ALIKO DANGOTE kuigeuza CCM kuwa kampuni la kibiashara

ALIKO DANGOTE kuigeuza CCM kuwa kampuni la kibiashara

Source: TBC
Kiwanda cha cementi kitajengwa eneo la MUSALE mkoani Mtwara. Kichocheo ni uwepo wa gesi ASILIA.
MANUFAA: kitaajiri watu 5,000, kitachochea maendeleo ya kusini n.k.
MWEKEZAJI: ni ALIKO DANGOTE yule tajiri wa NIGERIA na mmoja wa matajiri wakubwa AFRICA.
WAKANDARASI: Kiwanda kitajengwa na WAASIA!
SIFA: Kitakuwa kiwanda kikubwa kabisa AFRICA.

TETESI SERIKALINI/MTAANI/NDANI YA CHAMA: Kuna tetesi serikalini, Lumumba na mtaani kuwa kiwanda hiki kitakuwa na mkono wa CCM!..

SISIEMU itaambulia 10% (bila kuchangia fedha yoyote) - kwa kuwa mwekezaji mwenza kwa kutumia mikataba waliyoingia na DANGOTE kipindi cha uongozi wa MUKAMA ndani ya CCM..

Hali hii inachagizwa na ziara ya bwana DANGOTE hapa nchini kubebwa na CHAMA CHA MAPINDUZI.

Taarifa zaidi zinaonyesha. ….Harakati zote hizi za kuanzisha makampuni ya biashara, kusaka nafasi za tenda na uwekezaji, ni maandalizi ya uchaguzi mkuu ujao, ambao chama cha mapinduzi kinajiandaa kifedha kukabiliana na upinzani mkali utakaowalazimu kuingia gharama kubwa sana kuliko uchaguzi wowote uliowahi kufanyika TANZANIA.

My take: Natarajia kuona CCM ikicheza michezo michafu mingi kwa siri au wazi wazi ili ijihakikishie usalama 2015.
Natarajia kuona fedha nyingi zikiendelea kukusanywa na kutumika kuhujumu demokrasia kama hali inavyoendelea sasa.


Vyama vingine navyo vitafute wawekezaji wa kuingianao ubia
 
kauli mbili ya Magamba including Dhaifu "UKITAKA KULA LAZIMA ULIWE".....Magamba wamekubali kuanza kuliwa kwanza na Dangote...............2015!
 
Niliisha wahi kuandika post juu ya NI NANI ALIYEKO NYUMA YA WANASIASA wetu kwani historia inatukumbusha kuwa kwa kawaida ni watu wenye pesa na wengi wao ni wafanyabiashara wakubwa!! Hawa kwa kiasi kikubwa ndio wanaamua muelekeo wa kisiasa katika nchi nyingi duniani na wamekuwa wakivisaidia vyama vingi sana kushika madaraka. Kwa hapa Tanzania bado mazingira hayawarusu kuwa wazi na kutokujionyesha hadhari japo kuna mfano mmoja mzuri wa huyu mdosi ''anyechimba visima kama hana akili nzuri vile'' lol. Sioni ubaya kwa chama chochote cha siasa kujishughurisha na biashara ilimradi kinafuata sheria, kwani mwisho wa siku fedha inahitajika ili kuendesha shughuri za chama husika. labda ingekuwa vzr kama vyama vingekuwa huru kuwataja wafadhiri wao ili kuondoa wasiwasi wa vipato vyao ambavyo wengi husingizia kuwa ni ''michango ya wahisani'' naamini tukifikia hapo siasa zetu zitakuwa ni safi na uwazi zaidi kwa maendeleo tunayoyataka!!!!
 
[h=1]Aliko Dangote[/h] Rukia: urambazaji, tafuta
[TABLE="class: metadata plainlinks ambox ambox-style"]
[TR]
[TD="class: mbox-image"]
[/TD]
[TD="class: mbox-text"]This article is an orphan, as few or no other articles link to it. Please introduce links to this page from related articles; suggestions may be available.[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: infobox, width: 20"]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: center"]Aliko Dangote[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH]Amezaliwa[/TH]
[TD]10 Aprili 1957 (umri 56)
Kano, Nigeria[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH]Kazi yake[/TH]
[TD]Chairman & CEO, Dangote Group[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH]Wazazi[/TH]
[TD]Alhaji Dangote[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH]Tovuti[/TH]
[TD]dangote-group.com[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Aliko Dangote (aliyezaliwa 10 Aprili 1957) ni mfanyabiashara nchini Nigeria. Yeye ni mmiliki wa Dangote Group, ambayo ina shughuli katika Nigeria na nchi nyingine kadhaa za Afrika Magharibi. Msaidizi tajiri wa Rais wa kitambo, Olusegun Obasanjo na chama tawala cha People's Democratic Party (PDP), Dangote huendesha biashara ya bidhaa ya Nigeria kupitia kampuni yake na kujuana na wanasiasa. Akiwa na wastani wa thamani wa karibu dola bilioni 2.5, alihesabiwa na Forbes kama mmoja wa watu wenye asili ya kiafrica tajiri kabisa, nyuma ya Mohammed Al Amoudi (bilioni $ 9,0 ) na Oprah Winfrey (bilioni $ 2,7).[SUP][1][/SUP]

Dangote Group


[h=2]Wasifu wa Biashara[/h] Kundi la Dangote, awali biashara ndogo iliyoanzishwa mwaka 1977, sasa ni muungano wa makampuni mengi iliyo na thamani ya naira trilioni mingi na iliyo na oparesheni nchini Benin, Ghana, Nigeria na Togo. Biashara za Dangote ni pamoja na usindikaji wa chakula, utengenezaji saruji na kusafirisha mizigo. Kundi la Dangote linatawala soko la sukari nchini Nigeria, kwani yeye ndiye msambazaji mkubwa zaidi wa sukari nchini katika makampuni ya vinywaji laini, watengenezaji pombe na watengenezaji peremende. Kundi la Dangote limekua kutoka kwa biashara kampuni ya biashara hadi kuwa kundi kubwa zaidi la Viwanda nchini Nigeria, pamoja na kiwanda cha kusafishia sukari cha Dangote (kampuni iliyo na pesa zaidi katika Soko la Hisa la Nigeria, yenye thamani ya zaidi ya dola bilioni 3 na usawa wa Aliko Dangote umefika bilioni $ 2), kiwanda kikubwa zaidi barani Afrika cha kutengeneza simiti: Obajana Cement, Kiwanda cha Unga cha Dangote miongoni mwa mengine.
Dangote alijihusisha pakubwa katika kufadhili kampeni ya Obasanjo ya kuchaguliwa upya katika uchaguzi wa mwaka 2003, ambapo yeye alichangia zaidi ya milioni N200 (milioni $ 2). Alilichangia milioni N50 (milioni $ 0.5) Msikiti wa Taifa akitumia kukindi cha "Friends of Obasanjo na Atiku", na akachangia milioni N200 (milioni $ 2) kwa hifadhi la vitabu la Rais. Zawadi hizi zenye utata kwa wanachama wa chama tawala cha People's Democratic Party zimechangia wasiwasi juu ya ufisadi licha kampeni za kupambana na rushwa zilizoongozwa na Obasanjo katika kipindi chake cha pili cha uongozi.[SUP][onesha uthibitisho][/SUP]
[h=2]Marejeo[/h]


 
Kwa hapa Tanzania bado mazingira hayawarusu kuwa wazi na kutokujionyesha hadhari japo kuna mfano mmoja mzuri wa huyu mdosi ''anyechimba visima kama hana akili nzuri vile'' lol.

Sioni ubaya kwa chama chochote cha siasa kujishughurisha na biashara ilimradi kinafuata sheria, kwani mwisho wa siku fedha inahitajika ili kuendesha shughuri za chama husika. labda ingekuwa vzr kama vyama vingekuwa huru kuwataja wafadhiri wao ili kuondoa wasiwasi wa vipato vyao
Kutaja wafadhili ni vizuri, lakini chama kujishughulisha na biashara ni hatari sana kwa usalama wa taifa. Wawekezaji wote wanaweza kuwa geresha, nyuma yake kinaweza kuwa chama husika.
 
chadema ikichukua nchi, hiyo asilimia kumi itahamia chadema

je hiyo itakupa amani?
 
Aliko Dangote

[TABLE="class: infobox, width: 20"]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: center"]Aliko Dangote[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 2, align: center"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TH]Amezaliwa[/TH]
[TD]10 Aprili 1957 (umri 56)
Kano, Nigeria[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH]Kazi yake[/TH]
[TD]Chairman & CEO, Dangote Group[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH]Wazazi[/TH]
[TD]Alhaji Dangote[/TD]
[/TR]
[TR]
[TH]Tovuti[/TH]
[TD]dangote-group.com[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Aliko Dangote

Dangote alijihusisha pakubwa katika kufadhili kampeni ya Obasanjo ya kuchaguliwa upya katika uchaguzi wa mwaka 2003, ambapo yeye
  • alichangia zaidi ya milioni N200 (milioni $ 2).
  • Alilichangia milioni N50 (milioni $ 0.5)
  • Msikiti wa Taifa akitumia kukindi cha "Friends of Obasanjo na Atiku", na
  • akachangia milioni N200 (milioni $ 2) kwa hifadhi la vitabu la Rais.
  • Zawadi hizi zenye utata kwa wanachama wa chama tawala cha People's Democratic Party zimechangia wasiwasi juu ya ufisadi licha kampeni za kupambana na rushwa zilizoongozwa na Obasanjo katika kipindi chake cha pili cha uongozi.
Marejeo
↑ #261 Aliko Dangote - The World's Billionaires 2009 - Forbes.com




Je, haya ndiyo ayaletayo Tanzania?.. CCM wanamtegemea awafadhili kwenye uchaguzi wa 2015? Dangote wa Nigeria atuamulie nani awe rais wa Tanzania?
 
Source: TBC
Kiwanda cha cementi kitajengwa eneo la MUSALE mkoani Mtwara. Kichocheo ni uwepo wa gesi ASILIA.
MANUFAA: kitaajiri watu 5,000, kitachochea maendeleo ya kusini n.k.
MWEKEZAJI: ni ALIKO DANGOTE yule tajiri wa NIGERIA na mmoja wa matajiri wakubwa AFRICA.
WAKANDARASI: Kiwanda kitajengwa na WAASIA!
SIFA: Kitakuwa kiwanda kikubwa kabisa AFRICA.

TETESI SERIKALINI/MTAANI/NDANI YA CHAMA: Kuna tetesi serikalini, Lumumba na mtaani kuwa kiwanda hiki kitakuwa na mkono wa CCM!..

SISIEMU itaambulia 10% (bila kuchangia fedha yoyote) - kwa kuwa mwekezaji mwenza kwa kutumia mikataba waliyoingia na DANGOTE kipindi cha uongozi wa MUKAMA ndani ya CCM..

Hali hii inachagizwa na ziara ya bwana DANGOTE hapa nchini kubebwa na CHAMA CHA MAPINDUZI.

Taarifa zaidi zinaonyesha. ….Harakati zote hizi za kuanzisha makampuni ya biashara, kusaka nafasi za tenda na uwekezaji, ni maandalizi ya uchaguzi mkuu ujao, ambao chama cha mapinduzi kinajiandaa kifedha kukabiliana na upinzani mkali utakaowalazimu kuingia gharama kubwa sana kuliko uchaguzi wowote uliowahi kufanyika TANZANIA.

My take: Natarajia kuona CCM ikicheza michezo michafu mingi kwa siri au wazi wazi ili ijihakikishie usalama 2015.
Natarajia kuona fedha nyingi zikiendelea kukusanywa na kutumika kuhujumu demokrasia kama hali inavyoendelea sasa.
 
Back
Top Bottom