Aliniamkia wakati wa game huku akinishukuru

Aliniamkia wakati wa game huku akinishukuru

Wakuu, nimekaa nalo saana moyoni mwangu sasa leo nimeamua kulitoa bhana.

Ni wiki jana tu, katikati ya wiki hiyo nilikutana kwa mara ya kwanza na mtoto mmoja hivi aliyetokea yalipoonza/kuzaliwa mapenzi hapa Tanzania.

Mtoto huyo baada ya kufunga safari hadi huku nilipo Wilaya maarufu kwa sasa Tanzania akitokea jiji chafu nilimpokea na kuingia nae hotel moja hivi.

Baada ya kuagiza vinywaji na chakula cha usiku tulikwenda room na baada ya kufika tulianza kupata mlo huo wa usiku na baada ya hapo tujiandaa kwenda kugegedana na kulala.

Baada ya mchezo wa kwanza kuisha tukiwa kwenye mchezo wa pili nilistaajabu kusikia akiniamkia kwa sauti kubwa "Shikamoo bby,nashukuru kwa kunikuna vizuri".

Duuh!! Ninyi wanawake mungu anawaona aisee.

Basi kama alifurahi kwa ulivyo mkuna hakikisha haukati kucha ili uweze mkuna vizuri siku nyingine
 
Mimi nlikuwa na mwanamke wa kisukuma ananiamkia asbh.


Yani usiku tunalal uchi asbh ananiamkia kweli duniani kun mambo
Jomba ndo mila ya kanda ya ziwa hata mi uwa namwambia wife siku nampeleka kijijini atapata shida maana toun wanaleta mazoea ya kikuzi
 
Mwingine wa kahama karibia aniue manake wakati anakojoa nilistukia alivyokua amenikumbatia amenitandika gumi la kufa mtu mgongoni tuuup...alafu hata hasemi kitu....naskia tsa tsa tsa tsa kama nyoka anatoa.ulimi..sijakaa sawa gumi la pili tuuup ndio naskia nakojoaaaa
Hahahahaha
 
Wakuu, nimekaa nalo saana moyoni mwangu sasa leo nimeamua kulitoa bhana.

Ni wiki jana tu, katikati ya wiki hiyo nilikutana kwa mara ya kwanza na mtoto mmoja hivi aliyetokea yalipoonza/kuzaliwa mapenzi hapa Tanzania.

Mtoto huyo baada ya kufunga safari hadi huku nilipo Wilaya maarufu kwa sasa Tanzania akitokea jiji chafu nilimpokea na kuingia nae hotel moja hivi.

Baada ya kuagiza vinywaji na chakula cha usiku tulikwenda room na baada ya kufika tulianza kupata mlo huo wa usiku na baada ya hapo tujiandaa kwenda kugegedana na kulala.

Baada ya mchezo wa kwanza kuisha tukiwa kwenye mchezo wa pili nilistaajabu kusikia akiniamkia kwa sauti kubwa "Shikamoo bby,nashukuru kwa kunikuna vizuri".

Duuh!! Ninyi wanawake mungu anawaona aisee.
Great Sinker
 
Hzo hta kwa Wahaya kule wanaamkia sana hasa ukimpga maji yakimtoka kiukwelkweli utaskia bojo bojo bojo.. Kama ni mdada wa kihaya upo humu hongera zenu[emoji39][emoji8] wa tam xna
 
Mwingine wa kahama karibia aniue manake wakati anakojoa nilistukia alivyokua amenikumbatia amenitandika gumi la kufa mtu mgongoni tuuup...alafu hata hasemi kitu....naskia tsa tsa tsa tsa kama nyoka anatoa.ulimi..sijakaa sawa gumi la pili tuuup ndio naskia nakojoaaaa
Mkuu wewe ni mhuni.
 
Mwingine wa kahama karibia aniue manake wakati anakojoa nilistukia alivyokua amenikumbatia amenitandika gumi la kufa mtu mgongoni tuuup...alafu hata hasemi kitu....naskia tsa tsa tsa tsa kama nyoka anatoa.ulimi..sijakaa sawa gumi la pili tuuup ndio naskia nakojoaaaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Mkuu nikama uko na problem kwenye medula obolongata yako
 
GreatSeal ,

Nimecheka aiseeeeh,

Ila pole sana maana, naona Israel Mtoa Roho anakuvizia kupitia hiyo hali ya wanawake kukojoa kisha pana siku utabamizwa kitu cha ukweli utakojoa mazima hadi huko kuzimuni kwa Mr lucifer.
Wacha kabisa yaan kahama ni hatarias
 
Mwingine wa kahama karibia aniue manake wakati anakojoa nilistukia alivyokua amenikumbatia amenitandika gumi la kufa mtu mgongoni tuuup...alafu hata hasemi kitu....naskia tsa tsa tsa tsa kama nyoka anatoa.ulimi..sijakaa sawa gumi la pili tuuup ndio naskia nakojoaaaa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]tsa tsa tsa ....tuuup
 
Mimi shikamoo hapana. Ila zile "Asanteee... Tamuuu.." Nimezivuna sana tu..

Namaanisha enzi hizo!
 
Ushaibiwa hadi hapo. Ukajiona kidume mwenyewe [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom