hata kunijulisha niliumia sana lkn nikasonga mbele baada ya miaka 3 yule dada kaachika kwa huyo bwanake na kaamua kwenda college na alizaa mtoto mmoja sasa ananishawishi nimuuoe nakusema kwamba yule hakuwa chaguo lake nakwamba ni matokeo ya shetani sasa nifanyeje wadau

Asingeachwa na huyo mumewe angerudi kwako mrudiane? Angekuwa na mapenzi ya kweli angeolewa na kukuacha wewe ukiwa na hali ya maumivu ya moyo? Kwa hiyo wewe sasa ndo wakula makapi? Ameolewa, katumika weeeee, kachoka, kakataliwa na sasa ndo arudi kwako? Unajua sababu iliyomfanya mwenzio ampe talaka? Ndg zangu mbona haya mambo yako wazi hivi, mnataka nini?

Haya wewe mchukue tu urudiane naye, utakapopata mwingine mwenye pesa na kukuacha ndo utakapojua kuwa huyo dada ni nani hasa! Maisha ni yako na chaguo ni lako, nimekupa angalizo!!!
 
kama bado unampenda mchukue muendeleze maisha, dunia hii kila binadamu anamatatizo yake mengine yanakua nje ya uwezo wa maamuzi!
Amuoe??? Aaa Wapi.Apeleke wapi hiyo scrapper. Acha dunia imfunze
 
ilikuwa mwaka 2009 nikawa A-level msichana niliyekuwa nimempanda sana na kumwahidi kumwoa mara baada ya kumaliza shule yeye akiwa amehitimu kidato cha nne na kupata DVN 4 ya 26 tukiwa tumekubaliane aende chuo cha certificate akasome kwa ustawi wa maisha yetu ya baadae lkn kilichotokea ni kwamba yule binti aliingiwa na tamaa na kuamua kuolewa na mwanamme mwingine bila hata kunijulisha niliumia sana lkn nikasonga mbele baada ya miaka 3 yule dada kaachika kwa huyo bwanake na kaamua kwenda college na alizaa mtoto mmoja sasa ananishawishi nimuuoe nakusema kwamba yule hakuwa chaguo lake nakwamba ni matokeo ya shetani sasa nifanyeje wadau

Kama amekiri kwamba Shetani ndiye alimpoteza, msamehe na muoe.
 
jibu unalo mwenyewe,usitafute watu wa kuja kulaumu baadae!!! Kweli binadamu tunafikiri tofauti!! Open up your mind!!! Think in and outside the box!!
Fikiria mambo yafuatayo (Love is not blind!!)
1. Je bado unampenda?
2. Uko tayari kuishi na mtu aliyekukimbia?
3. Uko tayari na kuishi mwanamke aliyeyezaa nje?
4. Fikiria na mambo uliyoshauriwa na wadau huko mwanzo!

Sio rahisi ki hivyo......Roho wa Bwana na akuangazie....kazi kwako
 
Ilikuwa ni shetani ndo maana alikusaliti,je sasa hivi shetani hayupo?au amesafiri akirudi ataendelea kumsikiliza bwana.Mimi ninadhani ameona umerudi vizuri kwa tamaa zake zilezile anamwacha mumewe akufate wewe siku ukiyumba tena ataenda kwa mwingine na ataendelea kumsingizia shetani ,achana naye mdogo wangu mwombe MUNGU atakupa mke mwema asiyeyumbishwa na shetani.
 
Mkirudiana una uhakika gani kwamba hawezi kuolewa tena na mtu mwingine? Tabia ni kama sheria hujui?
 
kama wanawake wameisha bora umuwowe lakini kama bado wapo(wanaojitambua) ni maramia umwache aende zake,huyu shetani hafi mpaka kiama so ujiandae tena shetani akimpitia ukubaliane na matokeo.

dah mkuu we mkali!!!shetani hafi hadi kiama so jamaa ajiandae kabisa kisaikolojia au vipi?
 
Huyo msichana iwe ni Last choice yako, NOT a priority, so kama umekosa msichana wa kumuoa, muoe huyo, alafu ni mapema sana, vuta subira kijana
 
Back
Top Bottom