Aliniamkia wakati wa game huku akinishukuru

Aliniamkia wakati wa game huku akinishukuru

Yah huwa inatokea na kwangu pia ila lazima uwe umefanya kazi kubwa sio kula Viagra
 
Mwingine wa kahama karibia aniue manake wakati anakojoa nilistukia alivyokua amenikumbatia amenitandika gumi la kufa mtu mgongoni tuuup...alafu hata hasemi kitu....naskia tsa tsa tsa tsa kama nyoka anatoa.ulimi..sijakaa sawa gumi la pili tuuup ndio naskia nakojoaaaa
Kuwa mwangalifu mkuu
 
Mbona kawaida xana kuamkiwa au kupewa ahsante na m/ke uliemkaza kisawasawa..sema vijana siku izi hawajui kupiga show...wanapiga kiblazamen...kimoja tu chali...ha ha ha haaa
 
mimi Nilikuwa nae ananiambia eti MANII zangu huwa zinamuwasha sana na kumtekenya sana sana...akiniona miguu yake inatetemeka
 
Wakuu, nimekaa nalo saana moyoni mwangu sasa leo nimeamua kulitoa bhana.

Ni wiki jana tu, katikati ya wiki hiyo nilikutana kwa mara ya kwanza na mtoto mmoja hivi aliyetokea yalipoonza/kuzaliwa mapenzi hapa Tanzania.

Mtoto huyo baada ya kufunga safari hadi huku nilipo Wilaya maarufu kwa sasa Tanzania akitokea jiji chafu nilimpokea na kuingia nae hotel moja hivi.

Baada ya kuagiza vinywaji na chakula cha usiku tulikwenda room na baada ya kufika tulianza kupata mlo huo wa usiku na baada ya hapo tujiandaa kwenda kugegedana na kulala.

Baada ya mchezo wa kwanza kuisha tukiwa kwenye mchezo wa pili nilistaajabu kusikia akiniamkia kwa sauti kubwa "Shikamoo bby,nashukuru kwa kunikuna vizuri".

Duuh!! Ninyi wanawake mungu anawaona aisee.
shtuka ww unaibiwa au ndo umetoka koromijee leo nn ?
 
IMG-20171111-WA0023.jpg
 
Mwingine wa kahama karibia aniue manake wakati anakojoa nilistukia alivyokua amenikumbatia amenitandika gumi la kufa mtu mgongoni tuuup...alafu hata hasemi kitu....naskia tsa tsa tsa tsa kama nyoka anatoa.ulimi..sijakaa sawa gumi la pili tuuup ndio naskia nakojoaaaa
Mbavu zangu jaman
 
Mwingine wa kahama karibia aniue manake wakati anakojoa nilistukia alivyokua amenikumbatia amenitandika gumi la kufa mtu mgongoni tuuup...alafu hata hasemi kitu....naskia tsa tsa tsa tsa kama nyoka anatoa.ulimi..sijakaa sawa gumi la pili tuuup ndio naskia nakojoaaaa


GreatSeal ,

Nimecheka aiseeeeh,

Ila pole sana maana, naona Israel Mtoa Roho anakuvizia kupitia hiyo hali ya wanawake kukojoa kisha pana siku utabamizwa kitu cha ukweli utakojoa mazima hadi huko kuzimuni kwa Mr lucifer.
 
Wakuu, nimekaa nalo saana moyoni mwangu sasa leo nimeamua kulitoa bhana.

Ni wiki jana tu, katikati ya wiki hiyo nilikutana kwa mara ya kwanza na mtoto mmoja hivi aliyetokea yalipoonza/kuzaliwa mapenzi hapa Tanzania.

Mtoto huyo baada ya kufunga safari hadi huku nilipo Wilaya maarufu kwa sasa Tanzania akitokea jiji chafu nilimpokea na kuingia nae hotel moja hivi.

Baada ya kuagiza vinywaji na chakula cha usiku tulikwenda room na baada ya kufika tulianza kupata mlo huo wa usiku na baada ya hapo tujiandaa kwenda kugegedana na kulala.

Baada ya mchezo wa kwanza kuisha tukiwa kwenye mchezo wa pili nilistaajabu kusikia akiniamkia kwa sauti kubwa "Shikamoo bby,nashukuru kwa kunikuna vizuri".

Duuh!! Ninyi wanawake mungu anawaona aisee.
Unaibiwa wewe, zinduka.
 
Back
Top Bottom